Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ki'ssHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2011 - 2012] "Wolf Boy" (Song Joong Ki, Park Bo Young) (Tổng hợ

[Lấy địa chỉ]
61#
 Tác giả| Đăng lúc 12-10-2012 17:57:12 | Chỉ xem của tác giả
Song Joong Ki và Park Bo Young giao lưu khán giả BIFF với "Werewolf Boy" ngày 12.10.2012

Tổng hợp từ news.nate.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 13-10-2012 15:33:47 | Chỉ xem của tác giả
Đây là những vid của buổi tuyên truyền tại BIFF tối qua.
Coi mấy cái vid này xong những ai là fan của couple JoongKi - BoYoung sẽ phải cười toét cả miệng. Anh Ki hùng hồn tuyên bố là "Park BoYoung is mine", ko biết là thực hay đùa đây nhưng mà khi chị Young nói với fan là "Song JoongKi is yours" thì anh Ki còn tỏ vẻ ko đồng ý, đánh nhẹ vào lưng chị íh nữa. Mình ko phải là fan của couple này mà còn couple này quá sweet.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 2 Cảm ơn bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 15-10-2012 16:45:56 | Chỉ xem của tác giả
Movie "A Werewolf Boy" (Song Joong Ki, Park Bo Young) chiếu ra mắt chiều ngày 15.10
Chiều ngày 15, phim điện ảnh  "A Werewolf Boy" tổ chức buổi chiếu VIP tại rạp CGV wangsibri, Seoul. Phim sẽ ra mắt khán giả từ ngày 31.10 tới.

Naver
[email protected]

http://kites.vn/thread/movie-a-w ... -10-357249-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 15-10-2012 16:53:30 | Chỉ xem của tác giả

Song Joong Ki: "Diễn vai câm là rất khó"

Nam diễn viên Song Joong Ki gần đây cho biết: "Tôi chỉ có 10 dòng thoại, nhưng thực sự rất khó diễn đạt"

Vào ngày 15/10, Song Joong Ki đã tham dự buổi họp báo bộ phim A Werewolf Boy tổ chức tại CGV, Seoul. Nam diễn viên cho biết: "Tôi nghĩ diễn vai câm sẽ dễ dàng nhưng sự thực lại rất khó khăn".

Song Joong Ki, người đóng vai cậu bé sói đơn độc cho biết thêm: "Lấy đi lời thoại của diễn viên thì giống như tước khẩu súng khỏi tay người lính. Đó là điều lớn nhất mà tôi học được qua bộ phim. Thật khó khăn để diễn xuất và ghi nhớ các lời thoại của Bo Young. Tôi nhận ra rằng tôi chưa từng lắng nghe lời thoại của các diễn viên khác và tôi có thể học được những điều cơ bản qua bộ phim này".

"Tôi cố gắng tạo những tiếng kêu la khác nhau tùy theo từng cảm xúc nhưng hơi thở lại quan trọng hơn. Tôi đã cố gắng hết sức tạo những hơi thở nhịp nhàng trong lúc diễn".

Bộ phim kể về một chuyện tình định mệnh giữa một cậu bé người sói nguy hiểm (Song Joong Ki đóng) và một thiếu nữ đơn độc (do Park Bo Young thủ vai), người đã đóng cửa tâm hồn mình với thế giới bên ngoài. Bộ phim sẽ ra mắt vào ngày 31/10 tới do Jo Seong Hee đạo diễn, Yoo Yeon Suk và Jang Young Nam thực hiện làm phim.

Source: http://en.korea.com/blog/enter/m ... role-was-very-hard/
Trans: [email protected]

http://kites.vn/thread/song-joon ... ho--357259-1-1.html

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 16-10-2012 21:47:52 | Chỉ xem của tác giả
Tuy mình ko hiểu nội dung của clip này là gì nhưng mình thấy KiBo dễ xương wó nên up lên cho cả nhà xem. Coi cái clip này mình nhận thấy có 3 điểm nhấn:
- Thứ 1, ở đoạn đầu của clip, khi bạn Ki yêu cầu làm gì thì bạn Bo đều răm rắp làm theo, mà còn là người làm đầu tiên nữa chứ.
- Thứ 2, không biết bạn Bo nói jì mà bạn Ki sẵn lòng cúi xuống cho bạn Bo chạm vào đầu mình. Xem từ phút 1:10 thì các bạn sẽ thấy.
- Thứ 3, hành động của bạn Bo đối với bạn Ki ở phút 4:56 thiệt là quá dễ xương, cái cách nói chuyện và tiếng cười của Bo hệt như một đứa trẻ mới được cho quà íh.
Nói túm lại là mình vẫn thấy KiBo là 1 couple quá ư là tuyệt, trong sáng và rất dễ thương. Mình là con gái mà còn thấy thik Boyoung nữa huống chi là...hihi
Đây là clip nè

Thêm 1 clip dễ thương nữa của 2 ac nè

Bình luận

em ơi cho chi cái link đi hok coi được ồi  Đăng lúc 25-11-2012 12:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 22-10-2012 11:02:22 | Chỉ xem của tác giả
hàng hot hàng hot, mới lượm được cái ost tks ss bên NG quá{:299:} càng nhìn càng thấy Ki tong đây tàn quá

Bình luận

Tớ mới xem MV mà da gà da vịt nổi đầy, phim cảm động thật ...  Đăng lúc 6-12-2012 04:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
 Tác giả| Đăng lúc 24-10-2012 13:12:23 | Chỉ xem của tác giả
Caption Song Joong Ki trong phỏng vấn MBC Werewolf boy

cre: DC SJK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 24-10-2012 13:13:47 | Chỉ xem của tác giả

cre: DC SJK
Trả lời