Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Thử Thách Cực Đại E356 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
441#
Đăng lúc 9-1-2014 13:58:07 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự rất thích mấy tập đại hội âm nhạc. Cặp của GD đáng yêu quá đi mất
Vô cùng hâm mộ tất cả các đội, thời gian ngắn như vậy mà bài nào cũng hay, chỉ có bài rock của đội Haha thì mình không nghe rock bao giờ nên không cảm nhận được độ "hay" của nó
Bài I Got C của Park Myung Soo  mình thấy rất hay nhưng nghe nói là đạo nhạc có đúng không vậy ?

Bình luận

Đúng rồi bạn,I Got C đạo nhạc,mà lỗi là của chú Primary chứ ko phải tại chú Myung Soo,vì vụ này mà chương trình cũng bị tổn thất 1 khoản tiền ko nhỏ,hic!  Đăng lúc 10-2-2014 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

442#
Đăng lúc 9-1-2014 14:35:15 | Chỉ xem của tác giả
đang chờ vietsub ep 361 những ngwofi bạn cô đơn, 2 anh em ngốc và đại ngốc lại gặp nhau, hơn nữa lại có sunny của mình, không biết một tuần sub team dịch bao nhiêu tập nhỉ?????????????????????????
Có bạn nào biết ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

443#
Đăng lúc 9-1-2014 14:45:55 | Chỉ xem của tác giả
lót dép hóng ep 358, không biết cuộc rượt đuổi típ theo sẽ ra sao.
chắc chú CC cứ làm đao phủ thôi quá, đao phủ mà được iu mến thế thì quá ok roài chú nhỉ.

subteam cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

444#
Đăng lúc 9-1-2014 18:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích show này, càng coi càng ghiền. Ghiền hơn RM nữa . Show này ai theo lâu năm hiểu hết dc mấy chú thì sẽ vô cùng thú vị ^^! Chisub show này nhiều vô cùng nhưng Eng thì hơi ít so với hơn 300 tập hiện nay. Xưa giờ coi Eng nhưng down RAW mấy tập cũ khó quá , hầu như ko có luôn.

Trong tương lai nếu ST làm tiếp thì tốt quá. Show này được sub ko liền mạch, lại thường xuyên thay đổi chủ đề. ST nếu mở ngoặc ghi chú thêm tên của mỗi tập sẽ giúp mem đỡ cực hơn đấy ạ :">.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

445#
Đăng lúc 9-1-2014 21:37:32 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi được tới tương lai, các chú cứ lang thang như đang mọi ngóc ngách để tìm được cách về lại triều đại của mình. Nhìn cái cách mà các chú làm quá mọi việc lên mà tức cười quá đi , như đúng theo kiểu đóng "Rooftop prince" luôn, ngơ ngơ ngáo ngáo, cái gì cũng lạ lẫm, ai nhìn cũng biết mà các chú cứ giả lơ hay thiệt.
Vui nhất là Decofn, bị Ha Ha lừa cho, bán được đồ cổ đúng giá rồi còn được lấy điện thoại miễn phí Số Ha Ha hên lắm luôn!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

446#
Đăng lúc 10-1-2014 01:05:59 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ sub team hết mình.
Mình rất thích show này, mình Nghiền luôn từ tập đầu tiên. Ngày nào cũng mong chờ ra tập mới mà không có.
xem đi xem lại mà hông chán.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

447#
Đăng lúc 10-1-2014 13:29:48 | Chỉ xem của tác giả
Ở đâu có chú Suk, ở đó có tiếng cười! mình mới biết đến chương trình này chưa lâu! cũng đã cố đi tìm các bản có sub để xem nhưng chất lượng và số lượng đều hạn chế.
cảm ơn subteam đã dịch show này nha!
Hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

448#
Đăng lúc 10-1-2014 20:42:53 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mọi người nói là chương trình này hay lắm mà tỉ lệ người xem lúc nào cũng cao chót vót mà không hiểu sao mình xem một hai tập gì đó mà thấy không được hay lắm
Kiểu này chắc phải xem thêm vài tập nữa coi sao hy vọng là mình yêu thích nó chứ chương trình nào mà có chú châu chấu tham gia thì hài khỏi đỡ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

449#
Đăng lúc 10-1-2014 22:27:15 | Chỉ xem của tác giả
Thấy show này với Running Man có vẻ nổi. Mà cũng có chú Yoo tham gia nữa. Không biết có hấp dẫn không?
Vẫn chưa nắm được kịch bản của show sẽ có những gì. Chờ sub tập đầu của M-zone.
Mình mới xem xong ep cuối Master Sun và cuồng kinh khủng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

450#
Đăng lúc 10-1-2014 23:41:25 | Chỉ xem của tác giả
Bị kết mấy ep Đại hội âm nhạc dã man, thích cặp của chú Jae Suk vs cặp GD yêu không tả được
Xem đoạn chú Don khóc vì lợi bài hát, chẳng hiểu sao cũng khóc theo có lẽ để có được ngày hôm nay, mọi người đã phải cố gắng vô cùng nhiều..
Cơ mà dành sự chú ý đặc biệt cho chú Kim C chú và bạn chú hình như trông ai cũng dị dị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách