Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangsjk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Nắng Gắt | Cố Mạn : Bách Việt Books đã mua bản quyền tại Việt Nam

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 20-7-2013 22:43:14 | Chỉ xem của tác giả
ta đã trở lại, ta hú ta hét a, yêu Mạn Rùa lắm lắm luôn, ta đã nói với chúng bạn nếu Trang Tự không phải  là nam chính ta sẽ không bjo đọc truyện của chị Rùa nữa, thật may, thật may a, yêu Mạn tỷ lắm luôn, yêu anh Trang cực kì, anh là số 1 anh là number 1, tuy rằng không ghét anh Sâm nhưng cũng không thể lột tả hết cảm xúc sung sướng trong lòng khi biết anh Trang là nam chính, thật vui, chắc đêm nay mất ngủ quá, cảm ơn Mạn tỷ, cảm ơn Sahara, cảm ơn tất cả mọi người *tung hoa, tung hoa*
{:182:}{:161:}{:161:}{:290:}{:290:}{:290:}

Bình luận

Ta đã định ko đọc Nắng Gắt nữa rùi đấy... May quá... Lại đọc tiếp thui! ^^  Đăng lúc 21-7-2013 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 20-7-2013 23:11:54 | Chỉ xem của tác giả
ủa, vậy là xác định rõ nam chính rồi hả mấy bồ
mình cứ ngờ ngợ làm sao ấy, chị Mạn ban đầu nói ko muốn tiết lộ nam chính vì ko muốn đóng khung suy nghĩ người đọc, nhưng chị nói thế kia thì tiết lộ rồi còn đâu.chỉ nói chỉ viết về anh Trang???.khó hiểu quá...cũng tội chị, bình luận của Fan mà cũng ảnh hưởng đến quá trình sáng tác nữa, hi vọng mọi việc đều tốt đẹp...cả làng ai cũng vui vẻ cả ,...và sớm có truyện đọc

Bình luận

thông tin nam chính đã đc Cố Mạn chính thức xác nhận nhé . keke  Đăng lúc 21-7-2013 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 21-7-2013 00:39:11 | Chỉ xem của tác giả
huhu sao cuối cùng cứ mãi phải là tình đầu thế này :<
chị Mạn ơi sao chị cứ dùng đi dùng lại cái mô típ này thế ???
thất vọng quá, a Sâm ơi là a Sâm ơi :((
tôi là tôi chả ưa gì bà Dưa Hấu đâu nhé, tôi sẽ đá đít bà vì đã say gb a Sâm
tội anh lớm, còn bà lúc nào chả hồn nhiên như cô tiên, sướng không biết đường sướng thì làm ơn đi khổ bớt đi
chẹp đọc hết truyện của Cố Mạn viết rồi nhưng mà đây là truyện đầu tiên không có mấy thiện cảm với nữ chính và nam chính, chả hiểu sao luôn ;=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 21-7-2013 09:09:43 | Chỉ xem của tác giả
hú hú lão Trang nhà mình năm-bờ-oăn
nghe câu này của mẹ Mạn mà mát hết cả lòng cả mề
cơ mà quyển thượng lại viết về a Lâm cầm thú ư??? thôi thì đành chờ bao giờ về VN ra hết cả 2 quyển thì ta mới nhảy chứ mà theo dõi từng quyển một chắc k đủ can đảm mất. dễ chết vì đau tim lắm
cuối cùng vẫn là iêu Trang Tự nhất, iêu mẹ Mạn nhì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 21-7-2013 09:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Ha ha nghe tin mà vui không kể xiếc
Mặc dù thấy nhiều bạn buồn vì a Sâm nhưng mà mình lại vui : )
Bởi không thích nam chính kiểu soái ca đẹp trai nhà giàu blabla
Cứ bình thường nhưng không tầm thường  như a Trang có phải hiện thực chút không :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
 Tác giả| Đăng lúc 21-7-2013 18:17:07 | Chỉ xem của tác giả
Cố Mạn phản hồi độc giả

Theo như các bạn đã biết, trên trang web chị Mạn post Nắng Gắt
Luôn có những ý kiến trái chiều về chuyện nam chính
Đương nhiên hiện tại, hầu như phần đông đang ủng hộ Lâm Tự Sâm
Vì thế chị Mạn có nói, bình luận của độc giả đã có một chút ảnh hưởng đến chị
Nhưng lại bị các độc giả hiểu sai ý nghĩa. Nên chị Mạn muốn đính chính lại "sự ảnh hưởng" mà chị muốn nói đến

"Tôi nói bị bình luận ảnh hưởng, là ảnh hưởng tới tâm trạng, chứ không ảnh hưởng tới nội dung truyện... đương nhiên một phần cũng là do yếu tố thời gian. Tôi sẽ không vì bình luận của mọi người mà thay đổi nội dung truyện."

Dù biết nhiều fan Lâm Tự Sâm sẽ rất buồn
Nhưng hãy tin tưởng ở chị Rùa nhé {:444:}
Dành cho các bạn fan anh Trang nè
Đáng yêu ghê luôn
Hãy cùng chờ đợi anh Trang trả lãi cho Dưa Hấu nhé {:290:}

pret2y2ou

Đăng ngày 2013/07/21 lúc 20:13

Cái này mình nghĩ ra, tặng cho anh Trang:

Xét từ góc độ Ngân hàng học mà nói (ngành của anh Trang nhá ^__^), yêu là sự vay mượn con tim của đối phương, kỳ hạn là cả đời, tài sản bảo đảm là nhân cách và đạo đức của người trong cuộc, gốc được trả lại bằng sự chân thành, và lãi suất chính là hạnh phúc.

Mình tin rằng Trang Tự sẽ trả thật nhiều lãi cho Dưa Hấu để không làm fan thất vọng. Nếu bạn yêu quý chị Mạn, hãy tin tưởng và ủng hộ Nắng Gắt!

Bình luận

ồ, nếu chỉ ấy nói vậy thì cũng chưa rõ ai là nam chính mà...mọi ng cứ bình tõm...^^  Đăng lúc 21-7-2013 06:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 22-7-2013 08:13:21 | Chỉ xem của tác giả
Tuy rốt cuộc không rõ dưa hấu sẽ về tay anh nào (vì chị Rùa nói không rõ ràng, chị chỉ nói quyển 1 là đát diễn của anh Sâm còn quyển 2 là đất diễn của anh Tự) nhưng mình rất vui và sung sường khi biết anh Tự là nam chính {:290:}{:290:}. Yêu chị rùa quá đi. Có lẽ fan của anh Sâm sẽ buồn rất nhiều nhưng mà theo như cảm nhận của riêng mình thì anh Sâm không thích hợp với dưa hấu. Vì sao ư, vì anh có thể nói gần như là một man hoàn hảo (gần như thồi chứ chưa phải là tuyệt đối đâu nhe) đối với dưa hấu. Anh đẹp trai,có tài và nắm bắt được suy nghĩ của dưa hấu. Nhưng chính vì lẽ đó mà dưa hấu sẽ cảm thấy mình không xứng đôi với anh và nếu ở bên anh thì lúc nào cũng phải suy nghĩ xem mình phải như thế nào, phải làm gì để anh không mất mặt trước mọi người (fan anh Tự đừng phản đối nhé ví mình chỉ đang giả sử thôi. Hơn nữa mình thuộc phe anh Tự mà.).Các bạn sẽ nói anh Sâm sẽ không cảm thấy mất mặt, sẽ làm cho dưa hấu thoải mái nhưng đó chỉ là suy nghĩ của anh Sâm thôi. Còn anh tự mình thấy ở anh có quá nhiều khuyết điểm chứ không phải là ưu điểm,chỉ riếng cái tính tự ti không rõ ràng là anh đã thua anh Sâm rất nhiều rồi. Nhưng có lẽ vì điểm đó mà mình và cũng như nhiều bạn khác lại ủng hộ anh vì anh thực hơn đời thường hơn và quan trọng là dưa hấu yêu anh. Nói túm lại là mình rất vui vì cuối cùng anh Tự đã là nam chính .Camson hai nàng đã cho độc giả biết một tin quan trọng như vậy. Yêu hai nàng nhiều {:444:}.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 22-7-2013 09:12:07 | Chỉ xem của tác giả
{:418:}{:418:}{:418:}{:418:}
chào mừng Trang Tự trở lại và lợi hại hơn xưa hehe
fan của anh Tự cuối cùng cũng được đáp lại
cơ mà nếu vậy thấy tội a Lâm cầm thú quá đi {:402:}, mong là khi viết xong bộ này, nếu
a Lâm ko phải nam chính thì chị rùa sẽ viết một bộ về anh Lâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 22-7-2013 22:27:33 | Chỉ xem của tác giả
huhu mình thích truyện này quá đi:( mặc dù cũng có cảm tình với anh Trang nhưng anh Sâm đáng yêu quá mà:(( cho dù tình cảm với anh Trang có sâu sắc nhưng vẫn mong bạn Dưa Hấu đến với anh Sâm:(
đọc từ đầu cứ hồi hộp mãi giờ lại thấy tác giả nói thế này buồn quá đi:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 23-7-2013 08:37:37 | Chỉ xem của tác giả
Không uổng công chị là tác giả duy nhất em yêu

Có lẽ vì những gì chị thể hiện ra trong tác phẩm khiến em thấy rất giống suy nghĩ mình nên 1 phần nào đó trong em luôn hêts mình ủng hộ chị

Em không nghĩ suy nghĩ ủng hộ a Trang vì anh ấy là tình đầu của Dưa hấu giống với tất cả các soái ca trong các tác phẩm khác của chị vì nếu so sánh như thế thì quả là khập khiễng vì truyện này k giống với bất kì tác phẩm nào trước đây của chị.

Khá là ngạc nhiên khi em lựa chọn truyện của chị phần lớn vì tình tiết của truyện hầu như k bao giờ có xuất hiện thứ 3 ngoài nam nữ chính, tuy nhiên, tác phẩm này quả là khác biệt, khác với phong cách của chị. Hấp dẫn hơn, ly kì hơn, hồi hộp hơn và có thể nói gây nhiều tranh cãi hơn.

Nói về 2 nam chính phụ, dù a Sâm có hoàn hảo cỡ nào đi nữa nhưng dường như e k thể rung động trước anh ấy, có lẽ trái tim em đã trót trao cho ai đó rồi nên k thể đón nhận ai khác. Dưa Hấu cũng như vậy chăng? Em rất thích cách viết của chị, cách lựa chọn của nhân vật trong truyện khiến em tin rằng trên đời này trên đời này Tình yêu có thể làm nên những điều kì diệu.

:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách