Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HuGe House] Thiếu niên Dương gia tướng / Hồ Ca, Hà Nhuận Đông, Bành Vu Yến [Vietsub Ep 43 End]

[Lấy địa chỉ]
381#
Đăng lúc 15-11-2013 21:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ film mà mình thích nhất về Dương gia tướng, trước đó thì mình mê Nữ tướng Dương môn (còn giờ thì thích cả 2 film) . Cảm ơn vì sub đã làm film này, iu sub nhiều. Film có dàn diễn viên toàn sao, diễn tốt và nội dung film cho khán giả thấy đầy đủ về gia đình Dương gia. Ngoài nội dung film nói về công lao của Dương gia tướng còn có những bài học ý nghĩa về tình cảm gia đình, anh em, bạn bè...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

382#
Đăng lúc 15-11-2013 21:37:58 | Chỉ xem của tác giả
Dương gia tương bộ này trông đợi từ lâu rồi . Cốt truyện và diễn viên đều diễn đạt trên cả tuyet với . Mỗi phần phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

383#
Đăng lúc 11-12-2013 18:19:05 | Chỉ xem của tác giả
Có diễn viên Hồ Ca đóng là hay rồi. Phải xem mới được. hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

384#
Đăng lúc 13-12-2013 18:13:25 | Chỉ xem của tác giả
Có Hồ Ca đóng là OK rồi, k cần nghĩ nhiều, tải về để dành đã xem sau cũng được!
Thích nhất là phim Thần Thoại mà g tìm k thấy link HD đâu cả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

385#
Đăng lúc 5-1-2014 01:38:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay kinh khủng
Xem đoạn dương gia tướng tử trận mà mình khóc như mưa
Đây là bộ phim về dương gia tướng mà mình thích nhất. Dàn diễn viên thì khỏi chê rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

386#
Đăng lúc 6-1-2014 10:34:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cũng lại là một bộ phim rất tuyệt vời đi. Quy tụ dàn diễn viên hot có Hồ ca, Hà Nhuận Đông, Bành Vu Yến, Thi Thi...kể về cuộc đời và chiíến công cha con nhà Dương gia đã làm được. Xem phim hay lắm, tập trung vào Lục lang, nói chung là đại gia đình Dương gia ý. Lục lang về sau lấy quận chúa, cũng coi là HE mặc dù cha và mấy huynh đệ đã hy sinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

387#
Đăng lúc 9-1-2014 21:56:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim đầu tiên mình coi do Ge Ge đóng, mà phải công nhận phim này Ge Ge diễn xuất nhập tâm thật Cứ mỗi lần coi tới tập 40-41 là lại khóc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

388#
Đăng lúc 13-4-2014 09:12:37 | Chỉ xem của tác giả
HIZHIZ! Thấy cặp Thất Lang vs Đỗ tiểu thư là dễ thương nhất, mà kết kục cũng buồn nhất nữa chứ!! HUHUHU mới kết hôn dc 1 ngày, chưa có dc bữa cơm vợ chồng thì đã phải xa nhau mãi mãi coi đến đoạn này mà 2 dòng lệ cứ tuôn rơi ko ngừng tua đi tua lại khúc a í hi sinh mà thấy đau lòng!!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

389#
Đăng lúc 28-5-2014 11:08:54 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

390#
Đăng lúc 31-7-2014 14:39:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim có Hồ Ca và Viên Hoằng <3 <3 <3
Nhạc phim này hay phết, cái bài Hồ Ca hát ý. Thanks subteam ^^
Trả lời