Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2013] Belle Et Sébastien - Chú Chó Belle Và Cậu Bé Sébastien | Vietsub HD Completed | Update Link Online #1

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 24-8-2016 15:37:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim có đề tài về động vật, nhất là mấy chú Cún thường rất nhân văn. Xuyên suốt bộ phim là tình yêu của chủ dành cho chú chó của mình.
Cảm  ơn subteam nhiều nhé, một bộ phim rất hay. Xem phim làm mình nhớ Kalu nhà mình quá, em đi xa cũng hơn 1 năm rồi.
Thật sự bộ phim đã làm mình rất cảm động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 24-8-2016 16:51:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

film hay quá
thích nhất chú chó, mặc dù cũng thích sebastien nữa..mình thích những thể loại film này, tình cảm gia đình, tình cảm giữa con người và động vật
thanks subteam lắm vì những tác phẩm có ý nghĩa như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 25-8-2016 00:55:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thật sự là không dám down về xem vì tui sợ sad ending, nghe qua cái nội dung có vẻ có hơi hướng thế.
Nhưng khi biết có phần 2 là biết phần 1 có kết thúc có thể thở phào rồi, nên sẽ down về.
Dạo này bị yêu F - zone nhất, năng suất cao, mà thấy phim Pháp cũng hợp gu. Không táo bạo quá mức và cũng không hàn lâm quá, cũng không đi vào nhảm nhí, thấy gần gũi, đáng yêu à!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 25-8-2016 10:06:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim chiến tranh của Pháp luôn giàu tính chân thực và nhân văn, chưa được xem phim nhung phải làm mấy dòng comment này đã, nhất định sẽ xem phim vì phần plot quá ấn tượng rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 26-8-2016 11:40:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Xem những bộ phim này, mình nhìn mấy ánh mắt của chó, thấy ám ảnh thế nào ấy.
Hồi trước mình xem phim này rồi, cơ mà có sub của kites.
Đành lót dép hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 26-8-2016 12:51:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

mình chỉ mới xem trailer thôi. đang chờ torrent chạy. cứ thấy phim có mấy chú chó thì phải vào xem. nhìn ánh mắt của chú chó này hiền và hơi buồn buồn. hy vọng kết thúc phim không buồn chứ buồn lại tốn không ít nước mắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 26-8-2016 13:07:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mấy bộ phim về đề tài thú nuôi thường cảm động lắm. Coi mà muốn khóc thôi.
Hy vộng bộ phim này sẽ ko mang lại cái kết buồn. Thấy hồi thế chiến là thấy dự tính ko lành rồi.
Tks subteam đã dịch phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 26-8-2016 21:34:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Tên chú chó làm tớ nhớ tới Người đẹp và quái vật .
Lúc mới nhìn thấy poster ấn tượng với em chó này luôn, quá xá đẹp luôn.
Thường thì thể loại phim về động vật bao giờ cũng rất cảm động, chưa kể phim về trẻ em và chiến tranh nữa. Hi vọng sẽ không phải tốn khăn giấy nhé, mong happy ending .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 27-8-2016 10:45:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ở trên ngọn núi Al-Pơ cao vời nọ, nơi tuyết trắng phủ kín vào mùa đông, những đỉnh núi chạm mây vào mùa hạ có làng nhỏ thanh bình người Pháp sống. Một cậu bé cô đơn mất mẹ bỗng một ngày tìm được chú chó hoang bị người dân làng coi là quái thú bởi nó luôn bắt trộm cừu.  Và nội dung xoay quanh tình bạn của cả hai khi quân đội xuất hiện.
Đẹp. Hồn nhiên. Trong trẻo và Lãng mạn.
Cảm ơn subteam đã cho mình được đắm chìm trong khung cảnh huyền diệu đó một lần nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 27-8-2016 16:06:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

vốn dĩ là người yêu thích mèo nhưng mình lại hay xem những bộ phim về mấy chú chó hơn.
Hachiko mà 1 điển hình khóc hết nước mắt giờ lại vớ đc phim này.
Đừng tưởng nước ngoài là ko tệ nạn đánh đập và giết thú vật nhé...
Cảm ơn vì 1 bộ phim rất cảm động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách