Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
2491#
Đăng lúc 15-6-2013 13:07:43 | Chỉ xem của tác giả
Theo Subteams từ ep 1, càng ngày càng .. mê mẩn :))
Bấn Hoo đầu tiên, hí hí, anh chàng này .. phải nói là rất tình cảm ... mình thật sự thích cách Hoo thể hiện tình cảm vs Nini, vs appa Min Soo , vs mn <3 ~ tính cách của e ấy rất tốt rất tốt ~ cách giáo dục của bố mẹ e ấy phải nói là .. daebak !!
Xem đến giờ thì mình lại bấn Soo 4D nhiều hơn, một phần là do thích chú Jong Hyuk, cơ mà giờ thì là mà bấn Soo điên đảo =)) E ấy thật sự rất thông minh ... chỉ là e ấy không quan tâm thôi ~ Cách suy nghĩ ... rất là ... sao Hỏa =)) .. nhìn mặt ổng là đã thấy muốn cười rồi @@ nói chi đến nghe mấy câu phát biểu chết cười của ổng :))
Vẫn thích Hoo, nhưng có vẻ Soo 4D hơn 1 tẹo :)) hihi
Thankyu subteams rất rất nhiều , vẫn cứ mắc lều trại làm tổ ở nhà mình ... ~ Lười cmt, nhưng chỉ muốn nói là .. rất nhiều người ủng hộ subteams, cố gắng lên ạ ~~~

Bình luận

@neit : Thankyu , hi hi :)) Kyu đệp zai nhờ =)) @Rain : Ngơ ngơ mà chết ruồi , bá đạo trên từng hạt gạo :))  Đăng lúc 16-6-2013 01:36 PM
Soo thực ra trẻ con đúng chất ngơ ngơ chăng quan tâm chẳng sợ nói chúng bá đạo luôn  Đăng lúc 16-6-2013 01:29 PM
Haha, thankyu <3 Màu tóc Kyu ở áo bạn đẹp tóa :)  Đăng lúc 15-6-2013 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2492#
Đăng lúc 15-6-2013 16:32:52 | Chỉ xem của tác giả
bắt đầu từ một buổi chiều buồn chán, mà giờ mềnh đã bấn nặng cả 5 em, lúc nào xem cũng khúc khích một mình như con tự kỉ=))

không phủ nhận là thích Joon nhất, nhưng mình cũng iu Hoo ở mấy cái nhõng nhẽo, cả ở điệu cười nhăn mặt kinh điển của em nó=))

Jun Soo thì mình không dám nói=)) phải nói vài phát ngôn của bạn ấy đúng là gây sốc thiệt :))

Hoo+ Soo = đỉnh điểm của sự mất tập trung=))

Min guk thì là thằng bé số đen nhất, nhưng mà anh cả cực chăm lo cho em nhỏ nha, khuyến khích Joon lấy vợ để có người nối dõi, rồi lo đi đón mấy em về, Hoo làm nũng cũng không ý kiến=))

Ji ah là tiểu thư duy nhất của đoàn, cũng là ngừi được thích nhiều nhất luôn, tính đến giờ bé đã có 2 chàng tăm tia, Hoo và Soo, nhưng mình thích HooAh hơn :)) thấy 2 bé rất cư tê, Hoo cũng lo cho em nó nhiều nữa :D

thôi, vài dòng làm nhảm, mình cũng đặt gạch hóng vậy^^

Bình luận

cái quần cua em kia ~~~  Đăng lúc 16-6-2013 11:08 AM
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=6549#lastpost  Đăng lúc 16-6-2013 12:34 AM
thâu em lười lắm=))  Đăng lúc 15-6-2013 05:03 PM
e chỉnh bề dọc của nó nhỏ lại xíu là đc mờ  Đăng lúc 15-6-2013 05:00 PM
em ứ biết chỉnh ợ=)  Đăng lúc 15-6-2013 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2493#
Đăng lúc 15-6-2013 19:43:48 | Chỉ xem của tác giả
'' Con chỉ cần im lặng là đã có câu trả lời chính xác '' => Người lớn còn ko nghĩ ra câu đó nữa phục Su nD quá

luc Min Guk đang giáo dục hôn nhân thì Su noi :'' Hay giờ mình hôn đi Ji Ah ''

Bị Ji Ah oánh , ổng phát biểu : '' A tôi đã bị tát '' pó tay

Nhìn nụ cười ko thể hiểm hơn đc

Wea ? Wea ? là câu hỏi kinh điển của Su

Ai nói gì nói mình bị bấn thằng nhóc này , vì nó có độ khùng rất là cao , độ điên cũng bá đạo

Đang mê show này , thik cả 5 nhóc , lúc dầu bị đổ Joon ẹp troai , thông mênh , nạnh nùng , hốt boy

Cũng mê Hoo mũm mĩm , cute , đáng yêu

Và bấn nhất là e Su , mỗi lần thấy nó cười mình ko thể nhịn cười

Bấn nhất là lúc nó làm cái gì mà ổn định hay bình tâm trái tim gì đó , chỉ mỗi nó nghĩ ra ?

Bình luận

Ôi, có người cùng suy nghĩ rồi, bắt tay phát :D. Còn cái trò chơi có 1 ko 2 of em Su nghĩ ra khi chơi với bố nữa. Pó tay em nó, iu chit lun :x  Đăng lúc 17-6-2013 10:02 AM
ủa chứ k phải Su kêu Hoo và JiAh hôn nhau á? tớ nhớ lúc đó bọn nho1k làm nhạc như đám cưới mà  Đăng lúc 16-6-2013 05:44 AM
Hay giờ mình hôn đi Jia =))))))  Đăng lúc 15-6-2013 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2494#
Đăng lúc 15-6-2013 19:46:11 | Chỉ xem của tác giả
Thứ 7 máu chảy về tim. Thôi thì dành 1 post cho loveline Jia - Hoo nhá

Bé tí tuổi đầu, tiền còn chưa phân biệt được loại "tờ giấy" hay loại "hình tròn" mà đã bày đặt bắn cung tên tình yêu =]]]]]]] Trò này chắc chắn học từ bố nó chứ ko ở đâu ra =]]]]]]]]]]

Cre: tumblr

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=6549#lastpost  Đăng lúc 16-6-2013 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2495#
Đăng lúc 15-6-2013 20:05:45 | Chỉ xem của tác giả
Tặng mọi người bức ảnh Jun Su quần hồng Yêu quá đi :X

Credit: dcinside

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2496#
Đăng lúc 15-6-2013 20:18:35 | Chỉ xem của tác giả
hóng ep 16 17 lắm lắm luôn í.{:168:} hôm trước lên FB thấy con bạn xem engsub ep 20 21 anh em ruột mà tức cười bé Min Yul em MIn Guk quá.{:176:} thằng bé đáng yêu kinh.{:161:}
hi vọng mau có ep mới chứ đợi ko đc cứ xem engsub mà trình tiếng anh í ẹ ko chịu đc.{:152:} mà cái show xem đi xem lại vẫn ko thấy chán chứ.hehe {:171:}

Bình luận

thằng bé như ông cụ non í,nói mấy câu mà mình ko nhịn đc cười,=)) bé quá ko biết xưng hô ra sao vs Ji Ah,lại xưng nhầm sang oppa chứ,toàn bị Ji Ah chỉnh lại thui.:))   Đăng lúc 16-6-2013 12:03 AM
mình đây cũng bấn bé Min Yul giống b ^^ đáng yêu cực!  Đăng lúc 15-6-2013 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2497#
Đăng lúc 15-6-2013 20:51:18 | Chỉ xem của tác giả
Trong lúc rảnh rỗi đập ruồi hóng sub, viết vài dòng về mấy đứa nhỏ vậy, chắc là có rất nhiều người có cũng suy nghĩ với mình ^^

Thứ nhất anh cả Kim MinGuk: ấn tượng đầu tiên, chắc chắn là anh cả mít ướt, cũng vì tính nhạy cảm của em ý nên lúc nào bố con em ý cũng bị chú Dong Il trêu {:438:}. Cho đến khi thấy MinGuk lãnh đạo các em thì cách nhìn của mình đã hoàn toàn thay đổi, cho dù là anh cả, nhưng suy cho cùng cũng chỉ mới 10 tuổi, nhưng cách em ý lãnh đạo 4 nhoc quậy thì thật đáng ngạc nhiên, lại còn thông suốt tư tưởng, khuyến khích Joonie lấy vợ khi nghe cậu nhóc tuyên ố độc thân nữa chứ, cute ghê, thật sự là phục MinGuk sát đất về khoản này.

Yoon Hoo: nhóc đầu tiên mà mình bấn, từ lúc em ý thấy MinGuk khóc và lẳng lặng đi vào nhà nói bố đổi nhà cho MinGuk thì mình thật sự thấy nể Hoo lắm ấy, 1 cậu bé sao có thể nghĩ được những điều như vậy. Hoo liên tục có những suy nghĩ và hành động rất chín chắn, khác hẳn vẻ ngoài mụp mạp cưng cưng của em ý, những lúc em ý chăm sóc Jiah, rồi sau này chăm sóc MinYul như em ruột, Hoo rất chu đáo và nhân hậu, và có lẽ em ý cũng đã muốn có 1 nhóc em lắm rồi nhỉ

Sung Joon: ngay từ cảnh quay đầu tiên ở nhà chú Dong Il, mình đã phải tròn mắt "nhóc này đẹp trai quá", em ý làm mình liên tưởng đến mấy vai thuở nhỏ của các nhân vật nam chính trong phim dài tập Hàn Quốc . Càng xem càng thấy Joon rất "phi trẻ con" ^^, đúng như mấy dòng cap trong show, người ta gọi em là Joon tiên sinh cũng đúng mà, đến giờ vẫn thích nhất là lúc em ý tập trung xem phim hoạt hình, cute hết chịu được. Đẹp trai, chút xíu lạnh lùng (sau này đỡ rồi ^^), đảm đang, ngoan ngoãn, trách nhiệm, thông minh, có noona nào không thích em nhỉ .

Song JiAh: thật sự lúc mình bắt đầu quyết định xem show và ngó qua cái dàn cast, mình thật sự không có cảm tình với Ji Ah, trong show luôn thấy em ý nhõng nhẽo, đi chợ luôn đồi mua thứ này thứ kia ( cũng may em hay đi với Joon oppa đầy trách nhiệm, chứ đi với Su 4D là hỏng rồi ^^), cảm thấy JiAh rất rắc rồi, nhưng rồi thì sao, càng ngày, Jiah càng thể hiện nhiều mặt tốt của mình, hào đồng hơn, ngoan ngoãn hơn, nhớ lúc bố Jong Kook nấu ăn xong định kêu em dậy ăn thì em ý đã dậy từ lúc nào và mặc quần áo đẹp, kẹp tóc xinh xắn ngồi đợi bố rồi, chính thức đổ em từ tập đi Jeju, chính và tập đó mà giờ mình mới điên điên dại dại đi soi mâu mừn của maknae couple đây, bạn 4D bạn ý hỏi có thích bạn ý không mà em ngây thở trả lời như đúng rồi ý, yêu chết được . Bây giờ JiAh của tập 22, 23 khác Jiah tập 1 rất nhiều, tuy vẫn có lúc bắt bố phải bế, nhưng trước kia chị thấy em thường không hứng thú với những hoạt động tập thể, cho dù là đi chợ hayđi tìm kho báu, nhưng tập 23 thấy em tham gia tìm nguyên liệu rất hăng hái, hay tập 22 tham gia trò chơi thể thao rất nhiệt tình, nên fall in love with ẻm rồi ^^

Lee JunSu: để dành nói cuối cùng, Su Ngố 4D, bây giờ chỉ ước quanh mình có 1 đứa trẻ như 10 Junsu thì chắc chắn sẽ vui cả ngày luôn, lúc nào cũng ai-sờ-mai, những hành động, suy nghĩ như "người ngoài hành tinh" của em ý là lý do khiến mình cười như tự kỉ khi xem show, nào là bám chân bố vòng vòng quanh nhà, ngồi thiền, rồi phá hỏng cả cửa ra vào của nhà người ta khi nghe Jiah nói thích, thật là dễ thương quá đi à, 2 em cứ phát triển love-line nữa đi, cho thân già này ngồi hóng tin vui nhoa.

Gởi đến chú JongKook: chú muốn Junsu làm con rể đúng không, chuyện đó khỏi phải bàn rồi, nhưng dù sao chú cũng nói là mẫu hình con rể của chú thay đổi sau mỗi chuyến đi, nên chú cứ từ từ suy nghĩ nhé, chú muốn chú Dong Il là thông gia phải không, cháu có phương án này vẹn cả đôi đường, chú cho Jiah lấy cả Junsu và Joon luôn, cho Jiah với Junsu sinh con, Joon nó không thích sinh con thì thôi vậy. Ổn phải không chú, vừa có Junsu-Jiah, vừa có Joon-JiAh, vừa có Jun-Joon couple, một thời ship đin loạn của cháu, chú thấy xao

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=6549#lastpost  Đăng lúc 16-6-2013 12:35 AM
nô nô, ko có cp Joon- Ah đâu nhé. Joon từ đầu đến h ko hề có cái ý thích gì vs JA cả mà, 1 mình Bin là quá đủ vs Joon rầu  Đăng lúc 15-6-2013 11:43 PM
thế còn Hoo thì sao, khổ thân thằng bé=)  Đăng lúc 15-6-2013 11:31 PM
có trách cũng chỉ trách tụi nhỏ quá cute, mình muốn ship hết tất cả ^^  Đăng lúc 15-6-2013 10:39 PM
chắc bạn là ng theo chủ nghĩa đa phu quá :))  Đăng lúc 15-6-2013 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2498#
Đăng lúc 15-6-2013 20:53:40 | Chỉ xem của tác giả
tối t7 ko đi đâu lại hẹn hò vs Kites thôi! <3
giờ nóng lắm nên em ở nhà ngồi điều hòa và lượn ra vào nhà vô thức
và lại còn điên cuồng hơn khi em thấy ep 16 và 17 đang chuẩn bị ra lò rùi
ôi!
các em yêu quí của chị, chị mong các em từng tuần! Lúc nào mà thấy em Joon là chị lại tan lòng vì em, em Hoo thì khỏi phải nói về độ si tình và em Su ảo diệu! Ôi... sắp điên quá! Thay vì chờ và cuống loạn em sẽ đi xem lại từ đầu cho bõ thèm đây!

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=6549#lastpost  Đăng lúc 16-6-2013 12:35 AM
kekeke! yêu em nhất mà! ^^  Đăng lúc 15-6-2013 09:57 PM
Nhìn comment của bạn "Bim Bim xinh" mừng vô đối :))  Đăng lúc 15-6-2013 09:47 PM
sắp có ep 18 r ss =)) em đang làm đây rồi =))))  Đăng lúc 15-6-2013 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2499#
Đăng lúc 15-6-2013 21:47:54 | Chỉ xem của tác giả
Liệu ep.16 17 có thể xuất hiện trong tối nay ko nhỉ. Sáng h cứ đi ra đi vào, F5 liên tục, đi ăn rồi về vội vội vàng vàng mở lap hóng các dongseng <3 ST cố lên nhóe <3
Thôi thì lại lót gạch hóng :((

Bình luận

@kakakeke91 xin lỗi bạn chớ tui chỉ nói sự thật là tui ra ra vô vô hóng chớ tui ko có ý giục ST hay j mà bạn ko thoải mái cả ha  Đăng lúc 16-6-2013 10:13 AM
khi nào có thì khác có thôi. cứ thế nỳ ko khác gì đang giục các subteam. mình thấy hơi ko thoải mái  Đăng lúc 16-6-2013 09:46 AM
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=6549#lastpost  Đăng lúc 16-6-2013 12:33 AM
iem đành đi ngủ, hẹn gặp các bác sáng mai :(  Đăng lúc 15-6-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2500#
Đăng lúc 15-6-2013 23:05:53 | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch,
lót dép ngồi chờ sub thôi
chờ đến giờ phút đc gặp lại các bé iu của noona
Phải công nhận bình thường mình đã thích HQ rồi
mà giờ xem DWAYG còn trở nên cuồng hơn

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=6549#lastpost  Đăng lúc 16-6-2013 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách