Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] Kpop Star 2 E21-END completed Top 10 sẽ trở lại E21 / Online vivo

[Lấy địa chỉ]
931#
Đăng lúc 27-4-2013 06:53:31 | Chỉ xem của tác giả
coi hết 21 tập rồi mới vào đây com... (thật xin lỗi nhiều!!!)
đầu tiên là phần 2 này phải nói là hay hơn phần trước nhiều... có lẽ do có kinh nghiệm rồi nên lựa chọn cũng khắt khe hơn
thứ 2 là mình phát hiện bạn nào mình thik thì đều rớt ở vòng top10... cả lần trước lẫn lần này (huhu...)
Còn người đăng quang Akdong Musician ấy... có mấy bài của 2 bạn ấy mình ko thik cho lắm... có lẽ là ko hợp gu.. nhưng phải công nhận là tài năng thật.. chưa đầy 20 tuổi mà sáng tác được như vậy đúng là khâm phục
Top 10 thì thik nhất là Andrew.. anh ấy hát rất cuốn hút...
nói xàm vài điều cảm nhận tại thật ra viết ko khá lắm.. mà viết dài quá thì cũng chẳng bik nói gì
túm lại là cảm ơn subteam nhiều lắm lắm nhé!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

932#
Đăng lúc 27-4-2013 10:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Dù biết Akdong chiến thắng là xứng đáng nhưng lòng vẫn buồn quá. Lúc Ye Dam hát officially missing you mà mình không thể cầm nổi nước mắt. Nghĩ lại những tháng ngày luyện tập, thi loại đầy khắc nghiệt của e trong ba tháng vừa qua, lại nghĩ tới những lời bình luận bất công tàn nhẫn của lũ netizens đối với một đứa trẻ mới 12 tuổi đầu. Em đã rất dũng cảm, Ye Dam à. Không hề khóc và luôn mỉm cười dù phải đối diện với tất cả những điều đó. Chị tin rằng em sẽ thành công, giống như JYP đã nói, tương lai của em sẽ là cả thế giới này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

933#
Đăng lúc 27-4-2013 23:47:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất mong subteam là subep 22. bên 360kpop cũng có làm cơ mà k hay bằng kites nhà mềnh
Mình thì thấy Akdong giành được Quán quân là vô cùng xứng đáng , không biết đã quyết định công ty chưa nữa, cơ mà nghe dân tình đồn đại có vẻ có khuynh hướng vào JYP???? {:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

934#
Đăng lúc 28-4-2013 01:20:29 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem hết show năm nay !!!! Đội sub nhà mình làm việc hiệu quả ghê!!
Kpop star năm nay hay cực, rất nhiều thí xinh tài năng và cá tính, cũng khác là thích Ye Dam nhưng mà Akdong có vẻ xứng đáng hơn ha!!! Akdong dễ thương ghê!!! hát hay nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

935#
Đăng lúc 29-4-2013 00:33:14 | Chỉ xem của tác giả
tui là tui coi cái show này là nhở cô đó BoA ah:)))))
đúng là giải trí hàn quốc chất lượng như vậy
mong top 10 năm nay sẽ thành công :>>>>>>>>>
chẳng lẽ giờ lại trở thành fan luôn sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

936#
Đăng lúc 29-4-2013 01:34:50 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều lắm, mình thật sự rất thiz chương trình này, theo dõi 2 season mình cũng mơ ước được như các bạn ấy, các bạn đã cố gắng nỗ lực rất nhiều, thật sự rất cảm phục tính cố gắng chịu khó của các bạn Hàn, trong thời gian ngắn mà có thể thay đổi được những gì ban giám khảo chỉnh sửa. Đúng là kì tích, đó là điều mà mình cần học hỏi nhiều ở người Hèn xẻng :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

937#
Đăng lúc 29-4-2013 08:57:30 | Chỉ xem của tác giả
mình chỉ mới coi hết ep 16 thôi và mình nghĩ akdong sẽ thắng...
đọc comment của các bạn thì có vẻ mình đúng nhỉ ^^
Ye Dam giỏi... nhưng em ý còn bé quá... và không hiểu sao mình không thích cách hát của em ý lắm... chắc do không hợp gu ^^
hy vọng là Akdong sẽ không chọn công ty nào cả :v
nếu có mình cũng thích SM nhất :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

938#
Đăng lúc 29-4-2013 12:30:08 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá, thích nhất show này.
Mùa trước xem thích mấy bạn top 10 quá, thấy ai cũng tài năng hết :x
subteam có làm sub ep 22 không?
hehe thanks subteam nhiều
hóng các dự án tiếp theo :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

939#
Đăng lúc 29-4-2013 15:36:18 | Chỉ xem của tác giả
cực kì thik những show này lun, cái cảm giác mà mỗi lần thí sinh ngân cái giọng lên là *póc póc da gà nổi quá chừng* top 10 năm nào cũng thật tài năng @@ mùa 1 và mùa 2 đều thật hay
hóng các dự án tiếp theo :3 của team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

940#
Đăng lúc 30-4-2013 19:11:41 | Chỉ xem của tác giả
xem xong SS2 lại muốn có tiếp SS3 ngay bây giờ *mình tham lam quá*
dư âm vẫn còn động lại {:291:}
Xem Ep 22 Dream Stage mà cười vỡ bụng với loveline, còn trêu Ye Dam có mối tình đầu r
P/S: àh cả nhà cho mình hỏi bài hát cuối mỗi Ep lúc Top 10 là bài gì vậy??? Mình tìm mãi mà ko thấy

Bình luận

Mình xem bên ngoài ^^  Đăng lúc 2-5-2013 10:43 AM
bạn xem dream stage vietsub ở đâu vậy ?  Đăng lúc 1-5-2013 07:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách