Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2013 SP Drama] Kyo no Hi wa Sayonara - Ohno Satoshi, Kimura Fumino (Vietsub

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 11-9-2013 20:17:03 | Chỉ xem của tác giả
mình mới chỉ xem hoạt hình nhật thôi giờ đọc giới thiệu thấy phim này hay nên down về xem vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 11-9-2013 20:18:55 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái poster tự dưng nhảy vào dù ko biết là phim gì.
Cứ nghĩ phim hoạt hình của nhật thì sẽ lại là một phim gì đấy rất ý nghĩa đây.
Ko ngờ lại là dramma.
Thật cái poster làm mình có cảm giác buồn buồn khó tả thế nào đó. Rất ám ảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 11-9-2013 20:48:27 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đc ra lò rồi ♥
Chỉ là SP thôi nhưng bộ phim rất ý nghĩa, mỗi nhân vật đều phải tìm cách chống trọi với bệnh tật và những giây phút đc sống, đc thở thật sự rất quý giá...Vui khi thấy Kouta đc xuất viện nhưng đến khi bệnh tái phát thì còn đau đớn hơn nhiều. Đối với Nobuo, đoạn ngồi bên quan tài làm mình ấn tượng nhất, xem xong vẫn bị ám ảnh mãi "The morgue is my transqilizer" {:402:}

Anw, thank subteam đã làm phim này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 11-9-2013 20:49:20 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam rất nhiều. Mình hông biết phải trả lời câu hỏi gì nhưng việc subteam hằng ngày tìm kiếm phim và dịch, đây là trang dịch mà mình tin tưởng nhất từ trước tới giờ. Ngôn ngữ rất hay và trau chuốt, không dịch quá bựa hay thô như mấy sub khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 11-9-2013 20:56:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào của Satoshi san thấy cũng hay, nội dung khá. Nhưng nhìn chung thì nhân vật chưa có nhiều biểu cảm về cảm xúc lắm ' ' trừ Maou.
Dorama này khá hot, mình mới xem engsub ep.1 là đã thích rồi nên vội vàng đi kiếm vietsub để theo dõi tiếp. Cám ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 11-9-2013 22:04:25 | Chỉ xem của tác giả
phim mới của Ohno lâu lắm mới thấy anh xuất hiện
con rate cao như vầy chắc chắn phim phải hay lắm
down về cày luôn và ngay
cảm ơn subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
 Tác giả| Đăng lúc 11-9-2013 22:04:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ko fải là hoạt hình nha mina, đừng ai tưởng là anime rồi down đi, ST ko chịu trách nhiệm đâu :3

Bình luận

Bik tụi nó diễn chán nhưng vẫn phải ráng xem để ngắm ss ạ :)  Đăng lúc 13-10-2013 10:11 PM
Đúng ra thì em nó diễn tốt so với mí bạn Jump thôi. Mong sau này nó nhận thêm mí vai dạng này cho lên nghề ^^  Đăng lúc 13-10-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 11-9-2013 22:23:04 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu nhìn thấy tựa phim này, vào xem thì không thấy giới thiệu gì nhiều ngoài tên nhân vật nhưng đọc lướt mấy cái comment và nhìn số trang của topic làm mình thấy tò mò {:420:} đi loanh quanh trên diễn đàn lại gặp được, chắc là có duyên với phim này, phải down về coi thử thôi {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 11-9-2013 22:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cmt các bạn bảo nội dung phim buồn lắm . Thấy cũng hơi lo lo khi down về , nhưng mà phim Nhật nhiều phim ý nghĩa lắm , đa số phim nào cũng hay .
Dự là sẽ thêm cho mình một vài bài học ý nghĩa mới .
Thanks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 11-9-2013 23:00:52 | Chỉ xem của tác giả
nhiều comment hay cho sp này quá, down về hai người xem chắc là ổn đây {:180:}
thanks team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách