Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Động Phòng Hoa Chúc Sát Vách | Diệp Lạc Vô Tâm (Rebeta

[Lấy địa chỉ]
1091#
Đăng lúc 10-9-2013 23:22:40 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu anh Thần sợ sẽ tổn thương Bạc Băng và cố gắng giảm thiểu tối đa mức thuơng tổn nhưng cuối cùng Bạc Băng ôm nổi đau quay về còn anh ở lại với thương tích đầy mình, he...he..từ đầu đã định 2 người là 1 cặp rồi không thể trốn tránh được đâu, anh Thần ơi anh có cảm giác gì khi rơi vào bẫy mà mình đã giăng? đau lắm phải không anh???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1092#
Đăng lúc 11-9-2013 12:50:49 | Chỉ xem của tác giả
voicoitomato gửi lúc 10-9-2013 21:27
©2024 Kites.vn | $ }: u/ [; E2 X( P* f, n( a$ ?All rights reserved
Bạn ơi mình xem hết tất cả các chương cùng ngoại truyện ở phần mục lục nhưng mình  ...

©2024 Kites.vn | All rights reserved$ E  R9 G3 h  g$ V1 \
truyện này đang đc chủ thớt re-beta mà bạn, trước đây đăng đầy đủ rồi nhưng giờ bạn í làm lại cho mượt hơn tí, bên kia tác giả cũng sửa lại hay sao í
©2024 Kites.vn | All rights reserved- n3 @# b/ @7 T4 u5 d
©2024 Kites.vn | . R: {' {8 A: M! \6 lAll rights reserved
vậy nên bạn cứ thong thả enjoy nhé ^^
0 A8 K: J- ^- _8 t- e, `©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | : V* `( J' ^) C4 ^) t& vAll rights reserved
(ec ec, tớ định trả lời ngắn ngay dưới bài mà bấm nhầm cái gì nên ra 1 post khác)

Bình luận

Cám ơn bạn nhé, mình cứ sợ không được đọc nữa :(  Đăng lúc 11-9-2013 03:23 PM
Tác giả k sửa j đâu bạn, do lỗi nhiều quá nên tớ beta lại thôi :)  Đăng lúc 11-9-2013 02:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1093#
Đăng lúc 14-9-2013 15:07:18 | Chỉ xem của tác giả
Không biết má Tâm ngược anh Thần đến bao lâu đây??? Người trọng tình nghĩa và lễ tiết như Bạc Băng sẽ còn lâu mới quyết định được, haizz...chỉ tội nghiệp anh Thần thôi, ráng nhịn 1 chút đi anh dù gì anh cũng là con ruột của má Tâm mà.
©2024 Kites.vn | $ Z. z- Y( M# J# C% S) ~4 w9 bAll rights reserved
Chúc Lin cuối tuần vui vẻ nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1094#
Đăng lúc 14-9-2013 17:44:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới nhảy ra nhảy vào đã thấy chương mới, hi...hi...đã quá.
©2024 Kites.vn | All rights reserved" u3 ?, X9 ^+ w: P0 }2 n) J0 x( _
Haizz..anh Thiêm dù giận nhưng đừng xuống tay nặng như vậy chứ, anh cũng biết Bạc Băng đâu yêu mình chỉ tính lấy anh vì nghĩa thôi, nếu anh là đàn ông chân chính thì hãy buông tay thành toàn cho 2 người đi vì 2 người đã đau khổ vì xa nhau lâu rồi nếu không có hiểu lầm thì anh cũng không có cơ hội chen chân vào đâu.
  b3 A/ {2 N# B! C©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh Thần nhìn mặt Bạc Băng ra nông nổi này sẽ đau lòng lắm đây.{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1095#
Đăng lúc 16-9-2013 00:44:20 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện này thấy thích anh Diệp vô cùng, rất cương quyết, nhiệm vụ phải hoàn thành đến cùng, nhưng người con gái mình yêu thương cũng không nhận nhượng giành lại từ kẻ khác. Cực kỳ cực kỳ thích luôn ý :))
  E! D8 K, H* g7 Y1 g2 N9 A% M©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved: m8 v1 Q4 A" _
Cơ mà truyện này đối với mình có 1 điểm trừ không hề nhỏ :(( Hồi đọc truyện này trên mạng, thấy hay quá nên hí hửng ra hiệu sách tậu ngay một cuốn về. Về đến nhà háo hức mở ra xem, dù đã tường tận hết rồi mà vẫn còn hồi hộp, cơ mà ngay sau đó liền méo mặt ...thôi xong, bản onl và bản in không cùng một người dịch, ngôi khác, văn phong khác, cách dùng từ cũng khác (chính xác là kém hay hơn rất nhiều so với bản trên mạng) rồi rất nhiều tình tiết hay bị cắt @@ từ đó cuốn ý bị bỏ xó, không bao giờ mình muốn nhìn lại, không bao giờ muốn nhớ rằng mình đã từng mua ...
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 r. S! K+ X) ^+ H" d
©2024 Kites.vn | All rights reserved( x5 e8 q/ h  ?/ d/ ~
vẫn là thích bản này hơn cơ @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1096#
Đăng lúc 17-9-2013 23:31:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hura, 2 người đã quay về bên nhau, phải vậy chứ{:292:}{:292:} dù má Tâm cho 2 người toại nguyện nhưng vẫn còn ngược anh Thần, mỗi lần đọc đoạn này đều thấy thương anh ghê , tại sao Bạc Băng là bác sĩ mà không nhận thấy điều bất thường ở anh Thần, haizz...bây giờ hạnh phúc quá nên cô quên hết trời trăng mây nước làm sao nhận ra chi tiết nhỏ ở anh cơ chứ, anh Thần ráng chịu đựng đi nhé.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! _+ r3 b2 X' a7 \, V' E- w
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1097#
Đăng lúc 20-9-2013 22:22:02 | Chỉ xem của tác giả
Anh Thần bị thương nặng như vậy mà vẫn cố chấp dấu Bạc Băng, haizz...anh dùng khổ nhục kế đây mà hại Bạc Băng đau lòng không thôi, {:301:}bây giờ thì anh sướng nhé Bạc Băng sẽ ở bên cạnh anh 24/24h luôn, anh có hối hận khi không cho Bạc Băng biết sớm hơn không??? Anh cứ từ từ hưởng thụ và ôn lại kỷ niệm xưa đi nhé{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1098#
Đăng lúc 21-9-2013 20:09:55 | Chỉ xem của tác giả
Anh Thần đang bị thương mà cứ muốn khiêu khích mình, anh tự mình làm thì tự chịu đi nhé, mình cũng ráng xem sự tự chủ của anh đến mức nào, anh nhịn lâu lắm rồi mà còn tạo hoàn cảnh trêu người thì coi chừng mắc nghẹn đấy, thảo nào Bạc Băng cứ kêu anh là cầm thú.
- h5 R4 `/ q6 ^0 ?  a9 E5 ^4 q: @©2024 Kites.vn | All rights reserved
Vết thương kiểu này sẽ lâu lành lắm đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1099#
Đăng lúc 23-9-2013 11:16:05 | Chỉ xem của tác giả
Má Tâm miêu tả anh Thần làm cho mình chảy máu cam luôn, hên là anh Thần còn bị thương mà mình đã mất máu trầm trọng nếu anh Thần hồi phục chắc mình chỉ có ngất thôi.
# H) f5 Q7 ], \8 K©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhưng dù sao 2 anh chị ngọt ngào là được rồi, he...he...giờ chỉ còn đợi ra mắt cha mẹ 2 bên và đám cưới nữa là xong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1100#
Đăng lúc 24-9-2013 23:19:11 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị đã hoàn thành tâm nguyện rồi, cha mẹ 2 bên đều đã gặp mặt, lời chúc phúc đã có đủ giờ chỉ chờ anh khỏe mạnh hoàn toàn để thực hiện đám cưới mà 2 người từng mong và nắm tay nhau đi hết cuộc đời.
7 I5 C0 t! i: c% i: h©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ôi ngọt ngào quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách