Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NHK 2011] Gou ~ Himetachi no sengoku - Ueno Juri, Miyazawa Rie | Vietsub E35

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 10-9-2012 01:14:31 | Chỉ xem của tác giả
20,20 rùi,còn đúng 1 tập nữa là có anh mukai rùi,la la la,2 người là vợ chồng nữa,la la la!
st đã vất vả rùi,cố lên ,phim còn dài lắm
chúng tớ lun ủng hộ nhiệt tình(chắc ko được nhiệt tình lắm hic)
he he,vui quá,phim ngày càng hấp dẫn!
chị hai chuẩn bị lấy kẻ thù rùi...

Bình luận

raw là bản gốc đấy, hoàn toàn ko có sub trên đó ^^  Đăng lúc 21-10-2012 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 10-9-2012 01:53:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình từng xem phim lịch sử của nhật như Công chúa Atsu, hay hoàng tử Genji...
Phim cổ trang Nhật có một nét đẹp rất riêng khó diễn tả, không dài lê thê, ngắn gọn nhưng cũng rất lãng mạn, đẹp không kém gì các nước khác. Và thật sự rất công phu.
nhưng mà phim này cũng hơi quá nhé. bà Ichi lấy chồng vào năm 1568, cứ cho ChaCha sinh vào năm sau, và Gou sinh năm 1573. đến tập 2, khi 3 chị em gặp cậu là năm 1579, có nghĩa Chacha 10 tuổi, Gou 6 tuổi. Cho diễn viên lớn tuổi đóng quả là không hợp

Bình luận

thật ra phim vẫn rất hay, đúng là để 1 đứa trẻ đóng Gou lúc 6 tuổi thì hợp nhưng để lột tả sự thông minh của Gou thì ko nên mới để dv lớn tuổi đóng  Đăng lúc 12-9-2012 03:02 PM
uh,bạn nói tớ mới để ý!mà phim nhật bản vẫn cảm giác chân thật hết mức bạn nhỉ,tập 21 có anh mukai siêu đẹp trai làm chồng gou xuất hiện rùi la la la  Đăng lúc 11-9-2012 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 11-9-2012 22:34:49 | Chỉ xem của tác giả
1 phút cho quảng cáo :D

DỰ ĐOÁN IDOL - TRÚNG XÈNG, MẠI VÔ

Cùng giao lưu và tham gia minigame lĩnh xèng mỗi tuần nào!

Như các bạn đã biết, chương trình Đi tìm thần tượng âm nhạc Việt Nam - Vietnam Idol mùa thứ 4 đã trở lại và hứa hẹn sẽ tìm ra những thần tượng tiếp theo góp phần làm phong phú và phát triển nền âm nhạc Việt Nam ta

Theo tinh thần của box Nhạc Việt từ trước đến nay là quảng bá, cập nhật và ủng hộ hết mình cho nền âm nhạc nước nhà thì sẽ không thể bỏ qua một chương trình thú vị, thu hút một lượng lớn khán giả theo dõi từ những ngày đầu tiên như thế này. Nên mình đại diện box Nhạc Việt gửi thư mời này đến mọi người để mời mọi người cùng tham gia cập nhật thông tin, hình ảnh cũng như đến nhau giao lưu, bàn tán và bình luận về chương trình nhé!!!

Thêm vào đó, chúng ta sẽ có những minigame từng tuần để dự đoán người ra đi / ở lại để cùng nhau kiếm xèng và tăng phần sôi động nữa!!!

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 16-9-2012 23:21:44 | Chỉ xem của tác giả
Subteam vẫn làm phim này, cảm động quá đi!!! Nhất định sắp tới lắp mạng nguyên gói hàng tháng sẽ tiếp tục load để xem phim và ủng hộ Gou.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 29-9-2012 18:10:53 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam nhìu! Mình luôn dõi theo gou! Thực mong nhìn thấy lúc gou trưởng thành hơn nữa! Thực mong có thể thấy gou tìm được hạnh phúc của mình!{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 6-10-2012 23:24:25 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người cho mình PR xíu nha ^^
ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ CÙNG V-ZONE

Mời các bạn tham gia game Đuổi hình bắt chữ tổ chức tại V-zone.

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Thời gian: Thứ 7 hàng tuần tại V-zone,  từ ngày 6/10/2012

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 8-10-2012 16:30:45 | Chỉ xem của tác giả
Xin phép cả nhà cho mình PR 1 chút nhé ^^ Đây là cuộc thi của Vzone :D mọi ng hãy cùng ủng hộ cho sự phát triển của khu V nhà mình nhé ^^

"Đằng sau tất cả những công trình vĩ đại nhất của thế giới này đều có bóng dáng của người phụ nữ" - Lamartine đã nói vậy và trong cuộc đời này, những người phụ nữ lặng lẽ âm thầm mà vĩ đại ấy hẳn không thể thiếu mẹ, chị em gái, cô bạn thân, hay thậm chí cô giáo xinh xinh hồi tiểu học ... hoặc bất cứ ai từng ở bên để chia sẻ niềm vui, nỗi buồn với bạn phải không?
Nếu ngần ấy năm họ đã sống và yêu một cách lặng lẽ, nếu bạn chưa tìm ra cơ hội nào thích hợp để bày tỏ cảm xúc dạt dào trong tim thì đừng chần chừ, hãy cùng tham gia vào cuộc thi “Hát cho người tôi yêu”. Những ca từ ngọt ngào cùng giai điệu sâu lắng sẽ thay bạn nói lời yêu thương đến những người phụ nữ mà bạn hằng yêu quý.

Thời gian: Từ ngày 6/10/2012 – 15/10/2012.
Đối tượng tham gia: Tất cả các dân phố Diều, không phân biệt nam nữ, già trẻ. ^^!
Cơ cấu giải thưởng: Ban giám khảo sẽ chính là các dân phố Diều bình chọn cho các bạn
          Giải Nhất: 5555 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
          Giải Nhì: 3333 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
          Giải Ba: 2222 Kite$
          Giải "Giọng ca truyền cảm nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$
          Giải "Lời nhắn nhủ ngọt ngào nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$

Đây là vé mời, các bạn click vào ảnh để tham gia nhé!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 21-10-2012 13:14:53 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là ST bọn mình đang gặp vấn đề về raw của phim này, raw ep21 và 22 bọn mình down về đều bị hỏng, ko mở được, đang lùng tìm nguồn raw khác, bạn nào  có raw 2 ep này thì giúp adam reup được ko, xin cám ơn trước ^^

Bình luận

hic,từ nãy tìm mà ko được,sory  Đăng lúc 21-10-2012 06:46 PM
banj ơi raw là nguyên của nó đúng ko,chứ ko phải dịch sang english rùi nhỉ  Đăng lúc 21-10-2012 06:31 PM
hu hu,mình cũng ko bít chán ghê  Đăng lúc 21-10-2012 06:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
 Tác giả| Đăng lúc 27-10-2012 19:35:15 | Chỉ xem của tác giả
[J-Zone].Gou.Ep21.Kites.vn.mkv

[J-Zone].Gou.Ep22.Kites.vn.mkv

Bình luận

thank thạn st nhìu!  Đăng lúc 28-10-2012 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 28-10-2012 15:25:00 | Chỉ xem của tác giả
vui quá,có 2 ep lun cơ đấy!
hôm trước xem thử tập cuối,cuối cùng gou hạnh phúc trọn vẹn ghê!
nói chung là kết thúc tốt đẹp với anh mukai!
tuy nhiên có chút choáng vàng là hu hu,vì là phim thời xưa nên anh mukai đẹp zai trở nên hu hu ko đẹp lắm hu hu,buồn!
nhưng mừ kết thúc có hậu là ok rùi,hai người cùng nắm tay nhau đi cùng 1 con đường thật tuyệt,nữ nhân ngày xưa mà được như thế thì chắc gou hạnh phúc lắm!
cảm ơn st đã ko bỏ bộ này,cố lên nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách