Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Thử Thách Cực Đại E356 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 12-10-2013 09:50:59 | Chỉ xem của tác giả
Trước xem RM từng mò đi tìm cái này nhưng mà k được hệ thống và rời rạc quá. Tập có tập không xem mất hay. Nay có nhà thì sướng run luôn rồi. ST cố gắng ra đều và đừng bỏ dở nhé. Ủng hộ hết chân hết tay cho sự nghiệp show này của các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-10-2013 12:01:18 | Chỉ xem của tác giả
ôi, hóng hóng ep 349 này, hình như có GD mà hình như chuẩn bị concept gì đó thì phải, mình chỉ mới xem được 1 đoạn cut Haha với Jang Kiha & the faces ăn cơm ở tòa nhà YG trong khi GD và Huyngdon đang ngồi bàn về bài hát của họ trong concept thì phải, xem được tí nhưng mà GD dễ thương kinh khủng, ngồi nghe Huyngdon nói mà ngồi cười tươi roi rói còn định lau miệng dính cơm cho Huyngdon mà bị ổng từ chối mà vẫn cười hihihaha í {:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 12-10-2013 19:28:49 | Chỉ xem của tác giả
*tung bông* ôi sao yêu ST thế *đè ra hun ST* {:444:}{:444:}{:444:} =
show này hot nhất Hàn quốc, có chú Yoo, trước giờ kiếm mòn con mắt mà không thấy chỗ nào làm, giờ ST kites làm thì thôi rồi, chất lượng khỏi lo luôn, hihi show này toàn những lão làng của Variety show thôi nên em cũng phải chen chân vào đây rồi đặt gạch một phát, ủng hộ ST
ST jjang!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 12-10-2013 20:33:51 | Chỉ xem của tác giả
*tung bông* *lót dép* em yêu chú Yoo vs Haha từ Running Man đến Infinity Challegen lun đây này {:430:} thích cái cách chú Yoo dẫn dắt chương trình đã thế còn có Haha nữa, chúa hài lun, Haha chuyên gia đối đầu với chú Yoo Hyung Dong còn hài gấp đôi, Hong Chul chuyên gia ssanti lun, còn chú Jun Ha thì khỏi nói
trong IC lâu lâu giả gái cười chết lun, đã thế còn là người mạnh nhất trong show, chú Myung Soo thì chuyên gia bực bội =) lúc nào cũng bực bội đc {:448:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 15-10-2013 19:32:59 | Chỉ xem của tác giả
Ngồi hóng show thôi đã lên dự án rồi không biết bao giờ có Sub đây
Rất thích xem IC nhưng trên mấy forum chỉ sub có vài tập giờ Kites đã sub ngồi chờ tải về xem thôi
Xem RM mấy lần có khách mời đến từ IC cũng rất hài...
Subteam bắt đầu sub từ ep 349 có GD với BoA nên giờ mình ngồi hóng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 17-10-2013 09:30:49 | Chỉ xem của tác giả
Woa ~ cuối cùng thì subteam cũng làm Infinity Challenge :'(
Mình chờ cái show này lâu lắm rồi, lúc nào cũng phải ngồi xem engsub mòn mỏi bây giờ thì có subteam rồi nên đặt gạch hóng vsub thôi {:155:}
Ủng hộ subteam hết mình nhé :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
 Tác giả| Đăng lúc 17-10-2013 21:10:30 | Chỉ xem của tác giả
hóng điên loạn ep mới
như concert thực sự vậy quá tuyệt luôn
daebak quá
ngày kia mới có lận
BoA Gil nhìn quá ngầu luôn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 18-10-2013 10:01:16 | Chỉ xem của tác giả
st làm series lun thì nhất rồi.
show này hài mà chỉ có vietsub một số tập, coi engsub thì lại ko hiểu hết nghĩa (nói nhìu qá nên đọc ko kịp,thành ra ko hiểu luôn)
mong là st ra sub định kỳ như RM nha...*háo hức mong chờ*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
 Tác giả| Đăng lúc 18-10-2013 19:31:08 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu subteam quyết định làm từ E349, nhưng do khách mời từ ep này đã xuất hiện từ E336. Để cho người xem có sản phẩm trọn vẹn hơn, subteam quyết định sẽ vietsub thêm E346, series mới vẫn như cũ từ E349 trở đi. Chương trình sẽ chính thức lên sóng vào tuần sau (chưa thể thông báo ngày giờ cụ thể). Mời các bạn chú ý theo dõi đón xem tại kites.vn và vivo.vn. Ep đầu tiên lên sóng sẽ là Infinity Challenge Freeway Song Festival - Lễ hội âm nhạc của Infinity Challenge.

Bình luận

lại thêm một dự án đáng trông chờ nữa, sub team hwaiting!  Đăng lúc 19-10-2013 01:06 PM
subteam Cố lên!  Đăng lúc 19-10-2013 02:15 AM
Ui,tiếc ghê tập 345 có EXO. Tiếc hùi hụi.  Đăng lúc 18-10-2013 11:51 PM
cảm ơn công sức subteam nhiều lắm! Cố lên!!!  Đăng lúc 18-10-2013 11:30 PM
Subteam cố lên ^^  Đăng lúc 18-10-2013 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 18-10-2013 19:52:30 | Chỉ xem của tác giả
Mong subteam làm chương trình này từ lâu lắm rồi í, chương trình nào có chú châu chấu là hóng hết :D
Thế là ước mơ đã thành hiện thực, cảm ơn subteam nhiều nhiều <3
Cố lên nhé các bạn, mình luôn ủng hộ subteam!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách