Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2014] Elle S'appelait Sarah - Bí Mật Của Sarah | Vietsub HD Completed | Update Link Online #1

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 24-8-2016 17:27:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Trailer phim này nhìn hấp dẫn quá. Nhưng phim chắc sẽ có nhiều cảnh đau lòng đây

Đã 2 năm rồi mình mới lại vào F-zone. Hồi đó vào lúc F-zone mới thành lập, chủ yếu là nhạc chứ không nhiều phim như vầy. Nhưng rồi bận quá nên mình không check nữa. Bây giờ cứ như khu đô thị rồi ấy nhỉ

Thanks subteam nhé! Phim này chắc chắn mình sẽ xem ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 25-8-2016 10:52:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

trailer hay nhưng có vẻ phức tạp
cô bé trong phim này đẹp quá
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 26-8-2016 11:00:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Xem phim xong thấy ám ảnh luôn á. Mặc dù không quay trực tiếp cảnh kinh dị nhưng mà để tưởng tượng thôi cũng thấy kinh rồi.
Sau mọi việc xảy ra với gia đình mà sarah vẫn luôn tự trách mình cho cái chết của em trai cuối cùng thì trầm cảm
Nhưng mà gặp phải biến cố như vậy thì làm sao có thể cứ sống mà coi như có gì được chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 26-8-2016 13:08:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Trailer thấy hay ghê ^^
Mình ko hay vào F-Zone, bây giờ mới ngó ngàng tới luôn nhưng ko ngờ có nhiều phim hay vậy.
Cảm ơn subteam nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 27-8-2016 16:32:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim hay mà xem trailer cảm thấy đau lòng quá vậy...
Nội dung đan xen giữa quá khứ hiện tại tương lai hơi khó hiểu 1 tí nhưng sẽ xem thử xem sao
Vì cô bé đó dễ thương quá đỗi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 28-8-2016 09:01:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Cảm ơn subteam nhiều, mọi người đã vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 29-8-2016 03:47:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đọc nội dung phim và xem lời bàn của các bạn đâm ra háo hức muốn tự mình xem phim. Đang ngồi chờ down, chắc là phải đến mai . Hy vọng xem xong sẽ không quá buồn vì nghe nói cái kết rất thương tâm. Cám ơn subteam rất nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 30-8-2016 14:42:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hình như nữ chính k phải diễn viên người Pháp đúng k cả nhà, tại xem nhiều phim thấy cô ý lắm.

Mà không hiểu sao rất khoái thể loại phim kiểu mà tìm lại quá khứ như thế này ý. Hơn nữa phim cũng cực chất lượng nữa, trên IMDb tận 7,5 điểm cơ mà. May là nhà mình chăm chỉ dịch phim tiếng Pháp k thì bị bỏ lỡ rất nhiều phim hay luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 31-8-2016 10:45:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Không biết có bạn nào giống mình không ha, mỗi khi xem phim Pháp ấy, mình luôn luôn có cảm giác dịu dàng, man mác, kiểu hương đồng cỏ nội ấy.

Bất kể là phim kinh dị hay hài hay thể loại nào cũng vậy, luôn đem lại cảm giác như thế cho mình.

Xem xong, cứ thấy vấn vương, nhớ nhung về vùng trời ấy. Bởi thế luôn muốn đặt chân lên đất Pháp một lần.

Một bộ phim thật buồn, thật đau lòng cho số phận của cô bé.

Đó là lý do vì sao nên ngăn chặn chiến tranh, đẹm lại rất nhiều nỗi đau cho nhiều người mà không phải tại thời điểm đấy mà còn cả mai sau. Ông ngoại mình cũng mất trong chiến tranh T.T

Cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 31-8-2016 10:56:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

tiếp tục công cuộc cày cuốc phim ảnh, văn hóa Pháp
sắp đi Pháp cho nên là cần hiểu thêm về con người Pháp qua các bộ phim
Cám ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký