Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HuGe House] Thiếu niên Dương gia tướng / Hồ Ca, Hà Nhuận Đông, Bành Vu Yến [Vietsub Ep 43 End]

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 8-3-2013 11:22:42 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi kết thúc cuối cùng cảm động lắm
không thể kiềm được nước mắt khi Dương phu nhân nhận được tin chồng và các con trai tử trận
Dương gia tướng một đời trung lương vì nước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 8-3-2013 20:31:01 | Chỉ xem của tác giả
Trung quân ái quốc đến quên thân mình, đổi lại 1 giọt nước mắt của ông vua. Lúc các a hy sinh mình xem bn lần vẫn khóc, quá anh dũng, hùng tráng. Mình đặc bik thương a7 vạn tiễn xuyên tim mà vẫn cầm chặt dải khăn. Thương cho nỗi đau mất chồng mất con của Dương phu nhân, nỗi đau vì trở thành góa phụ còn trẻ của các vị thiếu phu nhân.
Cảm ơn các bạn đã làm sub 1 bộ phim hay như vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 9-3-2013 02:31:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này lâu lâu xem lại cảm xúc vẫn như lúc đầu ah. Bài nhạc "20 năm" mà nổi lên là nghe buồn gì đâu. Mà, mình thích Lưu Thi Thi trong phim này lắm nha. Coi mới thấy sis ấy đóng hay, kiểu dịu dàng như La Thị Nữ cũng được mà ngoài cứng trong mềm như Thác Bạc Ngọc Nhi cũng được :").
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 9-3-2013 04:04:19 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi hay ơi là hay. Mình thix nhất là cặp đôi của Tứ Lang, nhưng kết thúc của cặp đôi này bùn wa . Thà để Tứ Lang tử trận còn hay hơn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 9-3-2013 11:56:00 | Chỉ xem của tác giả
ngày xưa coi trên tivi mê phim này lắm lắm luôn á, vì là thành viên mới nên hôm nay vào nhà phim Chinese thấy có phim này vui mừng tột độ, lalala, bắn pháo bông tung hoa khắp trời, kakaka, dàn diễn viên nam đúng là không thể chê vào đâu được, anh nào cũng có nét riêng, chăm chỉ ngồi coi lại mới được ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 9-3-2013 18:46:18 | Chỉ xem của tác giả
Bành Vu Yến trong phim này rất dễ thương
Nhưng vẫn thích cặp của Lục Lang và Sài quận chúa nhất
Vừa coi xong hôm qua. Mấy tập cuối cảm động quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 9-3-2013 23:31:33 | Chỉ xem của tác giả
có ai post cho mình xin link của 3 tập 41-42-43 với, link MF tiêu rồi mà kéo torrent chậm quá :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 15-3-2013 21:19:11 | Chỉ xem của tác giả
bộ này mới nói chung là cũng được nhưng mình thích bộ của tô hữu bằng đóng vs chaerim ngày xưa hơn, xem bộ đấy cũng cảm động hơn bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 26-3-2013 13:38:18 | Chỉ xem của tác giả
mình xem bộ phim này hơn 10 lần rồi nà, không bỏ cảnh nào cả. Càng xem càng khóc theo nhân vật. các diễn viên diễn rất hay, nhập tâm nhất là Amy Trần Tú Văn, tôi tin chắc không ai mà không đế mắt đến Xa Thái Hoa ngồi ôm cây thương, lau chùi...lúc đợi con trở về ; 7 người đi 1 người trở lại, thật đau thương. Amy đúng là diễn viên xuất sắc của nền điện ảnh trung hoa. Về các chàng trai họ Dương, đẹp trai, diễn giỏi,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 26-3-2013 20:22:08 | Chỉ xem của tác giả
Thanks Subteam rất nhiều!
Mình đã luyện xong bộ phim nhưng đến bây giờ vẫn còn thấy hối tiếc vì đã hết . Mình rất thích Hồ Ca.
Viên Hoằng, … nói chung mình thấy ai cũng đóng hay hết. Coi xong mình thấy ghét ông vua quá chừng . Nhà Dương gia thật là anh dũng và tội nghiệp cho tinh thần trung nghĩa thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách