Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Music Series] Wendy's Love Confession - Số 31: Love Ballad (Brown Eyed Soul)

[Lấy địa chỉ]
271#
Đăng lúc 22-3-2014 22:30:14 | Chỉ xem của tác giả
thanks ss nha. e lót gạch hóng ở đây á <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

272#
 Tác giả| Đăng lúc 28-3-2014 22:21:42 | Chỉ xem của tác giả
Wendy’s Love Confession - số 31
LOVE BALLAD

Chào các bạn,

Hà Nội đã hết mưa. Nắng đã hửng cổ vũ cây cối đâm chồi nảy lộc. Lòng người cũng theo từng tia nắng mà lấp lánh lên dần ^^.

Trong bầu không khí đó "Wendy's Love Confession" xin gửi tặng các bạn một bản tình ca ngọt ngào, đam mê và ngập tràn hạnh phúc có tên "Love Ballad" của nhóm nhạc nam tài danh Brown Eyed Soul. Âm nhạc như nhịp trái tim đập, ca từ như lời trái tim thổn thức, và đặc biệt câu chuyện đầy chất mộng ảo và dễ thương của MV càng khiến giọng hát của Brown Eyed Soul đi thẳng vào trái tim bạn. Hi vọng, những giai điệu yêu thương trộn lẫn vui vẻ đó sẽ khiến tối thứ sáu của bạn thêm sôi nổi.

Chúc các bạn nghe nhạc vui vẻ và nghỉ cuối tuần thoải mái.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Phụ trách chương trình: JustWendy
Translator: suzannguyenvn
Editor: JustWendy
Timer: bingo_carot
Typesetter: tammie90
Encoder: siwang
Poster: JustWendy

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

273#
Đăng lúc 28-3-2014 22:38:32 | Chỉ xem của tác giả
chưa biết thế nào thì chỉ cần nụ cười ngây ngấy, miệng cười mắt cười thế kia là ta đủ lâng lâng rồi.
Còn cái MV, ụ ôi là iu, Choi cuống lên sợ em chuột lang(phải chuột ko nhở ), rùi môi ảnh cong cong kiss, ầy, có điều em nữ chính hơi thiếu cảm xúc tí. Rồi đoạn cuối Choi tỉnh ngủ, ngơ ngác quơ lấy cái mắt kính thần thánh nhìn nàng cười hạnh phúc pha chút tẽn tò, sao mà dễ thương và sweet đến thế.
Cảm xúc dào dạt trải thảm chờ đón Choi tái xuất trong tháng 4 này, dù là nụ cười kia khéo sẽ che giấu nhiều toan tính hơn.

P/S: mèn, sao bên này mưa to tuyết rơi ầm ỹ bao lâu nay mà mình ứ dụ được anh nào được như CHoi, buồn ơi là sầu :'(

Bình luận

=))), uh, traning bat no an la duoc ;))  Đăng lúc 29-3-2014 05:50 PM
Sao phải bỏ? Đang nói là giống cô gái trong MV cơ mà, chỉ là, lần đầu gặp nhau, ko cần món ăn quá độc đáo thế =))))).  Đăng lúc 29-3-2014 08:31 AM
ầy, cái niềm sung sướng đó sao bỏ được =))))), nếu là anh Hàn nào thì ta cho ăn lòng bò chứ giỡn à =)))  Đăng lúc 29-3-2014 05:05 AM
Ừ, đừng luộc tim mời người ta ăn là được =)).  Đăng lúc 28-3-2014 10:58 PM
Cái cô nữ chính trong cái MV nài... haiz... thật là, lãng phí quá đi!  Đăng lúc 28-3-2014 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

274#
Đăng lúc 31-3-2014 19:19:47 | Chỉ xem của tác giả

Cho dù vậy cũng hãy ở cạnh anh
Anh sẽ yêu em hơn những ngày tháng ấy
Sẽ lau khô những giọt nước mắt của em
Sẽ bảo vệ em trước tất thảy những tổn thương
Sẽ không để em già cỗi
Sẽ mãi mãi yêu em

Muốn quote nguyên cái bài hát luôn! Gặp được người thế này đúng là mơ ước ah~
Giọng của Brown Eyed Soul hòa âm nghe hay ghê, lúc nào nghe cũng thấy rất êm đềm và ngọt ngào!
Nói thật là khúc nam chính ngơ ngác tìm nữ chính trong giấc mơ, em còn nghĩ  "anh này gặp ma rồi"~ dạo này nghe nhiều chuyện ma quá nên đâm ra gặp cái gì cũng tưởng tượng~
Ngờ đâu lại là giấc mơ~HE!
PS: Đó là chuột á? Em còn tưởng nó là thỏ, "Sao lại sợ thỏ?" )

Bình luận

nhưng mà nuôi cực lắm, đẻ khiếp luôn, nên em đem cho luôn rồi! :)))  Đăng lúc 31-3-2014 10:20 PM
chuột lang kiểng sạch lắm ss, em từng rờ tới con bự bằng nắm tay luôn rồi ak( màu nâu) khoảng 3 năm trước thì em nuôi hamster, 1 con trắng, 2 con loang lổ :))) cute~   Đăng lúc 31-3-2014 10:19 PM
hic, tài vậy em (akk, ko biết gì nhưng gọi luôn cho tiện =)) ), con chuột lang này to, màu trắng nhìn đỡ, lông đậm màu nhìn cũng hãi hùng T_T , chị sợ tí :))  Đăng lúc 31-3-2014 10:15 PM
Em hok có sợ chuột (các loại luôn), kiểu như hamster em cũng có nuôi, em chỉ sợ gián ><  Đăng lúc 31-3-2014 10:05 PM
ầy, giống chuột lang nuôi cảnh hay sao ý. Nhìn ở ngoài to bằng cổ tay, cũng ghê ghê :))  Đăng lúc 31-3-2014 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

275#
Đăng lúc 23-1-2015 19:26:23 | Chỉ xem của tác giả
ui chị iu hát hay quá,giọng của chị em rất thích

đúng là giọng ca không chê vào đâu được

iu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

276#
Đăng lúc 24-1-2015 13:27:34 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, MV ngọt ngào quá đi. Cảm ơn subteam nhé.
Nhìn diễn viên trong MV với ca sĩ mà thổn thức ghê.
Nhạc hay kinh khủng, mình cực kì thích những bài hát nhẹ nhàng tình cảm như vầy, cảm thấy yêu đời hơn bao giờ hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

277#
Đăng lúc 26-1-2015 23:47:59 | Chỉ xem của tác giả
Có ai thích ballah Korea giống mình không nè
nhất là snowflake ý huyền thoại luôn huhu
One man - Kim jong kook  aigoooo.. quá hay quá ngọt ngào
ballah thì cứ phải ns cả mấy bài của Iu ý hay ơi là hay huhuhu

Bình luận

Cùng gu rồi. Nghe bản Fate của Lee Sun Hee chưa ? Đó là bản mình kết nhất. Park thì thích bản Snowflake và Flower Letter (OST iljima)  Đăng lúc 10-1-2016 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

278#
Đăng lúc 12-7-2015 22:05:17 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi mê quá luôn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

279#
Đăng lúc 18-9-2015 16:38:11 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không thấy bạn Wendy có thêm dự án nào mới nhỉ .
Mong bạn có thêm nhiếu dự án nữa .
Mình thấy show King of mask singer có nhiều bài cũ hay lắm Wendy có thể tham khảo và cho ra một vài dự án được đấy. Dạo này bị cái show đó hút hồn rồi .
Rất ngóng các dự án của bạn !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

280#
 Tác giả| Đăng lúc 14-10-2015 15:45:18 | Chỉ xem của tác giả
gmad gửi lúc 18-9-2015 04:38 PM
Lâu rồi không thấy bạn Wendy có thêm dự án nào mới nhỉ .
Mong bạn có thêm nhiếu d ...

Chào bạn. Lâu lắm ko ghé kites. ^^

Mình lại không thích show đó lắm, chắc có lẽ ko thích cách nó làm lại ý tưởng của "Hidden Singer" (và cũng không thích mấy cái mặt nạ trong chương trình ấy nữa, nhìn thấy nó mình thấy tụt mood kiểu gì đó :3). Mình lại mê "Hidden Singer" của jTBC hơn. Thời gian vừa rồi mình cũng nghe được một số bài hát hay lắm, cả mới lẫn cũ, nhưng chưa có thời gian quay lại với chương trình.

Rất cảm ơn bạn vẫn còn nhớ đến chương trình, và dành cho mình sự cổ vũ nồng nhiệt như vậy. Vì những mem như bạn, có lẽ mình sẽ lại lên kế hoạch quay lại. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách