Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinosuke
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Mariage Contract) Nội dung kịch bản tập cuối vẫn đang thảo luận

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 19-4-2016 09:51:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

2 tập nữa sẽ kết thúc
mình chưa xem tập nào
thời gian qua mải ngắm SJK và SHK nên chả có phim nào khác lọt vào mắt được
có nên thử coi phim này không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 19-4-2016 09:58:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thật ra mình xem phim này thứ nhất vì có chú Seo đóng, bậc tiền bối trong các dòng phim tình cảm và đặc biệt là kết cái lúm đồng tiền của chú; thứ 2 là trong lúc chờ đợi tập mới của Hậu duệ mặt trời => nhưng quả thật, càng xem càng cuốn hút vì cặp đôi già trẻ này!!!!

UEE mình đã từng xem nhiều phim và mới nhất là Xã hội thượng lưu. Trong Xã hội thượng lưu cách cô ấy đóng vẫn còn cứng và đúng kiểu thần tượng đóng phim nhưng kể từ Hợp đồng hôn nhân thì thật sự mình không còn nhận ra cô nàng thần tượng này nữa rồi.

Chú Seo và UEE cũng không hề có sự chênh lệch về tuổi, mỗi khi hai người bên nhau hay nói chuyện, thậm chí nói những lời làm xé lòng nhau thì tim mình cũng nhức nhối theo. Đúng là cặp đôi kinh điển của dòng phim melo 2016.

Ủng hộ phim rất nhiều và mong là biên kịch sẽ không cho UEE thêm khổ đau thêm nữa, cô ấy cần hạnh phúc và tình yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 19-4-2016 10:19:59 | Chỉ xem của tác giả
Làm ơn tuyệt đối đừng là sad ending, dù đang lặn ngụp ở những tập đầu phim nhưng vẫn luôn vểnh tai nghe ngóng cao độ. Diễn biến đã khiến cho người ta phải rơi nước mắt nhiều rồi, tuyệt đối đừng có sad ending không là em không đủ dũng cảm xem nữa đâu nha biên kịch!!
Cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 19-4-2016 14:56:46 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng nhà sản xuất cùng biên kịch và đạo diễn sẽ cho ra 1 happy ending làm vừa lòng khán giả.
Cuộc đời Hey Soo đã bất hạnh nhiều rồi, giờ cuộc đời cô đã có Ji Hoon nhưng đừng để anh ấy phải rời xa cô chứ, thương lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 19-4-2016 20:01:25 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình là theo dõi đến giờ rồi, cũng hi vọng một happy ending.
Nhưng mà nghi án, là chị sẽ chết và anh nhận con chị làm con gái cứ thế mà nuôi
Thiệt tình mình nghi lắm, vì mình ko nghĩ là chị sẽ sống nổi với cái căn bệnh đó =_____=
Thà kết thúc buồn chứ đừng kết thúc nhảm

P/s: Chú Jin phim này bảnh dễ sợ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-4-2016 02:30:01 | Chỉ xem của tác giả
tình tiết của phim rất hợp lí rồi, happy or sad cũng sẽ rất nhẹ nhàng và sâu lắng hết.hehe. Xem tập 14 xong là thấy nhẹ lòng rồi. mấy lời của Ji Hoon với Eun Sung rất chi là tuyệt vời í, tình yêu chỉ mong thế thôi. tìm được nhau và yêu nhau hết lòng. K có mấy cái hiểu lầm rồi chia tay là được, Mẹ Eun Sung là ng mẹ mạnh mẽ m rất thích, thích nhất trong số những bộ phim có bà mẹ đơn thân kiểu này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 20-4-2016 10:28:06 | Chỉ xem của tác giả
Dù phim có SE hay HE thì vẫn là một bộ phim đẹp trong lòng mình.
Một thiếu gia giàu có nhưng thiếu thốn tình cảm phải nỗ lực đến tuyệt vọng để cứu sống người thân duy nhất của mình.
Một phụ nữ kiên cường, xinh đẹp, lạc quan nỗ lực đến tuyệt vọng để kiếm tiền nuôi con.

Một bộ phim tuyệt vọng? Nhưng không, bởi vì trong những giây phút tuyệt vọng ấy, họ vẫn còn ôm một chút hy vọng dù nhỏ nhoi, bởi vì hy vọng nên mới không từ bỏ.

p/s: Bởi vì hy vọng nên mới có can đảm xem đến cuối cùng.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 25-4-2016 11:42:58 | Chỉ xem của tác giả
like , phim này rất hay , hy vọng sẽ có nhiều hơn những phim hay cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách