Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2005] Nobuta Wo Produce - Kamenashi Kazuya, Yamashita Tomohisa | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 12-8-2013 09:00:16 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem phim này từ mấy tháng trước, nay nhìn hình lại thấy nhớ
Rùa Kame ốm như vầy, nhìn lại thấy duyên hơn mặt ú ù như bây giờ
Hình như phim phát sóng trên HTV3 khoảng 20h30 ngày 27/8 thì phải, hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 21-8-2013 21:46:25 | Chỉ xem của tác giả
tình cờ thấy HTV3 giới thiệu phim này :3 thấy cũng hay hay và có Horikita Maki, nhưng vốn không thích coi phim lồng tiếng nên lọt tọt lên mạng tìm vietsub down về xem :3

quả không uổng công ngồi down :3 phim thật sự hay :3 đánh đúng tâm lí một số học sinh thời bấy giờ và cả bây giờ .. hơ hơ

mình xem chủ yếu vì Maki, dù 2 anh kia có dễ thương thật :3 đi xem tiếp đây ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 27-8-2013 08:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Tối nay đài HTV3 lúc 20h30 phát sóng phim này.
Nhớ đón xem nhé các bạn.
Để nghe câu : tuyệt vời ông mặt trời " của Kame ^-^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 30-8-2013 20:42:24 | Chỉ xem của tác giả
HTV3 đang chiếu phim này nè, coi mà ghiền không thể tả, nội dung phim thật dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 10-9-2013 13:29:58 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này mình đang bấn loạn phim này:X
Dễ thương ơi là dễ thương luôn á, lâu rồi mới có một bộ phim khiến mình ngẩn ngơ đến vậy
Tình bạn đáng yêu của họ:
Nobuko nhút nhát nhưng đang dần thức tỉnh, học cách mỉm cười,
Akira luôn ra vẻ ngớ ngẩn, khó gần nhưng rất quan tâm đến người khác,
Shuuji thì nổi tiếng, nhiều bạn bè nhưng lại rất cô đơn... làm cho mình có cảm giác rất thú vị
khi gần bên nhau, cùng nhau vượt qua nhưng khó khăn, giúp đỡ bạn của mình đứng lên bằng chính bản thân họ, ủng hộ họ không từ bỏ hi vọng của mình,.. bạn mới biết đc đâu là nhưng người bạn tốt, và điều đó có ý nghĩa thế nào:X
Cảm giác thật hạnh phúc khi được xem Nobuta
Bây giờ mình mới biết Kites cũng có sub phim này nữa, phải down về xem lại thôi
cám ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 27-9-2013 21:35:38 | Chỉ xem của tác giả
Nếu hana kimi khiến người ta nuối tiếc quá khứ muốn quay lại thời cấp 3

thì Nobuta lại khiến người ta trân trọng từng khoảnh khắc cuộc sông hiện tại

cuộc đời này quá nhiều điều không phân biệt đâu đúng đâu là sai chỉ cần có người tin mình là đủ rồi. Đang bị cuồng cặp đôi Pi - Maki {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 11-10-2013 11:25:33 | Chỉ xem của tác giả
Thích couple AkiraxShuji hơn, tiếc là phim không phải thể loại BL {:258:}
Hồi xưa đã xem rồi, dạo này nhân dịp HTV3 chiếu mình lại lôi xem lần nữa, bây giờ cả ba diễn viên đã thay đổi nhiều quá rồi. Kame hồi xưa gầy quá, còn bây giờ người đầy mỡ, Yamapi thì hồi xưa baby, còn bây giờ mặt hóp cả vào, duy có Maki sắc đẹp ngày càng mặn mà. À còn Toda thì hồi xưa là hot girl, bây giờ xuống sắc quá.
Ôi, xem phim cái thời học sinh trong sáng, vui vẻ lại trở về {:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 31-10-2013 15:48:25 | Chỉ xem của tác giả
Miki xinh quá. Yêu chị từ hồi đóng Hana Kimi ^^ Kết phim này lắm. Hay dã man :X Thanks subteam vì đã làm bộ này *tunghoa*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 3-11-2013 23:07:54 | Chỉ xem của tác giả
phim này lâu lắm rồi, nó là 1 trong những bộ đầu tiên đã đưa tớ đến với Jdrama, (bộ đầu tiên của tớ là my boss, my hero) Xem Jdrama, tớ rất thích cảnh trong phim, mọi góc quay đều trau chuốt, diễn viên thường không long lanh như phim Hàn, nhưng thể nào xem xong cũng sẽ thích, mà đã thích là thích mê tơi. Tớ tìm thấy bản thân trong cái sư đối lập giữa những gì Shuji nói với mọi người và suy nghĩ trong đầu cậu nhỏ, cái kiểu điên điên uống mamechichi nhiều đến nỗi say cả ngày của Akira nhưng lại là đứa sống thật nhất trong từng đấy tụi học trò, cái cách nobuta tập cười mỗi ngày và cái sự lặng lẽ quan sát, lặng lẽ động viên và đứng bên cạnh bạn bè là thứ mãi còn lại trong lòng tớ, đến nỗi dù cho ngày ấy còn nghèo, wifi phải đi câu trộm, vậy mà cũng ráng đu theo đủ bộ và đánh vào đĩa ả. Đến hôm nay lục lại đĩa thì cả đống đã hư hết không xem được nữa, thế là lại lọ mọ vào diễn đàn tải về, và ngồi càm ràm thế này đây. Cũng tại bản thân cũng ngạc nhiên dù sau bao nhiêu năm từ 1 đứa học trò rồi tốt nghiệp và đi làm mà âm hưởng bộ phim đối với tớ vẫn không hề thay đổi. Cảm ơn sub team đã đem đến cho tớ bộ phim này :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 22-11-2013 22:21:39 | Chỉ xem của tác giả
Dù đã xem bộ này từ rất lâu bên Japanest, nhưng tớ vẫn muốn down lại một lần nữa version của kites. Cảm ơn các bạn subteam rất nhiều, vì đã truyền tải một bộ phim vô cùng ý nghĩa đến mọi người. Một tình bạn đẹp đẽ, trọn vẹn. Yêu Pii-channn và Kameeee nhất trên đời <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách