Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] The Voice Of Korea Season 2. E05 completed. Thông báo #238

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 4-7-2013 04:31:01 | Chỉ xem của tác giả
subteam có mỗi 1 người mà người làm sub lại làm trực tiếp từ bản China nên chậm lắm... bạn nào kiếm đc bản Eng hoặc quen ai thông thạo tiếng HQ thì pm cho subteam đi

ông em rể mình là phiên dịch cho bọn HQ nhưng nó lại sang HQ công tác  đến tháng 11 mới về :((

chả biết đến lúc đó tình hình The Voice SS2 đã xong chưa? mà bên HQ đã có SS3 hay chưa nữa cơ :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 6-7-2013 20:07:18 | Chỉ xem của tác giả
ui, giờ mới thấy the voice hàn, xem thử thấy cũng hay ghê , càng xem càng thấy hay , càng gay cấn, hóng Ep6 quá, chỉ có điều nó hơi chậm tí xíu thôi. kệ, thoạt đầu chưa gây được chú ý nhiều thì vậy thôi, ST cố gắng lên, đừng bỏ nghen {:297:}{:297:}, bỏ là uổng lắm luôn á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 6-7-2013 21:55:17 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới hóng đến cái này đây, mùa năm ngoái xem 1 mạch từ đầu đến cuối luôn á
năm nay lại vừa down vừa hóng rùi
dù sao cũng bắt đầu xem thui
thanks subteam nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 6-7-2013 23:59:32 | Chỉ xem của tác giả
năm ngoái lúc tui xem thì đã là tập 7 rồi... down từ tập 1 coi vòng giấu mặt thích em Lee So Jung khi hát bài I'm Not Laughing ( bi h là ca sĩ của nhóm Ladie's Code ) rồi em Yoo Seung Eun đc mệnh danh là nữ hoàng nhạc R&B và Son Seung Yeon đc mệnh danh là Diva thiên tài ai xem SS1 thì lên youtube tìm 2 em này... nghe hát đảm bảo sướng tai xem song SS1 rồi càng hóng SS2

nhưng bất hạnh là xem xong SS1 rồi xem The Voice Việt là mình mất hết hứng thú :((

lại hóng SS2 tập 6 :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 8-7-2013 00:30:04 | Chỉ xem của tác giả
vấn đề bây giờ là bình tĩnh cứ củ từ thì sẽ tới đại từ :))

tuy là tự mình nói như vậy nhưng mà vẫn run run với bồ hóng... nóng ruột cho cái ep 6 quá đi mất :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 8-7-2013 19:37:48 | Chỉ xem của tác giả
The Voice mới có 5 tập, mà ngày nào cũng xem đi xem lại mấy tập đóa, hay kinh khủng luôn{:434:}. (ko bù cho the voice việt nam tí gì )
Hóng The Vocie tập 6 quá cơ, ngày nào cũng đảo qua vài lần xem có chưa. Cố gắng chờ đợi hết mình vậy.hihi
Ủng hộ subteam nhiệt tình {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 11-7-2013 00:51:40 | Chỉ xem của tác giả
ông này chắc ko biết gì rồi... lên hỏi cụ Gu Gồ rằng The Voice Korea Season 2 xem. đến chịu vì bác

tôi coi hết phần Battle và Ko rồi... giờ là phần Live show... ( nhưng ko dám xem vì sợ ko hiểu gì đây này :(( )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 13-7-2013 04:16:22 | Chỉ xem của tác giả
argggg... hồi hộp quá... ngóng chờ Ep06 từng ngày, ngày nào cũng vào hóng :(( ui mình mê giọng em Leesimon quá. Tính cách và giọng hát đều chất <3 Màn đấu "Mưa xuân" đúng là ngang tài ngang sức, đeo headphone mới cảm nhận được cái hay và nét riêng trong từng giong hát ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 15-7-2013 17:32:57 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nọ xem the voice nhí trước
Xem hết xong buồn chán quá sang tải the voice korea thì bị bấn loạn tột độ dàn HLV nhất là HLV Shin Seung Hoon , nhất là khi biết HLV là người hát Love of iris ý bị mê hoặc luôn bởi dọng hát , cách ứng xử trò chuyện của HLV , và sau là cả cách làm chương trình nữa.
Thực sự nói ra hơi đau lòng nhưng xem xong The voice korea thì k thể ngồi xem nổi The voice của nước mình được hic *Tội Lỗi tội lỗi*
Thanks và ủng hộ subteam nhiều nhiều nha !!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 16-7-2013 22:02:19 | Chỉ xem của tác giả
khặc khặc! đồng ý với bingo93 cái vụ xem the voice korea xong là ko mún coi the voice việt... nếu xem đc cả the voice của USA mới thấy dàn the voice việt của mình xách dép :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách