Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Ikuta Toma (生田斗真)

[Lấy địa chỉ]
621#
Đăng lúc 8-8-2014 11:45:11 | Chỉ xem của tác giả

Cre: ogurin-tomasu

Bình luận

HDD của mình bị hỏng nên mất sạch rồi bạn ạ, dù lúc trước mình có down về.; ; Mình xl vì ko giúp được bạn.  Đăng lúc 12-8-2014 05:45 PM
HDD của mình bị hỏng nên mất sạch rồi bạn ạ, dù lúc trước mình có down về.; ; Mình xl vì ko giúp được bạn.  Đăng lúc 12-8-2014 05:45 PM
bạn có link cái 200 ngày của Shun già k, mình đang cần down về mà k tìm thấy ở đâu để down á  Đăng lúc 12-8-2014 05:35 PM
Shun là 1 trong 3 ng bạn thân nhất của Toma ý.:D  Đăng lúc 12-8-2014 05:32 PM
2 ông này thân nhau thật, đọc đoạn đi uống rượu mà buồn cười, dạo này đang bấn anh già Shun  Đăng lúc 9-8-2014 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

622#
Đăng lúc 8-8-2014 11:54:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

623#
Đăng lúc 8-8-2014 11:56:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

624#
Đăng lúc 8-8-2014 11:57:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

625#
Đăng lúc 8-8-2014 11:58:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

626#
Đăng lúc 8-8-2014 11:59:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

627#
Đăng lúc 11-8-2014 00:22:41 | Chỉ xem của tác giả
Ikuta Toma & Oguri Shun sẽ hợp tác trong phim truyền hình chuyển thể từ manga "Ouroboros"

Hai nam diễn viên Ikuta Toma và Oguri Shun sẽ được làm việc chung trong bộ phim truyền hình sắp tới của đài TBS "Ouroboros". Sự kiện này đánh dấu lần hợp tác đầu tiên của họ sau 8 năm kể từ khi đóng chung trong bộ phim truyền hình "Hanazakari no Kimitachi e ~ ~ Ikemen♂Paradise" năm 2007 của đài Fuji TV .

"Ouroboros" là một bộ phim chuyển thể từ tác phẩm manga rất nổi tiếng "Ouroboros: Keisatsu wo Sabaku wa Ware ni Ari" của tác giả Kanzaki Yuya, hiện đang được đăng trên Monthly Comic @BUNCH.

Ikuta đóng vai Ryuzaki Ikuo, một cảnh sát hình sự luôn biểu lộ sự kém cỏi và ngu dốt, nhưng một khi sự "chuyển đổi" của mình được bật lên, anh lại thể hiện khả năng chiến đấu tuyệt vời của mình. Trong khi đó, Oguri vào vai Danno Tatsuya, một thành viên của băng đảng xã hội đen Yakuza, người có sự thông minh, tài trí cực kỳ tuyệt vời.

Ikuo và Tatsuya từng chứng kiến cái chết của người họ yêu quí là Yuiko-Sensei - người đã chăm sóc họ tại một trại trẻ mồ côi như một người chị cả. Mặc dù họ cố thuyết phục cảnh sát họ chính là nhân chứng nhưng kết quả vụ án lại bị bưng bít bởi một cảnh sát không rõ danh tính và hai người quyết định sẽ trả thù cho cô.

Mười lăm năm sau, một người trở thành cảnh sát và một người trở thành thành viên của Yakuza. "Ánh sáng" và "Bóng tối" bí mật hợp tác cùng nhau để lên kế hoạch vạch trần bộ mặt thật của những kẻ đứng đằng sau tội ác của cảnh sát.

Ikuta, vốn là một fan trung thành của bộ manga đã nhận xét: "Tôi luôn nghĩ nếu có cơ hội được đóng Ikuo, Tatsuya phải là Oguri Shun-san. Và điều đó đã thành sự thật, tôi không thể kìm nén được cái sự sung sướng đó lại được. Tôi thực sự hạnh phúc khi chúng tôi có thể hợp tác thêm lần nữa sau những trải nghiệm đã qua khi cùng nhau ở "Ike-pra"*.

Bộ phim sẽ bắt đầu phát sóng vào tháng 1 năm 2015 trên kênh TBS, nhưng ngày chính xác vẫn chưa được quyết định.

Source & Image: eiga.com
Cre: http://www.tokyohive.com/article ... on-drama-adaptation
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 :)))) dâng têm :)))
peCong + 5 Bài viết hữu ích
¶µx€¶)ø + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

628#