Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2015] Journal D'une Femme De Chambre - Nhật Ký Cô Hầu Phòng | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 5-9-2016 20:52:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

em mấy phim thời cổ cổ kiểu này xong lắm lúc thấy may mắn dã man khi bản thân sinh ra ở thời hiện đại này kiểu tuy rằng xã hội vẫn chưa hoàn hảo nhưng còn công bằng hơn xưa rất rất nhiều rồi í ( anw cảm ơn subteam đã sub phim nha <3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 5-9-2016 21:18:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cảm ơn các bạn đã mời. Nghe phim giới thiệu có vẻ gay cấn nhỉ. Chắc là cũng có vẻ u ám nữa. hy vọng không đến nỗi bi kịch quá như các truyện mình đã đọc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 5-9-2016 22:22:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mới xem trailer nhưng cũng khá ấn tượng. Phim sử dụng tông màu vàng tạo sự hoài cổ. Các khung hình chuyển nhanh và nhiều shot cận cảnh khá ấn tượng. Đặc biệt là ánh mắt của nữ chính!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 5-9-2016 23:01:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

vẫn ám ảnh xem Hầu gái bản của Hàn T^T đọc qua giới thiệu thì nghĩ đến hiện thực của xã hội và tính cách phóng túng của xã hội Pháp lúc đó thì sẽ không đến mức phải lạnh người ,vì xem trailer màu sắc sử dụng trong phim không u tối lạnh toát , ánh mắt nữ chính vẫn còn chút có hồn , không lành lạnh như cái xác , quyết định đúng đắn khi chọn 1 bộ phim hài Pháp và 1 bộ phản ánh thực trạng xã hội để xem cùng nhau , tránh u uất

<3 <3 cảm ơn dàn sub đã dịch và hoàn thành trau chuốt bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 5-9-2016 23:28:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Vừa đọc tên phim là nghĩ ngay đến bộ Hầu gái của Hàn nhưng hy vọng Pháp sẽ mang đến một bộ phim mới lạ hơn.
Chưa có thời gian xem nên cứ down về trước đã.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 5-9-2016 23:34:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cảm ơn F-zone đã giới thiệu
trailer của phim rất hay, xoáy sâu và lôi cuốn
tks subteam đã làm việc chăm chỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 6-9-2016 08:23:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cuối cùng đã có link phim rồi
cám ơn subteam nhé
dạo này toàn cày phim Pháp thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 6-9-2016 11:31:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

wow nhìn poster thấy bí hiểm làm sao, chắc film này hơi bị tâm lý đây

tò mò về cuộc đời cô hầu phòng quá, có kẽ sẽ rất hay đây

cảm ơn subteam đã sub và chia sẽ phim đến cho mn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 6-9-2016 11:34:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi nhà mềnh thật năng suất
Hàng nóng ra liên tục
Thích ghê
Phim này làm mình khá tò mò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 6-9-2016 12:01:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Cảm ơn subteam nhiều nhé!
Một bộ phim tâm lý xã hội, mặc dù hơi khó hiểu nhưng cũng là một bộ phim đáng xem
Celestine là một phục vụ phòng, một người tôi tớ, trong thế kỉ trước ở Pháp. Ngay từ đầu, cô từ Paris mà lại đến các tỉnh nông thôn để làm hầu gái, cảm thấy như có sự khó hiểu trong đó. Sự thân mật giữa ông chủ và hầu gái cho thấy ngay rằng đây không phải là lần đầu tiên Celestine trải qua chuyện này, có lẽ cô đã di chuyển nhiều nơi với công việc là một người hầu gái . Như Celestine, Léa Seydoux vào vai với sự hoài nghi cùng đôi mắt lãnh khốc. Bộ phim này phản ảnh người phụ nữ không hài lòng với vị trí của mình trên thế giới, muốn thoát ly khỏi công việc này nhưng cho đến khi cô nhận ra rằng mình cần tiền để tồn tại. Ngay cả trong một thế giới mà sự sống không còn là điều hấp dẫn, thì kết thúc cuộc đời này là điều duy nhất cô có thể thực hiện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách