Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2012] Risou no Musuko / 理想の息子 - Yamada Ryosuke, Suzuki Kyoka [Vietsub E10 S

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 23-1-2012 11:30:16 | Chỉ xem của tác giả
áhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh, cảm giác sau khi xem ep1 xong là thằng Tồ mất hết cả hình tượng, ôi cái dáng mút tay, ôi cái mặt ngu ngơ, nhìn cái mặt đấy là ko thể nào là ko bỉ đc cả :)) gồ mên thằng Tồ nhá
P/S: em yêu ST, em yêu nhà mềnh, cảm ơn mọi ng` đã nhọc công sub phim này, một lần nữacảm ơn mọi ng` ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 23-1-2012 13:43:16 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra cũng nhờ có Taipi mình mới để ý tới phim này vì nội dung phim ko phải đề tài mình iu thích cho lắm ^^ nhưng xem chay 2 tập thấy tình tiết khá hài hước và có vẻ là 1 bộ phim đáng để xem.
Sau 2 tập có vẻ như ngoài nội dung chính giữa 2 mẹ con còn có thêm việc Daichi sẽ từng bước thu phục các đàn anh lớn có máu mặt trong trường, thế mà lúc đầu cứ tưởng Kengo nắm trùm í =)) ai dè nhân vật của bạn vẫn chưa đến nỗi ác lắm =)) mà tập 2 có vẻ hơi quá, cắn tay chảy máu như thế có nước cấp cứu chứ giỡn à 0.0 phim này hài nhất là em Yuto, suốt ngày cứ mama với mút tay =))

Dl sub tập 1 thôi (thật ra dl rồi nhưng bằng máy cty lại quên chép vào usb T^T), thanks subteam nhé ^^

3 tên này đáng iu quá <3

Source : prcm.jp
Reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 23-1-2012 19:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Beat gửi lúc 23-1-2012 13:43
Thật ra cũng nhờ có Taipi mình mới để ý tới phim này vì nội dung phim ko phải đề tà ...

chuậy, cái đoạn gần cuối ep2 có cảnh CLB quyền anh đứng nói chuyện ý, mặt Hường cười rõ đểu mà >< không biết là tính làm gì nữa. Mà tưởng vai của hắn sẽ ác, ai dè thấy hiền khô à, làm muốn bắt về cưng quá đi thôi . Xem SD nên hẻm nhìn rõ mụn trên mặt gì cả, buồn ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 23-1-2012 21:02:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Fan Tồ, fan Cò đêiiiii....

Xem phim công nhận thấy Tồ e ui... wá ư...ba trấm, nhưg lỡ lậm mất roai nên an ủi bản thân là e iu diễn hay và... hi sinh vì nghệ thuật
(ngượng miệng với nhục mặt wá *thui lết ra*)=))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 24-1-2012 00:08:53 | Chỉ xem của tác giả
iuyu gửi lúc 23-1-2012 21:02
Fan Tồ, fan Cò đêiiiii....

Xem phim công nhận thấy Tồ e ui... wá ư...ba trấm, nhưg lỡ  ...

uh, Tồ nó hy sinh cho nghệ thuật mà *phang gơ mù quáng*                                       
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 24-1-2012 02:13:43 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi ai dạy em down torrent vs ạ!!!!!! :((
Em biết down mỗi MF thôi mà MF chưa có, sốt ruột ko chịu đc>"<
Em cũng hì hục tải phần mềm down torrent về r n tại lạc hậu nên ko biết dùng
Ai chỉ em vs ạ:((

Bình luận

Tks ss :D  Đăng lúc 24-1-2012 04:10 PM
tải về rồi cài đặt thôi em, cứ bấm run rồi next chỗ nào hỏi yes với no thì bấm yes =)) rồi down cái link torrent về, nó hiện ra cái cửa sổ thì bấm ok =))  Đăng lúc 24-1-2012 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 24-1-2012 11:26:48 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần nghe thằng tồ nó kêu "Suzuki-kun..." là cười không chịu nổi! Nó học đâu ra cái giọng đó ko biết
Tình hình này chắc năm nay là thời kỳ hoàng kim của Yamajima
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 24-1-2012 12:34:37 | Chỉ xem của tác giả
Buồn quá, về quê chục ngày nên không thể down phim về xem được, tình hình này là mình không được xem tập 2 ngay khi có rồi {:402:}.
Cả cái tập 1 cứ đến đoạn Yuto nó gọi "mama" và cắn - mút ngón tay là mình lại rùng mình, như mọi người nói pé nó thật là giỏi, chịu khó hy sinh vì nghệ thuật .
Mà đến bao giờ bạn Taipi kia mới xuất hiện được 1/6 thời lượng phim đây >.<

Bình luận

@for: cứ hy vọng chứ, mới là khúc dạo đầu thôi mà, ko lẽ cứ 1' với 30s hoài là có nhiều đứa nổi loạn à nha :))  Đăng lúc 24-1-2012 05:46 PM
cứ nằm mơ đi nhá =)) 1 phút là may òi, tập sau bị giảm xuống 30s bi chừ =)))))))))))))))  Đăng lúc 24-1-2012 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 24-1-2012 16:35:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
fuu_39 gửi lúc 24-1-2012 00:08
uh, Tồ nó hy sinh cho nghệ thuật mà *phang gơ mù quáng*                                    ...

*Mún ôm*=)))))))))

Cứ tưởng mình con sờ kai bị lậm...

Ui, Tồ ơi, e vùng dậy đyyyyyyy màaaaaaaaaa... Ko thì ss mất mặt dài dài =))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 24-1-2012 16:43:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ayame13 gửi lúc 24-1-2012 12:34
Buồn quá, về quê chục ngày nên không thể down phim về xem được, tình hình này là m ...

SKY cũng về quê ko thể down fim dc nè :((((((

Mà hình như mới có mình bạn Sờ Kai với Fuu bị lậm, nói Tồ hi sinh vì nghệ thuật thui... (mà thuc@chất để ''an ủi bản thân thui'') =)))))

Cố gắg spam để nhanh tới page 10 ^^' sr, nếu bạn có nói nhảm :)

Bình luận

Chắc zậy wá... Neu nó ngoai đời ma co màn mut tay nhu trong phim thì t thề t ko dám nhận nó là ichiban đâu =)))))  Đăng lúc 24-1-2012 06:26 PM
Ây dà, dù bản chất của nó có thể nào thì cũng chưa tới mức như trong phim nhỉ, nên dù nhiều hay ít vẫn được coi là hy sịn vì nghệ thuật =))))))))  Đăng lúc 24-1-2012 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách