Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AkaSeuk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Moonlight Drawn By Clouds) Park Bo Gum tương tư Kim Yoo Jung // Phản ứng của Netizen

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 8-9-2016 11:40:21 | Chỉ xem của tác giả
chỉ biết nói bạn Gum diễn tuyệt quá một sự bứt phá sau vai diễn Taek trong Reply 1988...
sao k chiếu luôn cho hết fim đi cứ chờ đợi kiểu này tim cứ đập mệt mỏi, ngóng trông...hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 8-9-2016 12:48:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích  nhất cảnh Thế tử vào thăm YJ trong nhà lao.
Ngòi phịch xuống rồi quăng luôn cái chìa khóa ra xa, trời ơi ta nói ngầu ko tả được luôn.
Lần đầu mới thấy bấn nam chính tới mức vậy. Đó h mình toàn bấn nữ chính thôi.
Ko ngờ có ngày bị BG làm cho mê mẩn.
Mà fai công nhận BG mặc đồ cổ trang đẹp ko tả được luôn...
Cảnh cứu YJ rồi cảnh cưỡi ngựa. Má ơi, muốn tan chảy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 8-9-2016 21:18:54 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi ngắm 2 đứa đẹp ngất mãi ko chán luôn í <3333

hóng hóng phim mỗi ngàyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 9-9-2016 01:27:03 | Chỉ xem của tác giả
Tập này quá hay luôn Bo Gum và Yoo Jung diễn quá tốt luôn eye-act quá tốt xem mà muốn khóc. Thích câu nói của leeyoung quá: bây giờ thì được rồi chúng ta có thể trở về đông cung rồi mọi chuyện ổn rồi với ánh mắt đó huhu đốn tim quá à :'( phải làm sao khi thích nam chính nhưng cũng k ghét nam phụ mong cả 2 anh được hạnh phúc thì có được không (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 9-9-2016 08:26:05 | Chỉ xem của tác giả
Không thể chịu nổi với 2 đứa này!!!
Bây giờ già rồi nên xem phim rất kiểu khó tính, đa số các phim khác chỉ là xem để giải trí chứ cũng không có cảm nhận gì nhiều nhưng thật sự drama này đi vào lòng người quá các người anh em ơi
Tôi ko thể nào chịu nổi sự xinh đẹp đáng yêu của Kim Yoo Jung, phải nói là em ấy quá quá quá là đẹp và đáng yêu. Bo Gum thì cũng thật không ngờ diễn xuất của cậu ấy đỉnh như thế, Thật sự trong reply 1988 chỉ thấy cậu ấy khá đẹp trai thôi, ko ngờ diễn xuất cũng đỉnh đến mức như thế này. Từ nam chính nữ chính đến nam phụ nữ phụ rồi tất cả đều mang đến cảm giác hài lòng và thỏa mãn khi xem phim, ngay từ mấy ông thái giám cũng đã cảm thấy đáng yêu hết nấc rồi...
Không biết trong tương lai những tập tới như thế nào nhưng cho đến thời điểm hiện tại thì nói chung là phim này quá quá quá quá hay!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 9-9-2016 13:12:39 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh chàng "Cờ vây" này lâu lắm rồi
Đóng phim này lại càng dễ thương quá đi mà
Cưng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 9-9-2016 15:57:42 | Chỉ xem của tác giả
Nhờ phim này mà mình mò mẫm biết được cách cut phim. Phim quá hay. Diễn xuất của 2 bạn trẻ quá tuyệt, nhất là diễn xuất bằng ánh mắt <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 9-9-2016 22:23:31 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung càng lớn càng xinh, thích đôi này quá. huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 9-9-2016 22:53:00 | Chỉ xem của tác giả
mình mong hai bạn chẻ này thành đôi ngoài đời quá điiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 9-9-2016 22:54:28 | Chỉ xem của tác giả
mong hai bạn chẻ thành đôi ngoài đời quá điiiiii. Nhưng cả hai đang còn trẻ thế này thì khó lòng mà thành couple đươc.ahuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách