Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại - Xuất Bản] Huyền Của Ôn Noãn | An Ninh (Update ebook)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 13-12-2012 02:39:19 | Chỉ xem của tác giả
greenrosetq gửi lúc 26-3-2012 19:09
@giangphong: Truyện này tớ thấy trên các diễn đàn mọi người nhắc đến nhiều nên cũn ...

bạn ơi, cho hỏi truyện phồn hoa tận xứ của tác giả nào vậy bạn??? mình search trên google hoài mà ko thấy T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 20-1-2013 11:07:50 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự quá hay ạ!!!! Lần đầu tiên đọc được một ngôn tình hay như thế.
Tất nhiên mỗi truyện hay một vẻ, nhưng mà đây đúng là motif mình thích nhất
Có thể mọi người thấy truyện này vẫn theo motif yêu hận tình thù như rất nhiều cuốn ngôn tình khác nhưng văn phong và các tình tiết của tác phẩm thật sự gây ấn tượng rất mạnh đối với mình.
Cảm ơn bạn đã dịch và chia sẻ nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 25-1-2013 11:26:33 | Chỉ xem của tác giả
Chiếm Nam Huyền ♥ Chiếm Nam Huyền của tôi ♥
đây là truyện đâu tiên tôi đọc liên tiếp 3-4 lần :">
mấy truyện khác dù hay nhưng tôi chỉ đọc 1 lần [vì qua lần 2 thấy ko hấp dẫn nữa]
tôi thích cách suy nghĩ của CNH
trong tình yêu, ko thể chỉ 1 bên cho 1 bên nhận
mà phải là 2 bên cùng cho cùng nhận
giống như trên một cán cân, hai người phải luôn ở vị trí cân bằng
mất đi sự cân bằng, tình yêu rồi sẽ nhạt và thành số 0 :D

Bình luận

cả 2 cùng cho cùng nhận, đáng tiếc là sau 10 năm cả 2 mới biết được điều đó^^  Đăng lúc 14-11-2013 10:02 AM
hềhề, zậy thì vui quá, bạn tui đọc ngôn tình rất nhiều, nhưng gout nó ko giống tui, ko chia sẻ ý kiến đc :(  Đăng lúc 25-1-2013 12:43 PM
Biết bao giờ mới có ng nói với chúng ta: "anh mãi là ....... Của em" cô nhể. Hình như gout truyện cô và tôi giống áh  Đăng lúc 25-1-2013 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 3-2-2013 20:43:08 | Chỉ xem của tác giả
lúc chiều lên nhà sách Tràng Tiền vớ được quyển này đứng đọc cho đến hết giờ mở cửa :)) lúc mình đọc có 1 e đi qua nhìn mình bảo, "HCON truyện này hay" mình quay sang cười với e ấy bảo "c cũng cực thích truyện này", thế là c e cười với nhau, đơn giản thế thôi nhưng thấy rất vui ^^

Sách tặng kèm CD các bài hát trong truyện, có khi nhà mình cũng làm 1 list thế ở trang 1 nhỉ bạn Nhuphonglin? :D

Bình luận

có sao đâu, bạn là chủ topic mà, ý tưởng cho nhà phong phú thêm thôi :)  Đăng lúc 3-2-2013 10:33 PM
Khi rỗi tớ sẽ làm, truyện này tớ chỉ repost chứ k phải là người biên tập nên cũng khó nói lắm bạn  Đăng lúc 3-2-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 8-2-2013 22:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Chiếm Nam Huyền làm tất cả chỉ để Ôn Noãn nói một câu :"Huyền của Ôn Noãn" Để cho cả thế giới này biết, a là của cô, và ngược lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 19-2-2013 10:24:46 | Chỉ xem của tác giả
Thanks b đã post truyện này. Đây là một tác phẩm hay và đáng để suy ngẫm.
Bạn có thể cho mình xin ebook để lưu tronmg máy, sau đọc lại được không? Email của mình : [email protected]
Thanks so much!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 24-3-2013 20:00:29 | Chỉ xem của tác giả
Nhutphonglin gửi lúc 17-3-2012 10:03
Chương 1: Bắt đầu, gặp lại (I)

{:155:} hì vào đây lò mọ lôi truyện hay dìa đọc mới phát hiện cô Lin là người post truyện này
hem bít hay k nhưng khá tin tưởng gu đoc truyện của cô, lại còn có ebook nữa thì còn giề bằng, lôi về để dành sau này đọc thui
Cám ơi mỹ nhưn đã post nhé
á k chịu đâu cô Lin cái file ebook mất tiu rùi

Bình luận

Sis muốn em gửi ebook cho, cơ mà truyện này có nhiều ng k thích lắm nhé... :)  Đăng lúc 24-3-2013 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 6-4-2013 15:25:52 | Chỉ xem của tác giả
hehe, ốm nằm nhà vật vạ lại lôi truyện ra đọc, an ủi cho một tâm hồn mệt mỏi và một cơ thể kiệt quệ... chẳng phải truyện thích nhất cũng chẳng dấu ấn sâu đậm nhất, bởi với mình k có gì là mãi mãi - k có nhất chỉ có hơn, nhưng lại khiến mình dù đọc đi đọc lại nhiều lần vẫn k cảm thấy nhàm chán, vẫn là những cảm xúc nguyên vẹn ấy, có chăng là sâu sắc hơn và cũng ảo mộng hơn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 23-5-2013 18:44:47 | Chỉ xem của tác giả
Câu nói yêu thích của anh Chiếm Nam Huyền: mãi mãi là Huyền của em.
Mình rất cảm động vì tình yêu của nam chính dành cho nữ chính,10 năm chờ đợi,sử dụng biết bao mưu kế với hy vọng người mình yêu sẽ nhận ra tình cảm mà quay trở về.
Ngoại truyện về 3 đứa con cũng thật hài,đúng là con hơn cha là nhà có phúc.
Cảm ơn bạn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 11-6-2013 10:17:00 | Chỉ xem của tác giả
Cuốn ngôn tình mình thích nhất của mình đây ^^ đọc đi đọc lại mà không thấy chán
Công nhận Nana dịch mượt ghê á, rất thích văn phong của An ninh nữa
"Vĩnh viễn là Huyền của em" mình cũng thích câu này, thích tình yêu của Nam Huyền và Ôn noãn quá quá đi à :"> có đáng yêu, có thâm tình sâu sắc, tóm lại là thích thích thích
Thanks Nana nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách