Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại - Xuất Bản] Huyền Của Ôn Noãn | An Ninh (Update ebook)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 10-7-2012 16:48:36 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi mình cũng muốn đọc , bạn gửi vào mail [email protected] giúp mình nhá.thanks nhiều nhiều

Bình luận

Check mail nha bạn, nếu k có check mail rác hộ mình  Đăng lúc 18-9-2012 11:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 9-9-2012 05:33:53 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi cho mình xin ebook bộ này với đc k. mail mình là: [email protected]
cảm ơn bạn đã post truyện và cả bạn Na dịch nữa :X

Bình luận

Check mail nha bạn, nếu k có check mail rác hộ mình  Đăng lúc 18-9-2012 11:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 17-9-2012 18:35:16 | Chỉ xem của tác giả
Một bữa nọ ( ngày abc nào đó) vì ko vào được wp = lapchan nên tớ vào = đt lượn lờ, vào nhà cô Lin thấy có bài giới thiệu Huyền của Ôn Noãn, trong máy có ebook truyện này lâu rồi, nhưng chưa sờ tới ^^ Cho tới lúc đọc xong bài giới thiệu của cô Lin và thấy em Thỏ post hình đĩa CD trên FB làm 2 ngày đi làm thêm của tớ vừa cầm đt vừa đọc thử ^^
Đến trưa nay về nhà mới đọc xong tớ khóc 4 lần khi đọc truyện, mỗi lần đều nhạt nhòa nước mắt vì 2 người này ^^
Những đoạn tình cảm thời ấu thơ, những đau khổ khi ly biệt, những nỗi lòng của 2 con người này ^^
Trong truyện này nói thật tớ thương cả nam chính - Nam Huyền và nữ chính Ôn Noãn như nhau, 2 người đều đau khổ, đều hận đối phương, 1 người thì phải đến bác sĩ tâm lý điều trị cả 1 năm, 1 người thì đau khổ trong điên cuồng tìm kiếm....nhưng tóm lại 2 người này vẫn không ngừng nhớ đến nhau...
Giờ mới biết hóa ra mình đã để 1 bộ truyện hay trong list ebook trong điện thoại lâu như vậy mà chưa hề đọc ^^
Thanks cô Lin

Bình luận

lúc đầu tôi đọc đâu có nghĩ nhiều lắm =)) tới đoạn con dấu mới gật gù =)) tôi thích những đoạn thời còn bé của 2 ng quá cô ạ, ngọt ngào quá ^^  Đăng lúc 18-9-2012 03:10 PM
Thế mới hay, liên quan đến tựa mà cô :))  Đăng lúc 18-9-2012 08:45 AM
ừ xD tôi thích câu Vĩnh viễn là Huyền của em quá cô ạ, đọc mà cứ đau tim :s  Đăng lúc 17-9-2012 09:19 PM
rồi cũng về với nhau thôi, như CLL và BNT nói.... NGay từ đầu họ đã biết k ai có năng lực để xen vào giữa hai ng này mà, chẳng qua là phối hợp có lợi và xem vui   Đăng lúc 17-9-2012 08:25 PM
k... Ý tôi k thế, ý tôi là nếu họ cứ suông sẻ ở bên nhau từ nhỏ đến lớn, thì CNH sẽ k xuất sắc như thế... Còn họ hận nhau, yêu nhau, vì bất kì lý do j thì   Đăng lúc 17-9-2012 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 18-9-2012 07:46:52 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi, cho mình xin ebook với.Cảm ơn bạn nhiều lắm!!!
Emai :  [email protected]

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 18-9-2012 11:16:10 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi cho mình xin ebook nữa. linh ebook prc hỏng rôi
mail của mình là [email protected]

Bình luận

tks bạn, đã nhận đc ^^!  Đăng lúc 18-9-2012 10:32 PM
Check mail nha bạn, nếu k có check mail rác hộ mình  Đăng lúc 18-9-2012 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 19-9-2012 23:19:59 | Chỉ xem của tác giả
cuong_249hd gửi lúc 10-7-2012 16:48
bạn ơi mình cũng muốn đọc , bạn gửi vào mail  giúp mình nhá.thanks nhiều nhiều

hu. mình chưa nhận đc, b xem lại giúp mình vs nhá, thanks ..........................................................................................

Bình luận

k có thật bạn a`, mail của bạn là gì? hay là bạn gửi lại cho m` nhé [email protected]  Đăng lúc 24-9-2012 08:39 PM
Sao kì ta, bạn check trong mục thư rác xem, có j cho tớ hay để tớ gửi lại lần nữa  Đăng lúc 20-9-2012 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 21-9-2012 18:58:57 | Chỉ xem của tác giả
tính vào downl ebook để dành lúc nào có hứng lôi ra đọc lại mà link die hết rùi, k kìm lòng đc lại dành 1 đêm 1 sáng đọc lại :) ai nói gì thì nói, đây vẫn là một trong những truyện tớ thích.  tình yêu khắc cốt ghi tâm ấy chính là ước mơ cả đời của tớ :P
một điểm mình cực kết nữa là âm nhạc trong truyện, mấy bài trong này đều là thể loại tớ thích . Khi lần đầu đọc truyện này tối nào mình cũng nghe Nothing compares to you, nghe cả trong lúc ngủ, liền như thế trong suốt hơn 1 tháng, giọng hát của Sinead O'Connor như đâm vào tim, giai điệu mãi lượn lờ trong đầu mình, bây giờ vẫn thế, mỗi lần nghe đều cảm thấy một nỗi đau dịu êm như suối chảy nảy nở trong tim. đây là kỉ lục lâu nhất mình nghe liên tục 1 bài hát :))
lan man nãy giờ suýt quên mục đích chính, chủ  thớt gửi ebook qua mail [email protected] cho tớ đc k? để lúc nào quá bi quan tớ lại lôi ra đọc lại :D

cuối cùng muốn gửi 1 lời chúc  tốt đẹp đến bạn edit và bạn post. Many thanks :X

Bình luận

t chuyển mail của nhutphonglin cho bạn lun nhé  Đăng lúc 23-9-2012 09:34 PM
bạn ơi! Gửi cho mình với nhé. mail của mình [email protected]  Đăng lúc 23-9-2012 07:39 PM
tks bạn, tớ nhận đc rồi :)  Đăng lúc 23-9-2012 12:15 AM
Hiện nay tớ đang online bằng đt, nên mai tớ gửi bạn nhé. Tớ cũng rất thick truyện này :)  Đăng lúc 21-9-2012 07:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 25-9-2012 13:56:09 | Chỉ xem của tác giả
thú thật sau này có yêu ai tớ chả dám yêu người như anh Huyền, anh bá đạo quá, cách a yêu và a hận thật tim không đủ level để đấu với anh. thật cũng chỉ có mỗi Ôn Noãn mới đối đầu dc với anh hehe. choáng cái kiểu gắn vệ tinh theo dõi cô nàng :)) noãn ơi là noãn

Bình luận

Thế mới shock... Nói thât là tớ mê anh Huyền như điếu đổ  Đăng lúc 25-9-2012 02:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 26-9-2012 23:44:13 | Chỉ xem của tác giả
đùa, bộ này mình đọc cũng khá lâu rồi
và nói thật là đọc truyện chả bao h mình để ý đến mấy bài hát trong truyện hết :">
cơ mà hôm trc mới thấy cái CD tặng kèm sách, thế là đi tìm mấy bài hát trong truyện
trời ơi, nghe xong mình bị nghiện luôn á
vừa đọc bộ này vừa nghe mấy bài của anh Trịnh Nguyên với cái bài nhạc ko lời thì đúng là... chắc mình sẽ khóc hết nước mắt mất :">

tặng cả nhà bài nhạc không lời mà Ôn Noãn hay nghe trong truyện nhé :X

cre: wangan0921@ytb

Ps: hiện tại C-music đang vietsub các ca khúc của anh Trịnh Nguyên trong truyện, các bạn qua đó ủng hộ nhé ^^

Bình luận

Thanks bạn  Đăng lúc 27-9-2012 07:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 28-11-2012 22:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, đọc nội dung hay quá.
Muốn tải ebook mà link hỏng rùi.
Cho mình xin đường link mới nhé.
Mail của mình là : [email protected]
Thanks bạn lắm lắm lắm....

Bình luận

Bạn ơi, vì sách xuất bản nên việc share ebook bạn có thẻ chờ 1 time nữa được k?  Đăng lúc 28-11-2012 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách