Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ki'ssHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kiss Project] Nhật ký fangirl 100 tuần dành cho Song Joong Ki

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 18-9-2014 18:12:02 | Chỉ xem của tác giả
Từ khi quen biết và yêu thương anh, tháng 9 với em sao mà tuyệt vời đến vậy, có những cơn gió đầu thu se se lạnh, có cả cơn mưa đầu mùa thỉnh thoảng khiến em ướt nhẹp nhưng em vẫn thấy vui...tháng 9...chỉ cần nghĩ đến là em đã mỉm cười rồi.

Chàng trai tháng 9 à, em thầm cảm ơn Bố Mẹ đã sinh thành và nuôi nấng anh trở thành thiên thần tỏa sáng trong lòng kiss, cảm ơn anh vẫn luôn khỏe mạnh, đáng yêu và luôn nở nụ cười ấm áp trên môi như vậy  <3 <3

Đã là năm thứ 2 rồi anh đón tuổi mới của mình trong quân ngũ rồi, năm đầu tiên ắt hẳn anh còn khá bỡ ngỡ vì mới hòa nhập môi trường, cuộc sống mới. Đến năm nay thì em nghĩ rằng chắc chắn anh sẽ có những kỉ niệm bước sang tuổi 29 của mình thật đẹp, chàng trai tuyệt vời của em ạ vì anh đã chính là món quà đẹp đẽ mà cuộc sống mang lại rồi.

Sinh nhật anh-em chúc anh luôn khỏe, rắn rỏi để hoàn thành thật xuất sắc nhiệm vụ rồi trở về đây với chúng em, chúc anh luôn vui vẻ, cười thật nhiều, thật cool trong cuộc sống. Chúc anh thành công hơn nữa khi bước sang tuổi mới, năm sau về mau chóng trở lại màn ảnh để trái tim các fan girl bớt 1 phần thổn thức vì anh nhé. Chúc tất cả những điều ước của anh trong đêm sinh nhật sẽ thành hiện thực. EM YÊU ANH Joong Ki <3 <3
m/

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 19-9-2014 08:26:11 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY ANH YÊU CỦA EM

Anh à, thời gian trôi qua nhanh quá anh nhỉ,mới đó thôi mà năm nay mọi người lại được gửi lời chúc đến anh nữa rồi.
Cảm xúc lần này vẫn vẹn nguyên như năm trước, em nhớ anh và luôn cầu nguyện mọi điêu tốt đẹp sẽ đến với anh.
365 ngày nữa sẽ trôi qua, mỗi ngày sẽ là một niềm vui,một niềm hạnh phúc đến với anh. Thế nên hãy luôn cười thật tươi và giữ gìn sức khỏe anh nhé.

Năm nay không biết quân đội cho cho anh bánh sinh nhật không nhỉ, em hi vọng là có, còn nếu không thì đừng bùn anh nha, ráng ngày về sẽ đãi anh ăn thật nhiều Chocopie nè, và tất nhiên không thể thiếu canh rong biển và bánh kem rồi

Chúc anh sinh nhật vui vẻ,yêu anh nhiều thật là nhiều.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 19-9-2014 12:26:41 | Chỉ xem của tác giả
중기 오빠, 생일 축하해요,
Vậy là anh đã đón sinh nhật thứ 2 trong quân đội, đồng nghĩa với việc thời điểm anh xuất ngũ đã gần kề hơn.
Em tự hỏi không biết sinh nhật của anh sẽ diễn ra như thế nào. Em nghĩ sinh nhật này của anh dù không đầy đủ như các sinh nhật trước, có lẽ đã không có bánh kem, quà tặng hay hoa, nhưng em chắc chắn rằng anh đã nhận được nhiều lời chúc mừng từ bạn bè, đồng đội trong đơn vị. Em có thể tin chắc như vậy vì em biết anh là một người rất tốt và luôn biết quan tâm đến người khác nên anh sẽ được nhiều người yêu mến. Dù nhớ anh, em rất vui vì anh đang làm tốt nhiệm vụ của mình.  Em mong là anh sẽ còn làm tốt hơn nữa trong những ngày tháng còn lại trong quân ngũ.
Chúc anh một sinh nhật thật ý nghĩa. Mong anh có thật nhiều sức khỏe, công tác thật xuất sắc và sớm trở về. Em sẽ luôn dõi theo anh, anh trai của em. Anh đã, đang và sẽ là nguồn động viên to lớn của em trong cuộc sống.
고맙습니다, 중기씨.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 30-10-2014 15:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Cách đây mấy hôm có lễ trao giải Style Icon Award, lại nhớ năm nào, các fangirl ngồi F5 hóng tin tức, ảnh để update bên page.

Năm nay lễ trao giải được tổ chức trong nhà, cũng hoành tráng lắm, nhưng không hiểu sao không khí ở lễ trao giải có phần hơi tẻ, do fan hưởng ứng hơi ít, toàn cục bộ Chứ không giống hồi năm nào anh làm MC, rồi một năm thì anh nhận giải, không khí hào hứng ^^ ~

Mùa hè năm sau các fangirl sẽ thấy anh chàng thanh niên tích cực Song Joong Ki xuất ngũ ~ Giữ gìn sức khỏe và tinh thần vui vẻ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 25-11-2014 12:19:26 | Chỉ xem của tác giả
Joong Ki à,
Bỗng dưng hôm nay em thấy nhớ anh nhiều hơn, chắc vì lúc này em đang cần nghĩ về ai đó có thể động viên và làm em phấn chấn hơn. Nhiều lúc em thật sự hoang mang và không biết những gì mình đang làm có đúng đắn không. Những lúc như vậy em lại nghĩ về anh, một chàng trai đã đem hết sức lực và cố gắng để theo đuổi ước mơ và mục tiêu của đời mình.
Em sẽ chỉ buồn hôm nay nữa thôi. Ngày mai em sẽ lại quên hết mọi chuyện, để có thể tiếp tục nỗ lực phấn đấu cho những điều tốt đẹp.
Giữ gìn sức khỏe nhé, anh trai của em. Chờ ngày anh về.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 14-2-2015 17:15:28 | Chỉ xem của tác giả
Gửi Joong Ki yêu quý,
Đã lâu rồi em không viết cho anh. Mong anh vẫn luôn khỏe mạnh và công tác tốt.  Còn hơn 3 tháng nữa là đến ngày anh xuất ngũ. Có lẽ em không thể thực hiện được lời hứa với anh trong năm nay nhưng em vẫn mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với anh. Gần đây em nghe được một số thông tin về việc anh được nhiều lời mời tham gia các dự án phim. Em rất mừng nhưng cũng lo lắng cho anh. Hy vọng việc này không làm anh khó xử. Em mong anh sẽ chọn được dự án tốt nhất để thể hiện khả năng của mình trong ngày trở lại màn ảnh. Em luôn tin vào sự lựa chọn sáng suốt của anh.
Vài ngày nữa là đến ngày tết truyền thống. Mong anh đón cái tết cuối cùng trong quân đội thật vui vẻ và đáng nhớ. Anh sẽ mãi là người anh tinh thần của em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 24-2-2015 11:57:36 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là đã bắt đầu ngày làm việc đầu tiên của các fangirl đi làm rồi Joong Ki à.

Không biết Tết vừa rồi, anh có được nghỉ về nhà hay chia sẻ Tết cùng đồng đội nhỉ? Có lẽ là vế sau. Bởi cũng chỉ còn mấy tháng nữa, chưa tới 100 ngày, là anh sẽ tạm biệt những người bạn quân ngũ ấy để trở lại showbiz, về với gia đình, về với những fan hâm mộ đã và đang đợi anh trong 2 năm qua nhỉ!

Tháng 5 sẽ không còn xa nữa nhỉ! Mong đợi sự comeback thật tuyệt vời nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 26-3-2015 12:10:03 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay 26/3, còn 2 tháng nữa là tới 26/5 chào đón Joong Ki trở về Chắc hôm đó fan sẽ xúc động lắm và cả người được chào đón cũng vậy. Hai năm lúc đầu tưởng rằng sẽ lâu lắm vậy mà giờ chỉ còn 2 tháng nữa. Dẫu có nuối tiếc rằng Joong Ki nhẽ ra nhận thêm dự án A hay B nào đó, rồi nhập ngũ, thì giờ sẽ háo hức khi Joong Ki trở về sẽ nhận dự án khác. Chưa biết được dự án này lên sóng có trở thành bom tấn gì không nhưng cứ mong đợi, biết đâu may mắn, lại còn có ảnh hưởng lan rộng tới châu Á thì sao *mơ mộng* Thôi trước mắt cứ bình an, khỏe mạnh trở về, các fangirl đã và vẫn đang kiên nhẫn đợi thanh niên tích cực trở về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 5-5-2015 00:38:15 | Chỉ xem của tác giả
còn 21 ngày nữa là anh về rồi đấy! cách đây mấy tuần là bắt đầu đếm rồi! mỗi ngày khoanh trên tờ lịch 1 số, hồi hộp tới D-day mà trong lòng thấy vẫn có chỗ không thực! không dám tin là 2 năm đã trôi qua rồi! bất giác nghĩ hóa ra năm dài đằng đẵng mà cũng như cái chớp mắt! em còn tưởng là ngày hôm qua cơ!!! vì tình yêu dành cho anh vẫn thế chẳng vơi đi chút nào! Cảm ơn anh vì vẫn bình an và khỏe mạnh. cảm ơn anh đã về với tụi em!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 12-5-2015 21:17:20 | Chỉ xem của tác giả
14 ngày ^^ thời gian trôi nhanh thật đó mà! thoáng 1 cái là chỉ còn 2 tuần nữa hihi
hôm qua mấy cái ảnh anh chụp trong khoảng thời gian đc nghỉ phép cũng đc lên thành news luôn hehe
chứng tỏ độ hot của ảnh k hề nhỏ :">, còn cả mấy cái news về tình bạn siêu thắm của anh vs Quang hươu cũng đc đào mộ lên nữa
anh à!!! k chỉ ki'ss fam bọn e mong anh mà tất cả mọi ng đều mong anh lắm đó
Nhìn mấy cái ảnh may mắn đc phát tán ấy mà e thấy ng yêu của tụi e vẫn vô cùng đẹp, khỏe mạnh và rạng rỡ nữa ^^...2 năm quân ngũ... e mong đến ngày đc coi ảnh HQ lắm zoom vào đc hẳn cả lỗ chân lông ấy ạ
muốn đc thấy anh thật rõ nét chứ ko phải từ mấy cái ảnh chụp mờ, chụp lén về nhanh anh nhớ:"X

Bình luận

e đã đk vs add trên face rồi :") rất mong gặp mọi ng khi đó nha :"X  Đăng lúc 22-5-2015 09:08 PM
CN 24/5 có offline HN - ĐN - SG, fangirl tham gia nào ;)  Đăng lúc 22-5-2015 11:36 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách