Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JustForFun] Doraemon CM - Khi chúng ta trở thành người lớn [Vietsub Ep 11 - End]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 17-6-2013 19:21:22 | Chỉ xem của tác giả
ThuyHenecia gửi lúc 15-6-2013 16:49
sao máy nhà em không down được nhỉ .chả biết down bằng cách nào .sao ad không làm down ...

oa . cảm ơn bạn đã bảo mình nha . hehe , bây giờ thì ngồi down về xem thôi .chắc hay lắm nhỉ . tưởng không được xem . đang chán .  {:155:} may quá đi  {:161:} {:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 18-6-2013 08:35:50 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn...bác Doraemon thật nhiều cảm xúc quá đi!!!( Sao mà già quá vậy trời???? Người máy mà cũng già được sao?????)
Cơ mà nhìn bạn Nobita ngố ngố giống phết, Chaiko lớn lên mà xinh thế kia ối anh chết í nhỉ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 18-6-2013 14:47:36 | Chỉ xem của tác giả
Ngày xưa cứ sưu tầm hết tất cả các truyện Doremon và Thám tử lừng danh Conan, đọc mê mẩn quên ăn quên ngủ, cứ có tập nào mới ra là chạy đi mua về đọc liền. Doremon đúng là bất hủ {:408:}.
Mỗi Xuka, Chaien, Xeko, Dekhi, Nobita, Doremon là những nhân vật có tính cách khác nhau nhưng lại rất hòa hợp với nhau, không thể thiếu người này người kia được. Nhưng mà mình đọc truyện càng ngày càng già đi mà Nobita và mấy đứa kia vẫn học lớp 3 :v, giờ không biết chúng nó người lớn thì thế nào :v
Thanks các bạn đã dịch nhá , down về xem rồi phát biểu cảm tưởng sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 19-6-2013 07:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn doremon thật buồn quá. Chả cute như trong chuyện gì cả
Nobita va xeko nhing đẹp trai tóa cơ.
Xuka và chaiko cũng dễ thương chứ.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 19-6-2013 12:28:21 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ lại tuổi thơ ghê gớm
Mon với Nobita  đáng yêu quá T____T chết mất

Cám ơn subteam nhiều, phải down về xem mới được
{:398:}{:398:}{:398:}{:398:} {:398:}{:398:}{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 19-6-2013 18:17:35 | Chỉ xem của tác giả
củng khá thú vị đó.
Nhưng mà diễn viên không được đẹp cho lắm
.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.
{:135:},.,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 19-6-2013 21:13:58 | Chỉ xem của tác giả
như mọi ngày, mình lang thang trên Kites, vô tình thấy cái tít:"Doraemon thành người lớn", thấy ngộ ngộ nên vào xem. Coi như là mem mới rồi. nhưng mình thắc mắc là: những tập phim trên các link down này là phim thật, người thật đóng ạ? Hay là truyện hình ảnh, mấy cốt truyện trên có bám theo truyện không, hay là thêm nhiều tập mới vô vậy mấy bạn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 19-6-2013 21:45:11 | Chỉ xem của tác giả
tocnganxu gửi lúc 19-6-2013 21:13
như mọi ngày, mình lang thang trên Kites, vô tình thấy cái tít:"Doraemon thành người l ...

Đó là CM quảng cáo của toyota, lấy cảm ứng từ bộ doraemon và các nhân vật ở lứa tuổi 30, nếu bạn ngại, có thể ấn vào link onl để xem thử.

Nó vốn không hẳn là phim nhưng do độ thú vị hài hước và sáng tạo, bọn mình đã dịch cho mọi người thư giãn chút. ^ ^

Bình luận

ra vậy, mình cứ tưởng là bộ phim Doraemon do người đóng. Nhưng mình cũng đang down thử một link về nè bạn, nếu thú vị, mình sẽ down về xem tiếp, thanks bạn!  Đăng lúc 19-6-2013 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 20-6-2013 02:01:42 | Chỉ xem của tác giả
OMG, cái giề thế này =))) xem tạo hình các NV mà ko nhịn đc cười

Nhất là Xeko mỏ nhọn , nhưg ở đây là Xeko tóc nhọn =))

Trông có vẽ vui và thú zị, nhưng chắc  thi xog mới xem đc wá T.T

Anw, thank ST  !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 20-6-2013 08:53:12 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui Yamapi đóng xeko sao??? Hâm mộ Xeko rồi đóa nha.
Còn bạn Doraemon nhìn bựa ko thể tưởng, còn là người tây nữa chứ.
Chaiko dễ thương khiếp, còn Xuka ko có cảm giác gì là 30 hết, sao để kiu đầu nhí nhảnh quá vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách