Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Casablanca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] (¯`'♥ Họp chợ buôn dưa Sở Thú JiWonderland ♥'´¯) - CHÚC MỪNG SINH NHẬT HAETNIM 2014

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 15-9-2011 11:22:20 | Chỉ xem của tác giả
                                        Thông Báo Bị Cắm Sừng

Ta đây nguyên sở hữu cả 1 hệ thống bán buôn bán lẻ XD có tiếng khắp khu vực KST,đang bồ bịch vô cùng hạnh phúc cùng Sóc Hồn Nhiên-chân dài bên Sở Thú. Ngày ngày tháng tháng đôi ta bên nhau tung tăng kinh doanh mặt hàng "nhạy cảm" XD,biết bao kỉ niệm được dựng xây,rồi cả những bức thư tình lâm li tràn ngập nhung nhớ.........

Rồi ngày kia,nhân lúc cô đơn trên núi,Cừu già gian xảo tranh thủ thời cơ ngàn vàng giở trò quyến rũ ta:

Ta đây 1 lòng chung thuỷ,toàn tâm toàn ý hướng đến Sóc yêu dấu ở nhà
ấy vậy mà sáng nay đọc được bức thư bố cáo chuyện cưỡng yêu kia,trái tim ta như tan vỡ thành từng mảnh,đầu óc rối bời

Tình yêu 1 thời mặn nồng đắm say nay tan biến vào hư không thế này
Tấm chân tình nhỏ bé của ta thật không sánh bằng vẻ hào nhoáng của Xèng hay sao?
Sóc ơi,xin "ấy" hãy nói 1 lời

Bình luận

cưỡng yêu, ôi...  Đăng lúc 16-9-2011 12:16 PM
cần chứ cần chứ chị La yêu :)) thảo ngay hộ em đặng còn mang ra toà án sở thú  Đăng lúc 15-9-2011 07:14 PM
hức, chiện tình tay 3 giề thía nài??? có cần ta mần đơn kiện dùm nàng ko???  Đăng lúc 15-9-2011 07:13 PM
nhà mình có mỗi 1 con sói già nham hiểm chứ mấy con sói hử?  Đăng lúc 15-9-2011 05:19 PM
tự dưng sói nào ở đây mà lô vào thía hả dê cụ?  Đăng lúc 15-9-2011 03:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 15-9-2011 11:50:25 | Chỉ xem của tác giả
SG-4ever gửi lúc 15-9-2011 11:22
Thông Báo Bị Cắm Sừng

Ta đây nguyên sở hữu cả 1  ...

Lại thêm 1 chuyện tình buôn
Chỉ đọc mà lệ cũng tuôn thành hàng
Cừu ơi sao quá phũ phàng
Lừa Gà bao bận lòng giăng bể thù
Hận Gà ôm đến ngàn thu
Thôi tình đứt đoạn, Gà xù Cừu thôi

Chuyện Cừu Gà đã xong rồi
Giờ thêm vụ Sóc Cá ôi đau đầu
Hỏi rằng chuyện sẽ về đâu
Khi Sóc lừa dối qua cầu cưỡng yêu
Cá nghe hồn thấy liêu xiêu
Lừa trên dối dưới biết chiều nào tin
Ngỡ rằng mãi thắm duyên mình
Ngờ đâu đêm tối rung rinh bụi bờ
Cá muốn nhắm mắt làm ngơ
Để rằng cứu vãn tình hờ của ai
Nhưng giờ nhân chứng đã khai
Làm sao chịu được đành hai đường rồi.

Hic, thật quá bi thương, ta tặng các nàng bị lừa dối bài hát này để bày tỏ niềm cảm thương sâu sắc :'( . Hãy ráng vượt qua Gà và Cá nhé, hay là 2 nàng rổ rá cạp lại đê :lol

Bình luận

Giờ mới phát hiện ra Sói nó làm thơ =))  Đăng lúc 16-9-2011 02:01 PM
Muốn chứng minh bưởi thiệt, Gửi nhanh hàng qua đây, Cả nhà khám đẫy tay, Rồi đưa ra phán quyết=))  Đăng lúc 15-9-2011 03:43 PM
Bưởi này hàng tăng trưởng, Em tút tát bấy lâu, Các bác chớ làm ngầu, Làm bể hàng em chết=))  Đăng lúc 15-9-2011 03:42 PM
Các nàng nên ngó trước sau,Trc khi phát biểu k đau hàm giờ :)).Bửoi ta bưởi thiệt, bưởi tơ.Sao lại bảo giả,ta show rồi mà :))  Đăng lúc 15-9-2011 01:14 PM
chanh với bưởi gì vậy Cừu già? bộ Dê già chuyển qua bán Bưởi hả, vác bưởi đi đâu?  Đăng lúc 15-9-2011 01:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 15-9-2011 12:03:25 | Chỉ xem của tác giả
SG-4ever gửi lúc 15-9-2011 11:22
Thông Báo Bị Cắm Sừng

Ta đây nguyên sở hữu cả 1  ...

Thư thanh minh

Cá ơi , xin ấy đừng ghen tuông làm chi cho tổn hao nhan sắc ! Ta đây trước giờ vẫn một lòng sắc son với ấy mà ! Chỉ tại Xèng iu đơn phương ta , iu đến điêu cuồng ko còn lý trí ^O^ nhưng ta đã một mực từ chối vì trong tim ta chỉ có ấy mà thôi ! nàng Xèng iu ta quá nên hóa điên ko biết làm sao nên mới đăng thông báo bị cưỡng iu thật ra phải là thông báo iu đơn phương mới đúng , chẳng qua sợ Vịt ghen nên mới sửa lại là " cưỡng iu'' thôi !
Thật ra trước giờ nàng Xèng luôn ngấm ngầm chia rẽ đôi ta , muốn cướp ta từ tay ấy trong khi bản thân vẫn còn đang tư tình với Vịt , nàng này thật là lăng nhăng hết sức ! Cá ơi đừng bùn nhá , nàng nên mừng vì có đc một người iu hoàn hảo như ta .... Ta đang mơ đến căn nhà triệu đô ở vùng ngoại đô của chúng ta....  Iu ấy nhìu lắm đó , gửi đến ấy ngàn nụ hôn thắm thiết**chụt chụt * choẹt***
Xin ấy hãy nhớ rằng đối với ta chân tình mới là quan trọng nhất , tiền bạc chỉ là phù du nên sẽ ko bao giờ Xèng dụ dỗ đc ta đâu , ấy cứ yên tâm nhá ^o^

Edit : ấy cần giải trình gì nữa , sự thật là Xèng iu đơn phương ta , chứ trước giờ ta có mở miệng nói là iu Xèng bao giờ đâu ? Xèng muốn vung tiền làm lóa mắt ta , mua chuộc ta nhưng nào có đc ...Iu là phải tin tưởng lẫn nhau phải ko Cá , mong ấy hãy tin ta giống như ta tin ấy ....đó mới chính là tình iu thật sự .......

Bình luận

fake chắc chứ còn gì, tim gì mà chắp vá đủ thứ :))  Đăng lúc 15-9-2011 05:20 PM
Nhìn cái tim này mà em lo hàng fake quá đê  Đăng lúc 15-9-2011 03:45 PM
Nhìn cái tim bòng bòng kia, châm phát là nổ cái bụp, thế mà sao con cá xuân dược điên tình vẫn mù quáng tin được nhở=))  Đăng lúc 15-9-2011 03:44 PM
ko, cúp bồ gian gian đó mần thịt nhau mới hấp dẫn, tàn sao được, mần tới ko còn miếng xương vẫn còn thèm mà =))  Đăng lúc 15-9-2011 01:39 PM
em ủng hộ phương án "Cá-Gà rổ rá cạp lại" của Mei tỉ,còn couple gian gian kia thì khỏi bàn, vì có ghép lại cũng chóng tàn thôi :))  Đăng lúc 15-9-2011 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 15-9-2011 12:34:30 | Chỉ xem của tác giả
Thông cáo tìm Gà lạc !

Ta thất lạc một con Gà -loại Gà tơ thả vườn- mũm mĩm, tươi ngon, tròn trịa, béo tốt ...mà ta đã và đang vỗ béo mấy tháng qua chờ ngày "mần" cỗ. Nghe đồn đã bị Gà trống có nick "lang thang" nào đó dụ dỗ bỏ chuồng mà đi chưa thấy về.

Đặc điểm nhận dạng: Mình tròn, chân ngắn, lông tơ mượt mà và hay tự xưng "em là Gà ngốc, ngây thơ, chong sáng"

Công vỗ béo bao tháng giờ mất tất ,ta đương nhiên chẳng được ngon giấc ! Mong ai thấy Gà nào đặc điểm như trên xin nhốt lại và báo về Cừu tơ -tiệm mền 37 ở khu ST, quận Jiwonderland, TP KST. Cừu ta sẽ đến đón Gà và xin hậu tạ thật hậu hĩnh.

Nhắn riêng Gà:

Gà ơi chớ bỏ chuồng Cừu.
Đi đâu hãy nhớ lại thời ấm êm
Thời Gà Cừu quấn quýt nhau
Như chim liền cánh như cây liền cành

Nhớ rồi xin hãy mau về
Cừu mong Cừu nhớ ...bụng sôi ào ào :lol

Ngày 15 tháng 9 năm 2011

Bình luận

Dê cụ là thú Ế chỏng Ế chơ nhất cái sở thú này !!!!  Đăng lúc 16-9-2011 01:33 AM
dê cụ có cho không rồi khuyến mãi thêm đống xèng thì chắc mới có người rước đới=))  Đăng lúc 15-9-2011 03:46 PM
cho hun kiểu như Sò 24/24, thêm keo 502 thử xem sắt nào mà ko dính, còn dính chắc nữa là =))  Đăng lúc 15-9-2011 01:38 PM
thưa Mei tỉ, em vốn lòng gan dạ sắt, sắt đã quét sơn dày, k xiêu đổ trc bất kỳ kẻ nào, dính thế nào đc mà dính :))  Đăng lúc 15-9-2011 01:37 PM
thả dê nhiều quá, ko ai dám dính vô chứ ko phải là tự Cút ko dính =))  Đăng lúc 15-9-2011 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 15-9-2011 16:21:15 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn cho mình gia nhập với nhé. Ở nhà cũ mình chỉ là silent reader thui vì bận lội mấy trăm trang nhưng mà đã mất sạch rùi nên sang nhà này mình xin gia nhập sở thú
Profile ngắn gọn thui!!!
User nam: EvelynNg
Tên thật: Quỳnh
Biệt danh: Cún (tên ở nhà)
Sở thix: coi clip chị già, coi tất cả về chị già nhà mình, (hầu như ngày nào onl cũng cùng 1 công việc :lol)
Biết chị già qua phim: Love so divine (nhưng chỉ thấy dễ thương), bấn loạn qua phim Hwang Ji Ni, quá đẹp và tài năng, ánh mắt lạnh lùng, và chính thức đổ lun qua film Secret Garden :loveliness:

Rất vui làm wen với mọi người!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:kiss:

Bình luận

Cún ! Nghe yêu thế ...hê...hê Cẩn thận với đàn thú dữ nhé em, chỉ có Cừu tơ này là thú hiền thôi đó *mới vào chuồng Cừu chơi*  Đăng lúc 16-9-2011 01:44 AM
Gà: chào Gà nhé :x!!!!!  Đăng lúc 15-9-2011 09:40 PM
Chạch: Vườn Bí ở đâu thế??? Cún vào đây chỉ biết có mỗi chỗ này thui à :D  Đăng lúc 15-9-2011 09:39 PM
đổ SG thì phải qua Vườn Bí chơi nữa chứ :((  Đăng lúc 15-9-2011 09:09 PM
91 tuổi à nàng =))  Đăng lúc 15-9-2011 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 15-9-2011 17:29:29 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo lên cấp

Sau bao ngày mãi cày game
Thêm vào cái hội xì pam nhà mình
Hôm nay cấp mới lung linh
Sáp fia đã đạt nhà mình còn ai?
Kể như cái thuở sơ khai
Thì ta đã có quần dài mặc luôn
Nhưng mà min đã chỉnh nguồn
Nên đành cấp nữa mới mong mặc quần
Cày ngày đêm đến 3 ngàn
Điểm mới mong được đàng hòang như ai
Thôi đành ngày rộng tháng dài
Ráng cày sẽ được như ai mặc quần
Bây giờ bên cái nick name
Đã thêm sao bự màu vàng đẹp ghê :$ .

Mà hiện trong kst tại đã có ai được mặc quần chưa nhỉ

Bình luận

sặc, ghen tị giè, tưởng lên được sạp fia dễ dễ lém sao :((  Đăng lúc 16-9-2011 03:44 PM
tức quá ngồi đồng spam choa chết cái hộp thư của cụ luôn X(  Đăng lúc 16-9-2011 03:07 PM
Trong KST hiện tại có các staff đã mặc quần roài đoá cụ =))))))  Đăng lúc 16-9-2011 03:06 PM
chài oai, đau lòng wa', ta nhớ là ta lên opal trước cụ mà h lại lẹt đẹt theo sau nài là như lào :((  Đăng lúc 16-9-2011 03:06 PM
Khoe khoang trắng trợn =)) Trăng, sao giề * Hái sao quăng xuống*  Đăng lúc 16-9-2011 01:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 15-9-2011 17:46:32 | Chỉ xem của tác giả

Cái này em sưu tầm đc, hình như sis chụp lúc họp fanmeeting nhân ngày sanh nhật

Bình luận

em mới vào hình ảnh và tin em chưa cần cập nhật đâu, cứ làm quen từ từ với mọi người nhé, post vài bài tự sướng như em Cút trên kia kìa =)), về tình iu cho Wonnie   Đăng lúc 15-9-2011 06:29 PM
Cún em, em xem ở khoảng page 3 chị có giải th1ich cách post bài và ảnh, clip đó, em theo đó mà post nhé, mà bây giờ nếu có ảnh mới hẵng post em nhé.  Đăng lúc 15-9-2011 06:27 PM
Thôi, đã trót post rồi thì thôi, mình ko tự del được, em viết thêm mấy dòng cảm nhận vô không là mod xóa bài đó, post ảnh thì từ 5 đến 8 ảnh một post^^  Đăng lúc 15-9-2011 05:53 PM
vậy làm sao để mà del đc chị ha??? Chắc cũng phải 3 năm rồi em ko 888 trên 4rum, chỉ là đọc thui!!!  Đăng lúc 15-9-2011 05:52 PM
cái này post rồi chị Cún ơi, ủa mà post chưa ta? Hồi trước bên kia em cũng là SR, lội thì thấy n bên này thì e k biết :(  Đăng lúc 15-9-2011 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 15-9-2011 19:32:56 | Chỉ xem của tác giả
Nào thì GHI DANH VÀO GIA PHẢ

Nick kst: rokchanol (ko cứ kst, forum nào ta cũng chơi nick này hết)

Tên thường gọi: Ruốc (chậc, thèm xôi rồi đấy)

Sinh nhật: 15/4. Ngày đẹp nhờ, ê hê hê

Sở thích: tiêu tiền

Sở trường: xin tiền

Con đường đến với chị già: lần đầu tiên ta xem phim của chị già là 100 days with Mr. Arrogant. Hồi đấy không thể tin đc sao lại có nữ dv cũng xinh xắn mà chịu khó làm xấu mình đến thế. tuy nhiên vì phim hài nên xem xong là quên luôn, ko để ý dv đóng phim là ai nữa. Lần thứ 2 ta xem phim chị già là Sex is zero, do nghe mấy thằng con zai trong lớp quảng cáo (của đáng tội {:3_60:} ). Xem xong thì ta chết mê vẻ đẹp của chị nữ chính, bắt đầu lên mạng lục lọi thông tin thì phát hiện ra là Ha Ji Won. Bấy giờ mới à lên vì thời điểm ta xem phim này thì ta cũng nghe tiếng tăm của chị già rồi. 1 thời gian sau thì SG ra mắt, thấy con bạn rú rít, nhân tiện hồi đó cũng lượn lờ trên kst để xem MSOAN (phim chán nhg ko biết xem gì nên vẫn xem) nên ta vào xem giới thiệu phim luôn. Ai dè thấy chình ình mặt bà chị nên vội vàng down vì chắc mẩm phim hay. Thật may vì ta đã ko bị thất vọng , tất nhiên là độ cuồng bà chị cũng ngày 1 dâng cao, đến khi ko chịu nổi thì đành vác xác vào xin gia nhập sở thú thôi

Nhắn nhủ: lấy chồng mau mau đi chị ơi!!

Bình luận

chết mất với cái sở thích và sở trường của nàng =))  Đăng lúc 16-9-2011 03:09 PM
Rokchanol = Ruốc chà nồi ^^ *bỏ chạy*  Đăng lúc 16-9-2011 01:53 AM
sở thích với sở trường hơi giống ta nhỉ?  Đăng lúc 15-9-2011 08:53 PM
cà PHÊ ủng hộ Ruốc yêu cái nào =)))))))))  Đăng lúc 15-9-2011 08:45 PM
nè sói ta gửi thư tình rồi đấy nhá ^O^  Đăng lúc 15-9-2011 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 15-9-2011 20:22:40 | Chỉ xem của tác giả
Chân ướt chân ráo vào nhà
Thật tình ko biết xẩy ra chuyện gì
Nghe tin đôi lứa chia li
Chuyện tình Sóc Cá bi thương ngút trời
Tay ba khổ lắm ai ơi
Đến phim còn ko hết lời tỏ thay
Cá thương Sóc nhỏ ngày ngày
Đột nhiên phát hiện sừng ngay trên đầu
Sóc vội thanh minh mấy câu
Lòng này Sóc với Cá này ko phai
Thôi thì câu chuyện tình phai
Không yêu làm bạn hàng ngày cho xong
Giữ chặt mối duyên tình nồng
Lỡ làng 2 kẻ đôi phòng chia li
Níu kéo nào có ích chi
Tình yêu đã hết xin chia đôi đường

Bình luận

sao m làm thơ hay thế La, zời ạ dạo nì t chả thơ thẩn rì, lụt nghề roài :((  Đăng lúc 16-9-2011 03:12 PM
sở thú đúng là lắm nhân tài thơ văn :x  Đăng lúc 16-9-2011 12:05 PM
hơ, ta lùm cho vui cửa vui nhà ^^  Đăng lúc 15-9-2011 08:55 PM
hơ, nàng La thơ hay quá xá :x  Đăng lúc 15-9-2011 08:47 PM
nè cá , nàng đọc thư tình của ta chưa ?  Đăng lúc 15-9-2011 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 15-9-2011 20:51:27 | Chỉ xem của tác giả
THƠ TÌNH SÓC CÁ

Chuyện tình Sóc Cá ngày ngày
Mối duyên tiền định chạy đâu mà tìm
Xa xôi đâu tận chân trời
Gần ngay trước mắt ngời ngời đôi ta
Tình yêu đôi lứa thật là
Kết nhau cũng chỉ vì là dược xuân (XD)
Cá thời mê đắm Sóc luôn
Một lần cơ nhỡ mần luôn mấy liều
Một hồi Cá thấy liêu xiêu
Sóc đâu mau đến mà chiều Cá ngay
Sóc nghe Cá gọi liền tay
Đưa thân ra chịu ngày ngày cho qua
Ngờ đâu Sóc nhỏ hôm qua
Ngày nay Sóc nghiện chiều Cá ngày đêm
Chuyện tình đôi trẻ ấm êm
Kẻ uống kẻ chịu bao đêm bao ngày
Kẻ thì thích uống thuốc hay
Kẻ thích mau chóng mùng đây giăng liền
Cá ta khoái chí triền miên
Rêu rao xuân dược thuốc tiên khó tìm
Giá cao Cá hết liền liền
Mua mau kẻo hết thử nghiệm mười mươi
Sóc cười Sóc nói ỉ ôi
Cá mà giàu thía nhớ chia đôi phần
Sóc ngồi Sóc nói ân cần
Nhà Sóc chưa có Sóc buồn ôi thôi
Cá ừ Cá bảo biết rồi
Biệt thự ngàn mét Cá mua cho liền
Cá đang rao bán như thuốc tiên
Lo gom góp tiền mua nhà Sóc yêu
Sóc nghe Sóc sướng Cá chìu
Thân đây Cá mún điều gì làm đi =))

Bình luận

*đập bàn* hay wa' m ơi =))))))))), chết mất, hội gì toàn mực ko vậy nè =))))))))  Đăng lúc 16-9-2011 03:16 PM
ôi câu cuối =))  Đăng lúc 16-9-2011 12:05 PM
Thích qua thích lại hở?...cho ta thích với * đạp bàn, đá ghế*  Đăng lúc 16-9-2011 02:01 AM
@Xèng, Cá: *đập bàn*, ta cũng thích 2 nàng rồi đấy =))  Đăng lúc 15-9-2011 08:58 PM
trời ơi, cụ La D khiếp, chưa gì đã rành rẽ vụ án XD, giăng mùng, trải chiếu bài bản thế này, ôi, ta trải chiếu ta lạy, thơ cụ La hay quá xá  Đăng lúc 15-9-2011 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách