Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Nếu Ốc Sên Có Tình Yêu | Đinh Mặc (Truyện dịch- Hoàn + Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
3321#
Đăng lúc 24-2-2014 11:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Chào chị GR
$ c9 K" }, x4 L' h* w' K3 K8 C©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em nhịn mãi lúc thấy chị hòan truyện mới dám nhảy vào đọc, lại sợ vừa đọc vừa chờ thì bức rức lắm
©2024 Kites.vn | All rights reserved( e9 v+ W7 Z/ C- ]( b
Chết cười với đoạn anh chị yêu mà me nhau như cảnh sát canh tội phạm ^^
©2024 Kites.vn | ! T/ G3 _% H9 _% |9 h2 kAll rights reserved
: h' ^. y7 S! P9 u, N# z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chị ơi cho em hỏi chút là truyện đã được xuất bản rồi, nhưng sao em thấy chương 62 đến 64 đang bị ẩn vậy chị. Mình đợi sau khi sách xuất bản 1 thời gian mới mở hết ra à chị. Em đang đọc đến đọan đó, đang gay cấn mà thấy bị ẩn mất, nhưng lại không muốn đọc tiếp chương 65 nên phải nhảy vào hỏi ngay  ^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 B4 {9 p2 t+ s, F1 [6 g+ N
* B6 z7 C. \, r  L( o" w©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đúng là đọc truyện này không nên đọc buổi tối, hôm qua đói bụng quá xuống lầu pha sữa, phải nhờ chồng đi cùng. Thế là vứt con ngủ trên lầu, 2 vợ chồng xuống bếp pha sữa ăn bánh đã 1 hồi mới lên ^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 _' r8 i4 K. @/ t* D& ~
6 w$ [+ y/ W  V. u©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks chị vì 1 bộ truyện quá hay nhé
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ r- i0 o" _: h3 [2 F

Bình luận

ơ em tưởng là mình vẫn khóa mấy chương chờ sách xb chứ, em thấy có mấy chương đó chị thôi chị, thanks chị nhé :)  Đăng lúc 24-2-2014 02:34 PM
Mình quên mất không mở khóa mấy chương đó, cũng chẳng ai nhắc mình. Bạn vào đọc đi nhé :D  Đăng lúc 24-2-2014 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3322#
Đăng lúc 25-2-2014 11:57:38 | Chỉ xem của tác giả
Haiz, mặc dù đã được cảnh báo không nên đọc chương kết thúc vào ban đêm, nhưng vẫn không thể hoãn cái sự sung sướng ấy lại được ^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved# ^* d% a; X' f1 b7 h
) w, T( P/ K! y" n©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc xong truyện này rút ra được kết luận là Hồng nhan bạc phận, đẹp chi cho khổ vậy không biết.
©2024 Kites.vn | . N+ U2 p1 D+ eAll rights reserved
Ngay từ ban đầu em Mông có làm gì sai đâu. Em xuất thân trong gia đình không khá gỉa, em đã cố gắng học hành đến mức xuất sắc, trong công việc cũng cố gắng chuyên tâm, thậm chí khi quen bạn trai em cũng giữ được mình trong sạch. Không ngờ mẹ Mặc quyết tâm vùi dập em đến cùng.
©2024 Kites.vn | ( p% O) G1 n# H' P0 b) i8 D! rAll rights reserved
Cái sai duy nhất của em là sau khi phát hiện ra chồng mình là hung thủ giết người lại không chịu báo cảnh sát, chả biết lúc đấy em nghĩ gì? Từ đầu truyện đã thấy em căm ghét bọn tội phạm cưỡng hiếp phụ nữ lắm mà? Đôi khi mềm lòng không đúng lúc lại gây ra hậu quả không hề nhỏ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ S* U6 M0 m9 X2 P
©2024 Kites.vn | : S0 }# \$ j3 _( dAll rights reserved
Thích cách mẹ Mặc kết thúc câu chuyện của em, biết là quá tam ba bận và cũng mong em tìm được hạnh phúc, nhưng đối với bất kì người con gái nào trải qua cuộc đời thu hút kẻ giết người biến thái như em (những 2 anh đấy nhá) thì vẫn cần cho mình thời gian để tĩnh lại. Mong bạn Thư đủ kiên nhẫn để chờ em
- `9 P% h6 P: ]0 t( }: d+ R©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 9 Z+ a) O* p$ eAll rights reserved
Về 2 bạn tội phạm ác như nhau, nhưng vẫn có 1 chút tiếc nuối cho bạn Lâm. Nếu nói tính cách giết người của bạn Phùng ở trong máu, thì bạn Lâm chỉ là nạn nhân của xã hội đồng tiền mà thôi. Tíêc là tuổi thơ ám ảnh đã không giúp được gì, còn làm bạn không thể rút chân ra, haiz
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ @( L3 r; |. p! h: L
©2024 Kites.vn | 5 x, ^) B5 c) [  i3 A( t1 P2 tAll rights reserved
Về nhân vật chính giai xinh gái đẹp thì không còn gì để nói rồi, chỉ còn lại sự cảm kích tình yêu của họ. Đối với những người yêu theo lí trí, khi họ nhận ra sự rung động của con tim đã vượt quá giới hạn tỉnh táo của bộ não, thì đó là 1 tình yêu đáng để đắm chìm.
4 q" R4 r$ X1 B/ \7 m©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved& }# V" K% S: U# C+ G3 ^
Truyện hơi kinh dị, nhưng vẫn không kém phần hài hước và nhẹ nhàng, sau truyện này phải  công nhận cây bút đa zi năng của mẹ Mặc và tài năng dịch thể loại nào của mượt của chị GR. Có lẻ nói cảm ơn thôi vẫn chưa đủ cho những gì chị đã bỏ ra, nhưng vẫn muốn cám ơn chị.
©2024 Kites.vn | + N- a$ R+ M* q. h2 g+ qAll rights reserved
Chúc chị thật nhiều sức khỏe và tinh yêu trong cuộc sống
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 ]  P( g3 L' v% E, {

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
greenrosetq + 10 Bài hay ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3323#
Đăng lúc 25-2-2014 22:56:54 | Chỉ xem của tác giả
càng đọc càng hâm mộ tác gia đinh mặc
  X. Y* o' J3 L/ A1 T©2024 Kites.vn | All rights reserved
xuất sắc cả cổ đại cả hiện đại, ko tr nào giống tr nào. tuyến nvat dc xây dựng chắc tay
0 L2 a$ b! V4 R  M©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn editor nhìu tác phẩm hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3324#
Đăng lúc 28-2-2014 15:57:25 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm không vào đây nhớ anh Bạch và chị Hủ quá, chúc chị mẹ tròn con vuông, gia đình hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3325#
Đăng lúc 28-2-2014 15:59:05 | Chỉ xem của tác giả
Ở Việt Nam bây giờ cũng dã man lắm các bạn ơi,nhiều vụ kinh hoàng, mình có con gái mà lúc nào cũng sợ nơm nớp ấy, chẳng dám gửi ở đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3326#
Đăng lúc 28-2-2014 16:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Theo dõi gần hết truyện rồi bây giờ mới thấy ngoài hiệu sách có truyện xuất bản, thấy sao sao ấy, mình mong ngóng từng chương từ đó tới giờsao thấy hẫng hẫng ấy nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3327#
Đăng lúc 28-2-2014 16:02:34 | Chỉ xem của tác giả
Diêu Mông đã được qua quá trình học tập, sự lựa chọn của chị ấy là sai lầm sao vẫn cố chấp thế nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3328#
Đăng lúc 28-2-2014 16:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Từ chị Hứa Hủ mình thấy con người nên không bon chen nhiều, con người có số phận cả rồi, ông trời đã cho ai thì cho người ấy thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3329#
Đăng lúc 28-2-2014 16:20:36 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tim đập nhanh quá, hồi hộp, hồi hộp ...chị Hủ ơi nguy hiểm quá, lo cho em bé quá, nhanh tay lên anh Bạch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3330#
Đăng lúc 2-3-2014 14:27:17 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này thì hay kinh khủng rồi. Mấy anh nam chính trong truyện của Đinh Mặc anh nào cũng bá đạo trên từng hạt gạo
©2024 Kites.vn | All rights reserved# q  w4 d. C$ {4 e0 N, |: F  n1 a
Cảm ơn chị GR đã edit nhé, dù em đọc ebook lâu rồi nhưng bây giờ mò được topic chị post truyện vẫn phải vào cảm ơn chị 1 câu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách