Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: just.rain
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hồn Anh Nơi Đâu | Tiểu Cô Tử (Chương 25) ೋ

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 11-8-2015 18:24:25 | Chỉ xem của tác giả
Đúng rồi, tôi có chuyện muốn nói với mọi người. Cùng lại đây ngồi nghe nào

©2024 Kites.vn | & U) J+ z4 F: C3 W/ IAll rights reserved
=]] lạy anh Miêu, anh cũng ít biết có đổi chủ đề, giây trước còn tươi cười, giây sau đã sạc cho đám nhỏ 1 bài =]] cơ mà em thích quá cơ. Anh cũng thiệt là phong cách bá đạo =]]
©2024 Kites.vn | All rights reserved! o9 g. U. h  d8 }* h5 J
©2024 Kites.vn | % v) U( T* I7 f( \; gAll rights reserved
Nhưng mà mình cứ tưởng giây phút anh lên sàn phải là 2 bạn ở riêng với nhau cơ, thế này thì anh lấy đâu ra cơ hội mà tình cảm vs chị :"> mong 2 bạn trẻ sớm có chemistry

Bình luận

Chị còn đang sợ anh đến *truy sát* nên bây giờ thì chưa đâu, nhưng từ từ rồi sẽ có thôi :3 Người chất như anh thì bảo đảm cua đc vợ ngon ơ =]]]]  Đăng lúc 12-8-2015 02:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 11-8-2015 19:04:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Truyện ngày càng hấp dẫn. Thích anh nam chính rồi đó, đầu truyện tới h im im mà khi đã nói toàn câu bá đạo, lại hài hước nữa. Mình đoán phong ấn lần này k dc suôn sẻ, chắc sẽ có thêm nạn nhân, hy vọng k phải trong nhóm mấy chị em chung phòng. Lại hóng a~~~~~

Bình luận

Im lặng là vàng, trc nay anh chỉ chờ thời cơ lên nói, vậy thì công hiệu mới gia tăng đc :)))) :D ~~~  Đăng lúc 12-8-2015 03:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 11-8-2015 19:06:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

mang Miêu đại nhân đi làm việc mà bị cho là bệnh hoạn giết mèo chơi cả nhóm cũng thật là đáng thương, mà giờ anh trong lốt mều thế thì vợ anh vẫn coi anh là con mều thôi, sau này rung rinh kiểu j nhỉ
©2024 Kites.vn | % s- V) D  O& yAll rights reserved
Còn tên Thái nhát chết kia thì next đi, diễn thế đủ rồi --> xuống sàn em có mong muốn hắn bị dây dưa với chuyện này nữa và mãi hức hức

Bình luận

Người chất như anh k sợ k *tán tỉnh* đc vợ =]]]]]]]]] Bạn Thái đoạn đầu nam thần bao nhiêu, đoạn sau trớt quớt bấy nhiêu T___T  Đăng lúc 12-8-2015 03:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 11-8-2015 20:27:16 | Chỉ xem của tác giả
Mưa ơi, anh Thái mấy chương này điểm bị tuột dốc không phanh luôn, thôi cũng tốt để mình thoát kiếp thích nam phụ
©2024 Kites.vn | All rights reserved# o$ K6 {* L6 e( O
Đọc mấy chương này mình buồn ghê, bời vì cái chết của Hân Nhàn, mình nghĩ Vương Uy và Hân Nhàn rất thích nhau, thế mà khi đó anh ấy còn không bằng Bạch Khiết, đành rằng khi đó con ma chiếm cơ thể của cô ấy, nhưng thái độ chạy đi và nói Hân Nhàn không còn là cô ấy nữa, dù sao thể xác vẫn còn là của cô ấy mà, sao không ở lại để giúp cô ấy, chắc có lẽ như lời bạn Hạnh nói về bạn Thái, anh ấy chưa yêu đủ để có thể ở lại, dù cuối cùng cũng ở lại nhưng là vì cứu Bạch Khiết...
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 v- P# B' d; r/ [
Đọc mấy chương này, mình cứ thấy nghèn nghẹn sao đó, có một chút đau, buồn thay cho tình cảm của Hân Nhàn, nhưng cũng may cô ấy đã có một người bạn hết lòng vì mình sau bao nhiêu việc con ma kia đã làm để tình bạn giữa 2 người rạn nứt
©2024 Kites.vn | - [6 ?/ R1 a+ `. q* L( fAll rights reserved
p/s: Mưa ơi, anh Thái kì này là xuống sàn thật rồi, vậy không biết tác giả có thêm bạn nam nào làm tình địch của bạn Mèo đại vương không? mình là mình muốn thoát kiếp thích nam phụ lắm lắm rồi, Mưa nói cho mình yên tâm với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 11-8-2015 20:51:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thấy thể loại kinh dị mà hiện đại nên cũng ham hố đọc thử, mấy câu đầu thấy ấn tượng, kiểu đôi bạn thân bữa giờ mình thấy nhiều người toàn edit mối quan hệ này thành cậu và tớ hay mình với bạn chứ ít ai chuyển thành mày với tao..có vẻ thú vị đây..
©2024 Kites.vn | , [1 i2 g9 _, ]" {- zAll rights reserved
Chúc chủ hố đông khách nhé!!!

Bình luận

Cảm ơn bạn♥Mình thấy đám CH vì là bạn thân *tưng tửng* với nhau lâu ngày nên dùng màytao thích hợp hơn,chứ mình cũng đau đầu với mấy vụ xưng hô k kém T_T   Đăng lúc 12-8-2015 02:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 11-8-2015 21:20:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

đọc truyện thấy hại não quá đi. mau mau ra chương mới nhé b.^^

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ :")  Đăng lúc 12-8-2015 02:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 11-8-2015 23:01:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Giải thích hài hước thế chắc là của Cao Hạnh rồi.
Hự anh mèo với bác taxi tưởng tượng tốt đấy.
Không phải trấn ma sẽ phải cầm bùa, niệm quyết à? Anh mèo định làm sao đây?

Bình luận

Phải bác taxi cũng đc lên sàn lâu tí, tôi cũng thấy bác ấy hợp với anh mèo =]]] Anh ấy cần gì thì cứ sai bọn trẻ mới nhận làm giúp là đc rồi :3  Đăng lúc 12-8-2015 03:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 11-8-2015 23:25:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

A mèo wá tự tin, vô ý vuốt đuôi thôi mà a đã nói là tán tỉnh rồi. Dây thần kinh of a nó khác ng qúa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 H  A! [' }& W: l+ e* S
T tưởng chú tài xế lo 4 cô gái gặp ma nên mới làm mặt thế ai dè lại lo cho con mèo. Đúng là nữ sắc ko bằng miêu sắc mà.
+ F% F/ ?: F8 g( P7 O  D©2024 Kites.vn | All rights reserved
Khác nhau bộ lông? Bạn hạnh ah! Có phải chỉ khác nhau bộ lông ko nhỉ

Bình luận

Lần này chị cầm có cái đuôi mà đã bị gắn cho cái mác tán tỉnh, vậy thì mấy hôm trước a bị chị ôm ấp, vuốt ve k biết là gì nữa =]]]  Đăng lúc 12-8-2015 02:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
 Tác giả| Đăng lúc 12-8-2015 04:17:38 | Chỉ xem của tác giả
ynha gửi lúc 11-8-2015 07:27 AM
5 W+ e" g3 z, T! p©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mưa ơi, anh Thái mấy chương này điểm bị tuột dốc không phanh luôn, thôi cũng tốt đ ...

Mình cũng phải cảm ơn tác giả phần nào vì đã cho bạn Thái xuống sàn sớm, để độc giả có cơ hội mở lòng với anh mèo hơn, vì thực tế mấy chương này anh đáng yêu gì đâu ^ ^.
1 D5 V' K8 {' n8 @. C, _% f. l4 f©2024 Kites.vn | All rights reserved
2 D$ C* R1 m1 R% v' O" e% r©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chắc suy nghĩ của mình khác với bạn rồi, vì mình thấy Vương Uy làm vậy là rất có lý, là đúng nhiều hơn là sai. Trong phương diện của Vương Uy, anh ấy sẽ nghĩ theo kiểu 'làm sao để cứu được càng nhiều người càng tốt', dù anh ấy có yêu Hân Nhàn, thì lúc đó, anh chỉ nhìn thấy nữ quỷ kia, nhìn thấy một Hân Nhàn mà anh lực bất tòng tâm, k thể cứu chữa,  chứ không phải một Hân Nhàn anh yêu nữa, cho nên ở đây, anh mới chọn con đường đi cứu mọi người thay vì Hân Nhàn. Cũng như Hân Nhàn đã chọn cách vứt bỏ bản thân mình để cứu lấy mọi người ở phút cuối vậy. Ở đây, mình cũng đồng ý với bạn rằng, có lẽ Hân Nhàn không in sâu trong lòng Vương Uy như Bạch Khiết, nếu họ có được thời gian gần gũi nhau hơn, mình nghĩ Vương Uy cũng sẽ như Bạch Khiết, chú trọng mặt tình cảm hơn và chọn cách hi sinh cùng người mình yêu ^ ^. À, chương tiếp theo sẽ giải tỏa phần nào nỗi niềm của Vương Uy, dù nó chỉ là một đoạn trích thoáng qua, nhưng mình nghĩ nó sẽ giúp bạn nguôi ngoai hơn về anh ấy đó .
©2024 Kites.vn | All rights reserved: O) i5 {  e5 [; X
& g4 J. h( @# n* ~+ e1 n  p0 {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn nam phụ à, hi hi, tiếp theo sẽ có một *nam thần* xuất hiện nữa, tuy *bám trụ* đc lâu hơn TTB, nhưng theo ý của mình lại k thích bạn ấy lắm . Bạn nên bám đuôi anh Mèo thì hơn, anh ấy dù k vỏn vẻn hơn ai, nhưng *theo mình thì* lại xứng đôi với Hạnh Hạnh hơn cả ^ ^.

Bình luận

nghe Mưa pr cho anh Mèo thì mình hơi xiêu xiêu rồi, tiếp theo còn chờ vào độ cool theo cấp số nhân của anh í nữa, đủ để đánh bật nam thần mới :)  Đăng lúc 20-8-2015 11:47 PM
Tốt nhất là xác định là trung trinh với nam chính. Không theo được nữa thì bỏ truyện luôn  Đăng lúc 12-8-2015 06:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 12-8-2015 15:20:31 | Chỉ xem của tác giả
truyện hay quá. Bạn ơi sớm ra chương mới nhé. Lót dép ngồi hóng truyện nhà bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách