Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rua_xinh90
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2011] Yokai Ningen Bem - Kamenashi Kazuya, Anne | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 1-3-2012 12:42:44 | Chỉ xem của tác giả
ban ơi sao chưa có ep 9 vậy khi nào có vậy bạn, đáng lẻ tuần này phải có rồi đúng không bạn? huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 22-4-2012 19:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Yokai Ningen Bem Ep 9 Vietsub

Chúc các bạn xem film vui vẻ :x

Bình luận

còn 1 ep, có cần t dí tiếp ko :-s  Đăng lúc 22-4-2012 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 22-4-2012 20:48:28 | Chỉ xem của tác giả
trời, lâu quá rồi mới thấy lại Bem, mừng quá đi, tưởng ngưng luôn rồi chứ, cảm ơn sub
team nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 24-4-2012 00:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Mãi cũng được gặp lại Bem rồi. Mình còn tưởng subteam bận dự án khác mà quên luôn 3 quái vật dễ thương này rồi chứ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 24-4-2012 14:08:38 | Chỉ xem của tác giả
híc, mình có nên khóc không?????

bấn loạn quá! tưởng đâu subteam cho Bem nhà mềnh vào dĩ vãng rồi cơ!

nhớ Rùa quá đi mất thôi!

subteam.....chụt chutjchuttttttt.......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 27-4-2012 02:06:05 | Chỉ xem của tác giả
Yokai Ningen Bem Ep 10 End Vietsub

Chúc các bạn xem film vui vẻ

Bình luận

thanks st^^  Đăng lúc 2-7-2012 12:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 27-4-2012 19:30:06 | Chỉ xem của tác giả
huhuhuhu, hết rồi hả, h e trông ngóng Kame ở dự án nào nữa đây, hức dù sao thì cũng thnx sub team rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 27-4-2012 22:36:15 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là phim kết thúc rồi. Subteam ngâm dự án rồi bùm, làm một cú bom nguyên tử luôn.Vừa muốn xem kết vừa không muốn xa Bem chút nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 15-6-2012 13:25:25 | Chỉ xem của tác giả
các tềnh ơi các tềnh, sắp sửa có phim Bem rồi kìa, năm sau lại được xem Bem rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! {:412:}{:418:} Quăng lại cái tin bên news sang nhà này

[15.6] ‘Yokai Ningen Bem’ sắp sửa ra rạp

Ngày 13/6, bộ phim truyền hình của thành viên Kamenashi Kazuya ban nhạc KAT-TUN  ‘Yokai Ningen Bem‘ (chiếu đợt tháng 10/2011) sẽ quay phần phim đặc biệt. Bộ phim đã trở thành một cơn sốt với mức rating trung bình là 15.6% (tập phim cao nhất lên đến 18.9%).

Bản phim hoạt hình của bộ phim này lên sóng từ năm 1968 và được biết đến rộng rãi. Phiên bản truyền hình xây dựng một câu truyện từ góc nhìn hiện đại hơn và được rất nhiều bé thiếu nhi và các bạn lứa tuổi thiếu niên ưa thích.

Bộ phim xoay quanh ba quái vật mang hình hài con người Bem (Kamenashi), Bera (Anne), Bero (Suzuki Fuku) mong ước được trở thành người nhưng lại bị con người hắt hủi, xa lánh do vẻ ngoài xấu xí, kinh tởm. Phần phim ra rạp lần này sẽ do Nishida Masafumi viết kịch bản và Kariyama Shunsuke làm đạo diễn như bản phim truyền hình.

Kamenashi đã nêu lên cảm nhận của mình “Tôi vẫn luôn tự hỏi không biết họ (Bem, Bera, Bero) đã đi đâu và hiện họ thế nào. Thật sự mong đợi được tiếp tục vào vai lần này.” Anne cũng rất trông đợi vào phiên bản phim, cô nói “Tôi muốn diễn một Bera thật mạnh mẽ, hơn cả ngày trước,” trong khi bé Suzuki Fuku mong ước, “Em thích phim hành động lắm, hy vọng sẽ có nhiều cảnh hành động trong phim.”

Phim dự định sẽ công chiếu vào ngày 15/12.

Chờ ra phim thôi, nhất định sẽ làm phim này, duyên của chúng ta chưa hết đao Bem ơi {:448:}

Bình luận

chờ chừng nào có chúng ta lại bắt tay nhé ;)) ;)) ;))  Đăng lúc 15-6-2012 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 1-7-2012 13:18:18 | Chỉ xem của tác giả
có bạn nào up thẳng file mkv cho mình được ko

mình down file rar về rồi nhưng không giải nén không được

thanks trước nhiều{:420:}

Bình luận

bạn down file rar về, sau đó bấm vào file có đuôi là part1 chọn Extract Here, đợt 1 tí cho nó giải nén và join các part lại với nhau là xem bt ^^  Đăng lúc 2-7-2012 12:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách