Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie Series "Sống trong sợ hãi 2"] [2008] Coming soon | โปรแกรมหน ...

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 31-10-2012 11:02:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này lâu lắm rùi,k nhớ của nguồn nào,xem công nhận siêu ghê luôn. Coi hồi hộp từ đầu đến cuối. Con ma chính là người diễn viên bị chết trong lúc diễn chứ không phải người đàn bà thật của câu chuyện {:448:}
Khi xem muốn rùng mình luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-11-2012 13:35:57 | Chỉ xem của tác giả
Hic, hum nay mới đem ra coi và phát rợn lun . Ma Mỹ thì đc cái máu me nhiều thui chứ cũng chẳng sợ lắm, còn ma Nhật với ma Thái thì...... Hic ko bít đêm nay có ngủ đc ko nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-11-2012 14:24:46 | Chỉ xem của tác giả
Review film này 1 chút sau khi xem :"
.
.
.
Lúc đọc nội dung thì hơi sợ chút, gì chứ kinh dị Thái là cứ phải cẩn thận Nhưng nói chung film này chỉ hơi giật mình chút thôi, ko đáng sợ lắm. Mà film kinh dị mà do ma gây nên thì xem ko ám ảnh, xog là quên. Ý nghĩa của nó cũng chả khai thác đến nơi đến chốn, chỉ xoay quanh cái chết của ng` diễn viên và sau đấy linh hồn đó đi trả thù tùm lum.
.
.
.
Chuyện trả thù đấy cũng buồn cười cơ. Bà DV đó thật vô lí. Tự mình xin diễn cho bằng được, đoàn film và đạo diễn cũng chỉ làm hết trách nhiệm của mình; các dv đóng vai dân làng cũng chỉ là đag diễn cho tròn vai chứ ko phải ép bà DV đấy chết thật. Tất cả chỉ là tai nạn nghề nghiệp. Lỗi lầm có chăng là đoàn làm film đã ko công khai, đã ém nhẹm chuyện đó, vô trách nhiệm với cái chết của người DV khiến bà ta ôm hận. Nhưng thôi, sự hận thù của hồn ma thì chắc ko thể dùng từ "vô lí" hay "hợp lí" để nói
.
.
Tiếp, dù xảy ra chuyện như vậy thì cho là bà ta có lí do để giết cả đoàn làm film, nhưng cái trò bất cứ ai xem film cũng phải chết thì đúng là ý tưởng buồn cười của đạo diễn film Film được đưa ra rạp Mega hoành tráng, chắc cả triệu lượt xem; phen này kon ma đó giết cứ gọi là mệt nghỉ
.
.
Với tư cách cũng là một người xem, bà này có tìm tới mình thì mình dù có chết đi cũng sẽ đi tập hợp những hồn ma bị bà ta hại chết để xử lí kon mụ vô duyên này
.
.
.
Thanks sub-team nhiều nhiều vì đã làm sub bộ film. Mỗi lần xem kinh dị Thái là 1 lần đc mở rộng tầm mắt và rèn luyện thần kinh tốt hehe~   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-1-2013 10:55:36 | Chỉ xem của tác giả
Đây lại là movie mềnh hãi nhứt trong serie Sống trong sợ hãi mà ST bung lên lần nè! Nói chung là film Thái mềnh đang ngiện dần đều mất rùi! hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-2-2017 15:35:59 | Chỉ xem của tác giả
Ad đừng xóa bài mình nhé. Xin lỗi toàn page vì đã spam.
Buồn vì không đủ độ cao để down phim của page về coi. Bi giờ muốn đủ chắc chỉ có đi spam, mà chắc cũng mất vài tháng quá.
Tham gia page từ 2012 cơ mà già đầu nên ít sân si comment, giờ hối hận quá. hix.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách