Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lily93
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KissMusic] ♥ ♫ ♫ Music for Soul - Âm nhạc cho tâm hồn và cùng cảm nhận ♫ ♫ ♥

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 6-5-2013 15:27:17 | Chỉ xem của tác giả
Gavn2310 gửi lúc 3-5-2013 17:41
Em up lại bài hát Ki hát tại MAMA - Mnet Asia Music Award 2012 vừa rồi ^^

Nhà mình có l ...

Nói về Ki hát thì mềnh mê nhất là bài này.

Mềnh cũng rất ghét con trai kẻ eye-liner nhưng sao hình ảnh Ki trong video này càng nhìn càng thấy bị hút mắt. Trông lạ quá.

Không biết có còn cơ hội nào nhìn Ki trong hình ảnh này nữa không nhỉ?

Bình luận

và tạo hình Ki như thế này là đẹp trai nhất, đẹp nhất trong all các tạo hình của anh, đẹp quá <3  Đăng lúc 7-5-2013 07:45 AM
nói thật là ss nghe rất nhiều lần mà lắm lúc còn k kịp đọc phần sub, nhiều khi nghe như máy khâu tốc độ cao ý :)) kỹ năng phát âm của anh ca sỹ này khủng thật   Đăng lúc 7-5-2013 01:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 7-5-2013 01:04:05 | Chỉ xem của tác giả
Già nhất nhà đã về nhà!
Trải qua mấy ngày nằm lăn lóc trên giường vì tuổi già sức yếu, bô lão này đã khôi phục công lực (mặc dù chưa đủ hehee) gửi tặng các em bài hát "Nobody" do Yao Si Ting thể hiện.
Thích cái giọng nhẹ nhàng ngọt ngào êm dịu của chị này... cảm thấy càng nghe càng nghiện...

Bình luận

Chào mừng ss quay lại >:D< Ss nghỉ ngơi lấy sức rồi lại tám tám cùng nhà mình :*  Đăng lúc 8-5-2013 09:44 AM
Nghe bài này chán chê mà giờ mới xem bản có sub. Công nhận là bản phối này phù hợp với nội dung của bài hát quá. Hiệu ứng hình ảnh của clip cũng tuyệt nữa. Like it :)   Đăng lúc 7-5-2013 08:33 AM
có ss về khu nhạc nhà mình thêm xôm, chứ em ngó lui ngó tới có mỗi Gà, ss Koki,em . hết ^^  Đăng lúc 7-5-2013 07:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-5-2013 16:10:15 | Chỉ xem của tác giả
MISS KOREA - LEE HYO RI

Hot MV đang làm mưa làm gió trên các BXH của Hàn Quốc

Tặng các chị em nhà Kiss nhé.

Một ca khúc rất ý nghĩa. Nhưng ai đã và đang không tự tin vào bản thân mình, hãy vứt bỏ mọi sự tự ti đó vì mỗi người đều có những giá trị đặc biệt của bản thân mình. Hãy tự tin và nỗ lực không ngừng, thành công sẽ đến với mọi người.

Một MV comeback thật tuyệt của Hyo Ri.

Trước kia Koki không nghe nhạc của Hyo Ri. Chỉ biết chị qua Family Outing và một vài số làm khách mời của Running Man nhưng rất ấn tượng với người phụ nữ này. Âm nhạc của chị cũng mạnh mẽ và bản lĩnh như chính con người chị vậy. Sau 3 năm im lìm trong giới showbiz, Hyo Ri đã come back thật tuyệt vời. Dea beak!!

Bình luận

Đọc mấy bài viết của ss, đôi lúc em nghĩ mình đang quen một người bạn làm báo ;))), em thấy ss viết hợp lý mà hay ghê ss ạ, cái này em ko có khiếu ;))))  Đăng lúc 14-5-2013 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-5-2013 18:00:07 | Chỉ xem của tác giả
The pursuit of happiness - Lee Sang - Bài hát yêu thích nhất của Ki

Dear my Joong Ki,

Tối qua cậu ngủ có ngon không? Nhưng tớ thì chẳng thể nào ngủ yên được, vì thế tớ mới viết cho cậu vài dòng.

Tớ xin lỗi cậu, nhiều lắm. Xin lỗi vì đã vô tình đặt quá nhiều áp lực lên vai cậu, xin lỗi vì đã không đặt mình trong tình huống của cậu để suy nghĩ mà chỉ chăm chăm chạy theo những mơ mộng của bản thân mình. Xin lỗi vì tất cả những điều đó lại khiến cho gánh nặng áp lực trên vai cậu trở nên nặng nề hơn.

Một năm 2012 quá vất vả đã qua, cậu đã sống sót và tỏa sáng một cách mạnh mẽ hơn bao giờ hết, tớ quá hiểu điều đó. Năm 2013 bắt đầu với nhiều sự đổi thay, nhưng duy nhất áp lực và tần suất công việc không thay đổi. Tớ biết, cậu thực sự rất mệt mỏi. Bỏ qua những hào nhoáng bên ngoài của danh tiếng, tiền bạc, tớ hiểu sâu thẳm trong con người cậu, cái cảm giác mệt mỏi nó xâm chiếm nhiều lắm. Cũng chính vì thế mà tớ thấy thêm yêu và tự hào về cậu nhiều hơn, vì cho dù chỉ là một chàng trai không danh tiếng ngu ngơ bước chân vào giới giải trí một cách chậm trễ hay là một chàng trai nổi tiếng, với rất nhiều fans hâm mộ, với hàng chục hợp đồng CF, với hàng trăm tin tức tràn ngập báo chí...cậu vẫn luôn như thế, không ngừng nỗ lực hết mình.

Ngày hôm qua, mặc dù biết rất rõ những điều sẽ xảy ra, nhưng tớ vẫn ích kỷ cho mình cái quyền được hi vọng. Thậm chí là hi vọng một cách hão huyền khi không ngại ngần tìm kiếm những lí do khác nhau, kể cả "thế lực chính trị". Tớ thấy mình thật nực cười. Tớ xin lỗi.

Tớ đã theo sát mọi hành động của cậu, không từ cả việc vừa xem live vừa làm việc. Tớ thấy cậu đến, cậu vẫy tay, cậu cười, cậu trò chuyện....và cậu buồn. Tớ chẳng biết phải làm gì khi đó, vì cái nỗi buồn vì kết quả không như mong muốn bỗng trở nên bé ti tẹo. Tớ buồn vì thấy cậu buồn.

Ngoài trời thì mưa ghê gớm. Còn trong lòng tớ lúc này cũng trĩu nặng những cảm xúc đan xen. Giận bản thân mình, nuối tiếc cho cậu và thương cậu nhiều lắm. Giá mà lúc đó, tớ có thể ở đó, chỉ để nắm chặt tay cậu hoặc vỗ vai cậu. Nhưng tiếc là hôm nay KwangSoo cũng không ở đó, để làm điều đó hộ tớ.

Một vài lời an ủi, tớ chẳng muốn nói ra, vì tớ nghĩ nó thực sự không cần thiết. Tớ biết và tin rằng cậu mạnh mẽ như cậu vốn dĩ vẫn thế, và rằng những cảm xúc như bây giờ sẽ nhanh chóng trôi qua.

Hôm nay đã là một ngày mới rồi. Hãy bắt đầu ngày mới bằng một quả táo thật tươi ngon, một cốc nước trong lành mát lạnh và lắng nghe lại ca khúc mà cậu vô cùng yêu thích.

Chắc chắn Joong Ki của tớ lúc này đây đã sẵn sàng cho những lịch trình của hôm nay rồi. Tớ luôn tin yêu, hạnh phúc và tự hào về một người bạn Joong Ki như thế.

Luôn ở bên cậu, trong suốt mỗi hành trình.

Tớ Koki

"Tôi đã chạy rất lâu trên con đường dài kiếm tìm hạnh phúc. Mọi mệt mỏi rồi cũng sẽ hóa thành nụ cười.
Trên con đường kiếm tìm hạnh phúc đó, tôi đã phải chịu đựng rất nhiều rồi.
Vì thế mà sẽ có lúc thành quả sẽ tỏa sáng lung linh.
Dẫu cho có lúc mọi thứ biến mất và tôi phải bắt đầu lại từ đầu
Dấu cho có những ngày tôi trở nên trông thật thê thảm.."

Bình luận

Đúng là bạn thân của anh ;))), đọc suy nghĩ của ss em cũng thấy mình yếu đuối, đỡ bùn hẳn ss ạ, lại ở bên cạnh tiếp thêm khí thế cho anh thôi ;))))  Đăng lúc 14-5-2013 09:28 AM
Anh ấy là người dũng cảm lắm ss ạ, anh ấy sẽ không buồn lâu đâu. nhất định Joong Ki sẽ còn cố gắng hơn nữa, em tin điều đó!!  Đăng lúc 13-5-2013 12:09 PM
Em thương anh dễ sợ lun ss, mình buồn thế này không biết anh còn thế nào nữa :((((  Đăng lúc 9-5-2013 08:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Bài viết hay!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 13-5-2013 11:08:47 | Chỉ xem của tác giả
One way ticket - Eruption

Một ca khúc với nhiều kỷ niệm.

Dư âm của những tháng ngày sôi nổi vẫn hiển hiện đâu đây khi mỗi lần thấy new feeds về những chuyến đi.

Đi đến những nơi xa lạ và gặp những người không quen biết.

Một hai cái new feeds tự nhiên nhắc ta nhớ đến một người cũ.

Mặc kệ mấy cảm xúc hoài cổ đó, tớ là tớ muốn đi chơi.

Chồng ơi, em muốn book vé, one way ticket luôn cơ {:299:}

http://www.youtube.com/watch?v=RW65T5SjFeA

Bình luận

@EunMa: Tớ chưa có í định đi Korea bạn ạ =))  Đăng lúc 13-5-2013 04:39 PM
vạy thì đóng gỏi bản thân gửi sang BLOSSOM Entertainment  Đăng lúc 13-5-2013 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 13-5-2013 16:10:40 | Chỉ xem của tác giả
Kokorozuki gửi lúc 18-4-2013 08:50
Thêm một bài hát cho kỷ niệm cũ ngày nào bỗng ùa về...

Tạm biệt người yêu dấu - S ...

dạ có em nghe nhạc nhật nà ss ơi,nhưng mà em thích nghe của SMAP thôi ạ.ss đăng bài "Sekai ni Hitotsu Dake no Hana" của mí anh ấy lên mn cùng nghe vs ss ới ơi!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 13-5-2013 16:38:27 | Chỉ xem của tác giả
kiriki gửi lúc 13-5-2013 16:10
dạ có em nghe nhạc nhật nà ss ơi,nhưng mà em thích nghe của SMAP thôi ạ.ss đăng bài ...

Sekai ni hitotsu dake no hana - SMAP

Đây, tặng em nhé

SMAP là nhạc trẻ sau này rồi, ss toàn nghe nhạc cũ vì giai đoạn tìm hiểu về nhạc Nhật được một người bạn thân cho nghe toàn nhạc đó thôi e ạ. Nhưng có người thích là khoái rồi.

Em có bài nào hay thì post lên cùng chia sẻ với cả nhà nhé.

Welcome!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 13-5-2013 20:20:17 | Chỉ xem của tác giả
Kokorozuki gửi lúc 13-5-2013 16:38
Sekai ni hitotsu dake no hana - SMAP

Đây, tặng em nhé

Ss và cả nhà cũng thích bài này chứ ạ? Em thấy nhạc của mí anh í hay và ý nghĩa nữa nên rất thích.                                      "Mỗi người chúng ta…
…Là bông hoa duy nhất trên thế giới
Mỗi người chúng ta đều có hạt giống của riêng mình
Vì vậy hãy cố hết sức mình
Để chúng nở thành những bông hoa tuyệt đẹp"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 14-5-2013 09:22:28 | Chỉ xem của tác giả
kiriki gửi lúc 13-5-2013 20:20
Ss và cả nhà cũng thích bài này chứ ạ? Em thấy nhạc của mí anh í hay và ý nghĩa n ...

Hồi giờ ss cũng ít nghe nhạc Nhật, toàn nghe anime, giờ mới nghe một bài của ca sĩ chính thống nì. Hay ghê em nhỉ, em có bài nào hay, ca sĩ nào giới thiệu ss với nhé. Hàn , Us bit nhìu, mà Nhật không thể nhớ nổi một cái tên ;))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 14-5-2013 09:32:28 | Chỉ xem của tác giả
FuuNguyen1986 gửi lúc 14-5-2013 09:22
Hồi giờ ss cũng ít nghe nhạc Nhật, toàn nghe anime, giờ mới nghe một bài của ca sĩ ch ...

hihi.ss thích là em thấy vui ồi ^^.hồi mới nghe em cũng thấy khó nhớ tên mờ nghe miết hén quen ss nạ.em cũng hay nghe của SMAP, chị Utada Hikaru,với lại AKB48 thui ss ơi,cũng không biết nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách