Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hãy Nhắm Mắt Khi Anh Đến| Đinh Mặc (Đã xuất bản: Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
2211#
Đăng lúc 7-8-2014 19:17:12 | Chỉ xem của tác giả
Tks c Green đã post truyện onl, mặc dù e có mua sách rùi nhưng vẫn thích bản onl.
©2024 Kites.vn | All rights reserved& J! |) T, f* I/ {
Không biết từ chap sis dừng post để chờ xuất bản đến cuối có phần nào bị cắt nữa k, e k thik truyện bị cắt như vậy tí nào, nhất là đoạn H. E thấy thà NXB cắt nguyên đi còn hơn là để nữa chừng như trong sách, đọc chỗ đó e thấy k giống tính cách nhân vật, điều này như một viên sạn to tướng trong mạch truyện vậy, lọ mọ lên tìm thì may mắn tìm được phần truyện đầy đủ của sis.
3 Z+ z$ B8 ~  z- d: m* }, @/ {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc xong thật thỏa mãn. Ko phải e ham sắc mà cảm thấy đó mới là BCN, 1 người EQ bị cho là rất thấp nhưng đối với người mình yêu thì vẫn vô cùng chăm chút và yêu thương...
©2024 Kites.vn | All rights reserved. j  S0 E) e* Q9 a) a
Tks sis nhiều vì đã khiến e thik truyện của Đinh Mặc đến vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2212#
Đăng lúc 7-8-2014 19:42:21 | Chỉ xem của tác giả
Trong các truyện của Đinh Mặc, thích nhất là truyện này. Chẳng hiểu sao trong các nam chính, mình cũng thích nhất Bạc Cận Ngôn, có lẽ bởi các câu nói có tính sát thương và làm vỡ vụn bầu không khí của anh. Đọc truyện này đến lần thứ 3 rồi mà vẫn thấy thích thế không biết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2213#
Đăng lúc 19-8-2014 12:32:59 | Chỉ xem của tác giả
Đọc đến đoạn cuối mà thương PTN quá, hai nhân vật chính đã viên mãm rồi, còn PTN cảm thấy đáng tiếc, một tình cảm thanh mai trúc mã, gắn kết như vậy, cảm giác chờ đợi lâu như vậy kết cục lại đáng thương.
©2024 Kites.vn | ( k7 P% G0 q0 x, v+ x* d0 EAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2214#
Đăng lúc 23-8-2014 13:41:41 | Chỉ xem của tác giả
Tks sis Green nhiều, giờ ra hiệu sách thấy cộp dấu sis dịch là mua, ko cần suy nghĩ nhiều.
©2024 Kites.vn | / s: C0 h  {8 t3 S" y& \All rights reserved
Truyện này mình đọc đi đọc lại mấy lần mà vẫn thấy nguyên cảm xúc ban đầu. Cuồng xì-tai ngôn ngữ của anh Bạc Cận Ngôn. Nhưng nếu ngoài đời có kẻ nói kiểu đó với mình thật thì chắc ăn mấy cái bánh dép.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2215#
Đăng lúc 24-8-2014 23:15:26 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sis Gr vì đã đăng bản onl lên kites nhé.
/ {( d3 \4 _  Q) m1 P* @& T©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 6 o. ~  A) L% E% \) C- T! LAll rights reserved
Tuy em đã mua truyện để ủng hộ chị và má Mặc rùi nhưng dù sao cũng thích đọc bản onl hơn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 Y" Z  S7 v. D& k4 x# H2 p
©2024 Kites.vn | 3 G5 G$ p  c$ T+ ~1 VAll rights reserved
iu ss nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2216#
Đăng lúc 25-8-2014 21:41:06 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay lắm luôn, đọc mà thích mê, dính truyện ko rời đc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 ^% c1 O( d# ]
Mình rất thích cách dịch của GR
. ^3 L( g! P. W. e. c$ w! Q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Sẽ luôn ủng hộ bạn trong các chiến dịch tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2217#
Đăng lúc 26-8-2014 15:05:55 | Chỉ xem của tác giả
truyện lại sắp đc chuyển thể thành phim đấy các bác ạ
+ f3 ?8 l  K, @©2024 Kites.vn | All rights reserved
các bác nghĩ ai đóng hợp Bạc Tự kỉ nhà ta nhất nào , người ta đề cử quá trời, nhưng top đầu vẫn là những gương mặt quen - cũ như Chung Hán Lương, Hồ Ca, chài ai, k biết đứa nào đề cử vô sao Hàn nữa. Trong đó có Dennis Oh, mà e thấy a này... đc , có khí chất và hơi lạnh lạnh, bí ẩn tí để đóng anh Bạc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2218#
Đăng lúc 27-8-2014 13:27:25 | Chỉ xem của tác giả
Vụ chọn vai nam cho anh Bạc Cận Ngôn mình thấy cũng đau đầu đấy, thấy mấy ảnh zai được đề cử chưa toát được hết vẻ đẹp của Bạc đại thần.
# |" u& o& n, P; t- M' ^: M©2024 Kites.vn | All rights reserved
Vai nữ cũng thấy mấy đề cử nhưng mình hi vọng có 1 gương mặt mới hơn, kiểu vẻ đẹp trong sáng nhưng vẫn thông minh, lanh lợi. Thế mới đi theo được Bạc đại thần chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2219#
Đăng lúc 28-10-2014 21:43:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rùi mới được đọc câu chuyện hay và ý nghĩa như vậy.cảm ơn bạn đã dịch câu chuyện này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2220#
Đăng lúc 16-2-2015 21:07:55 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi đọc Ốc Sên có Tình Yêu thi bắt đếu kết truyện trinh thám, tâm lý tội phạm của Đinh Mặc, tình tiết kết cấu truyện chặt chẽ và tính cách nhân vật thì khỏi chê. Bạc Cận Ngôn thiệt là nam chính rất đặc biệt, người cực kỳ thông minh nhưng lại có đôi lúc rất ngốc nghếch, đáng yêu. Truyện hay cực kỳ . Thank bạn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách