Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Moonlight Drawn By Clouds" giành lại vị trí số 1 bảng xếp hạng chỉ số truyền thông

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-9-2016 09:07:49 | Chỉ xem của tác giả
Thật k thể ngừng hạnh phúc khi coi Bo Gum được. Đôi này dễ thương qtqd. Thanks bạn trans tin nhen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-9-2016 09:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình là người không thích phim cổ trang mà xem phim này còn bấn loạn nữa là những người khác. Nội dung phim thì cuốn hút, dàn diễn viên thì diễn hay lại còn đẹp nữa. Phim chưa tìm thấy lỗ hổng nào cả. chỉ bực mình mỗi là xem bản raw thôi không hiểu gì còn làm mình rung động nữa là đợi đến khi xem sub, nhưng vì cái lý do bản quyền chết tiệt mà không được xem sub của kites hay phim14. 2 trang này dịch thì hay nhưng htv2 dịch như điên ấy có khi còn chẳng hiểu ý muốn nói là gì. Anyway may là còn Muôn kiểu ghen tuông không bị mua bản quyền. Trong 2 phim ánh trăng thì công nhận Người tình ánh trăng thì rõ là làm rầm rộ ban đầu nhưng nội dung và cách diễn của dàn diễn viên như điên ngoại trừ Kang Sky với 4 Hoàng tử. IU rõ ràng là diễn cứ đơ đơ. 4 Hoàng tử là diễn viên chính hay phụ đây? thời lượng lên hình rõ là ít chẳng hiểu được

Bình luận

Mình đang theo nó ở xemphimbox, thấy dịch cũng tạm ổn tuy ko bằng kites.  Đăng lúc 14-9-2016 10:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-9-2016 09:15:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
phim đứng nhất là phải rồi, hot quá mà... thích phim của ss Gong nữa, mong phim ss cũng lên rank nhá...tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-9-2016 14:12:19 | Chỉ xem của tác giả
Moonlight thực sự quá hay luôn ấy
Đôi chính đóng siêu đạt và cực dễ thương ^^
Lâu rồi mình mới thấy 1 phim cổ trang dễ thương đến thế :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-9-2016 08:30:59 | Chỉ xem của tác giả
HannahNguyen gửi lúc 14-9-2016 09:11 AM
Mình là người không thích phim cổ trang mà xem phim này còn bấn loạn nữa là những ng ...

@rosekissdarl: Trên fanpage fb của Phim có post kèm 1 link khác thì xem sub là của kites nhưng đợi ra chậm hơn chút còn mấy ngày sau thì có sub của 360kpop bạn ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-9-2016 20:42:23 | Chỉ xem của tác giả
Moonlight thật sự là một bộ phim cổ trang tuyệt vời đó. Mặc dù không quan tâm lắm về vấn đề rating nhưng một bộ phim vừa cổ điển lại có chút phá cách cùng dàn diễn viên thực lực ntn thì xứng đáng nhận đc sự ủng hộ từ mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-9-2016 21:49:27 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng đoàn phim, quả thật đây là bộ phim xuát sắc ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-9-2016 01:15:55 | Chỉ xem của tác giả
đang hóng cả 2 phim moon đây. thực sự là phải kiếm chỗ xem mới được chứ không đọc spoil như này hoài cuồng lắm sao chịu nổi
thanks bạn trans tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-9-2016 13:48:14 | Chỉ xem của tác giả
moonlight đang dần khẳng định sức hút . hi vọng phim vẫn giữ vững nhịp độ ban đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách