Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AkaSeuk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Moonlight Drawn By Clouds) Park Bo Gum tương tư Kim Yoo Jung // Phản ứng của Netizen

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 12-9-2016 13:52:09 | Chỉ xem của tác giả
K thích phim cổ trang lắm
nhưng review tốt quá lại xem
giờ thì thích và ngóng. Hai bạn cực dễ thương và diễn xuất tuyệt vời quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-9-2016 14:01:33 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem xong tập 6 và cảm xúc đang dâng trào lắm đây
feeling của tui cũng phần nào giống như mấy thím ở lầu trên *ý là cmt của net* kia kìa
đúng là chỉ có người xem mới hiểu được nỗi lòng nhau T^T
càng ngày càng lún sâu vào hố MLDBC rồi phim hay quá là hay luôn, nếu nói về nội dung thì tóm tắt đơn giản là tình yêu trong cung cấm giữa Thế tử và cô gái giả nam làm nội quan mà thôi nhưng chính diễn xuất của PBG và KYJ đã khiến phim thật sự rất đáng xem
mỗi lần 2 đứa nó nhìn nhau là tui lại cảm thấy tui sắp không xong rồi bởi vì tình quá là tình luôn í chan chứa bao nhiêu là tình cảm, lại còn chưa kể đến ngân ngấn nước mắt nữa thì làm sao mà chịu nổi
Đặc biệt ở tập 6 Thế tử quá quá quá cool quá đẹp trai và si tình luôn huhu cái đoạn Thế tử đến cứu RaOn mà muốn xỉu luôn, đẹp trai đến méo thở nổi nữa T^T đã vậy lại còn cất lời bằng chất giọng quyến rũ max từ tính mất máu hoàn toàn luôn
À mà, cảnh ending cưỡi ngựa đẹp quá là đẹp luôn T^T có ai cảm nhận giống tui không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 12-9-2016 14:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Quá dễ thương...
Cực kỳ dễ thương luôn
Bấn loạn với cặp đôi này MDBC muôn năm rating tăng đều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 12-9-2016 19:32:39 | Chỉ xem của tác giả
phim hay không mọi người?
chắc do xem phim của bé diễn viên chính từ lúc bé còn nhỏ nên giờ thấy bé đóng với anh diễn viên chính này thấy cứ sao sao cảm giác em nó còn nhỏ quá so với anh diễn viên chính mặc dù trông 2 diễn viên đều đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 12-9-2016 19:57:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến tập 6 là mê cặp này chịu ko nổi rồi. Ko biết đến bao h họ sẽ đến bên nhau đây, hóng kiểu này chắc thành cổ cò lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 13-9-2016 09:10:22 | Chỉ xem của tác giả
Câu chuyện muôn thủa của việc nữ cải trang nam và nam có tình ý, cơ mà xem phim thì thấy hài ko đỡ được căn bản lại còn là giám nữa nên thế tử càng băn khoăn vs tương tư. Tập 7 còn có cảnh kiss siêu hotttt
Thanks b trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 13-9-2016 10:53:20 | Chỉ xem của tác giả
thich Gum từ Reply 1988 rùii, cái mặt ngơ ngơ mái bằng ngố ngố xong lại còn giả nai huhu
đến trailer của film này thì ôi thôi mất ngủ mong đêm ngày
mị ko dám xem vì sợ chết chìm nên pải đợi từng ngày ra full bộ không biết đủ khả năng ko nữa khi mà lần nào xem cut của từng tập cũng phát điên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 13-9-2016 17:10:23 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu mãnh liệt ghê gớm
Hẳn là bất chấp muốn nếm thử thứ tc không nên này
Yêu quá là yêu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 13-9-2016 17:42:12 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận phị siêu hay, siêu dễ thương
Lâu rồi mới xem phim cổ trang mà mong đợi từng tập thế này
Park Bo Gum, Kim Yoo Jung cố lên
Chúc phim ngày càng thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 19-9-2016 14:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Casting Park Bo Gum và Kim Yoo Jung chính là một kiệt tác của Chúa!! Drama này làm tôi phát điên!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách