Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Thử Thách Cực Đại E356 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 10-10-2013 14:14:40 | Chỉ xem của tác giả
{:290:}{:290:}{:290:} hóng hóng lắm... nghe nói chương trình cực hót ở Hàn...mình tìm mà chả có mấy tập có sub. Có chú Yoo và Ha Ha trong RM nữa. mình mong sub team làm chương trình này từ lâu rồi...h thấy thế mà rạo rực...dạo gần đấy chuyển từ phim hàn sang show hàn...hịc...còn cả Happy together nữaoa oa oa!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 10-10-2013 16:38:05 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ nhiệt tình luôn
nghe nói IC là show hay nhất của chú Yoo mà tìm mãi k đâu có sub đầy đủ
bg kites làm lại phải ngồi hóng thôi =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 10-10-2013 16:52:59 | Chỉ xem của tác giả
tại có dòng coming soon của subteam mà ngày nào mình cũng lượn qua lượn lại hóng, bà con ai cũng lót dép ngồi chờ là thấy độ hot của show rùi :))
show này có chú Yoo thì vui phải biết, còn có Haha nữa chứ <3 <3 <3
Yêu subteam nhứt thế giới !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 11-10-2013 12:31:31 | Chỉ xem của tác giả
Oa, nghe nói show này cực kỳ được yêu thích ở Hàn, mình có xem qua vài tập, nhưng đều là những tập cũ. Hài dã man.
Giờ nhìn thấy dòng coming soon của sub, khỏi phải nói, lượn ra lượn vào liên tục.
Cứ mở máy ra là lại vào kites.vn lượn vài vong, hehehe...
Subteam cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 11-10-2013 14:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam nhiệt tình :X Có cả chủ châu chấu và haha nữa kìa Chờ đợi những sản phẩm đầu tay của subteam. Fighting ~~ và thanks subteam ~^^ Đặt gạhc ngồi chờ các bạn. Chương trình này thì cũng không thua kém Running man đâu, lại được cười thả ga rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 11-10-2013 16:10:21 | Chỉ xem của tác giả
Ầu ye !!!
Bắt đầu từ ep này hình như có đoạn chú Yoo cover 24 hours của Sunmi thì phải

Ôi giời, tôi kết ghê lắm ..!!! hóng từng ngày từng giờ, lúc nào ko làm việc là y như rằng vào lượn lờ xem có gì mới hông?
Từ giờ có 2 show để hóng rồi Running Man và IC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 11-10-2013 16:38:38 | Chỉ xem của tác giả
mấy bn ơi cho mình hỏi thì chính xác là show này ra chưa vậy hay là chỉ sắp ra thôitại mình thấy mọi người giới thiệu trên FB nhưng mấy ngày rồi mình vẫn chưa thấy link down.hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 11-10-2013 17:17:08 | Chỉ xem của tác giả
chờ đợi mãi, cuối cùng kites cũng sub show này,

cảm ơn subteam nhiều nhiều lắm. Mình sẽ mãi theo dõi kites.
Theo dõi IC, RM và cả DWAWG nữa. hỳ hỳ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 11-10-2013 22:12:47 | Chỉ xem của tác giả
vừa bị del bài vì "bài viết quá ngắn"
cũng chẳng nhớ nội dung viết gì nhưng giờ quay lại "phục thù"

IC là một trong những chương trình truyền hình thực tế lâu đời nhất của Hàn Quốc. tập đầu tiên xem là tập có mợ Hee già. khi đó còn là fomart đầu tiên của chương trình, chỉ quay trực tiếp ở phim trường, lúc ấy kiểu dạng vẫn chỉ là talkshow đơn thuần. sau đó có lên xem vài tập riêng lẻ vì bấy giờ đã biết chú Châu Chấu nhưng cũng không có 4r nào làm liên tục, nên cũng chỉ xem tập đc tập mất. sau 2-3 lần thay đổi nội dung, IC giờ đây đã có một bộ mặt hoàn toàn mới. mỗi tập là một thử thách, cũng dàn thành viên cố định (so với lúc xem tập có Hee) nhưng mỗi người lại có thử thách riêng trong mỗi tập phim; chính vì thế nên IC có thể tồn tại lâu đời cho đến ngày hôm nay. Vẫn nhớ tập dàn cast đóng lại MV Haru Haru của Big Bang hay là tập có GD làm khách mời nói về trang phục cũng như cách ứng xử của ma mới trong công ty ^^.
đây thực sự là một show khá hay, ST giờ bắt đầu làm, không biết từ tập mấy nhưng hi vọng sẽ làm liên tục giống như RM và DWRYG, vẫn sẽ lót dép hóng. ST fighting!!!

p/s: hi vọng bài này sẽ không bị del ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 12-10-2013 01:02:27 | Chỉ xem của tác giả
Thấy show này với Running Man có vẻ nổi.
yêu subteam nhà mình lắm lắm luôn.
Hóng show này từ lâu nhưng không hiểu nhiều tiếng Hàn nên đành bó tay chỉ mới xem có được vài tập.
1 lần nữa thanks for subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách