Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Only_RAIN
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy14thRAIN] Phỏng vấn Rain trên Cosmo Men số tháng 5/2016:"Tôi luôn cám ơn về tất cả những gì mình có ở hiện tại."

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-4-2016 10:33:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Hồi xưa mê tít vì ổng có mắt cười dễ thương, giờ thì mê vì ổng ngày càng manly và mắt cười vẫn còn đó
Có tí không liên quan, nhưng mà anh tính khi nào thì rước chị KTH về chung một nhà ?
Nhanh nhanh cho bà con cùng mừng đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-4-2016 10:38:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng anh Người yêu đẹp, catse sủng xoảng, danh tiếng vẫn khá ổn định, anh thiếu ngôi nhà và những đứa trẻ nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 25-4-2016 11:01:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Luôn luôn yêu thích những vai diễn của Rain
Mỗi vai diễn Rain đều có sự chỉn chu về diễn xuất
Nhưng thực sự mong một sự đột phá về hình tượng diễn xuất của Rain
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-4-2016 11:12:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Mình mới bắt đầu xem phim Come back Mister nhưng chưa tới đoạn có Bi.
14 năm trải qua bao nhiêu thăng trầm để có thành tích ngày hôm nay thật đơn giản.
Chúc Bi hạnh phúc trong cuộc sống và thành công hơn.
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 25-4-2016 12:21:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Anh debut cũng đã được một thời gian dài rồi, vinh quang cũng có mà những nốt trầm cũng đã trải qua. Giờ anh đã là người đàn ông trưởng thành và chín chắn hơn ngày xưa rất nhiều, mình chỉ mong anh có thể tận hưởng cuộc sống thật thoải mái để sau này sẽ không hối tiếc gì cả, du lịch những nơi mình muốn, hát những bài mình thấy hay, đóng những bộ phim mình thấy thích. Dù bộ phim vừa qua không đạt được thành công xứng đáng nhưng mình mong anh sẽ không lấy đó làm buồn vì đây là một tác phẩm rất giàu ý nghĩa.
Cảm ơn bạn dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 25-4-2016 12:29:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Thế là đã 14 năm rồi à, nhanh thật
Mình nhớ lần đầu nghe tên Rain là thông qua Full House, lúc ấy phương tiện cũng chẳng mấy phát triển nhưng cứ nghe tới cặp BiKyo và bài 3 con gấu
Phim gần đây của Rain chưa được thành công lắm, nhưng chúc anh sẽ có những bước tiến khác trong tương lai
Thanks chủ thớt đưa tới bài pvấn hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 25-4-2016 15:34:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Không nghĩ anh Bi đã 14 năm trong nghề  rồi đấy ạ. Cảm giác anh ấy còn quá trẻ và phong độ, chứ không tin là đã bước qua tuổi 30. Quả thật anh đã sở hữu 1 giá tài khá đồ sộ với các tác phẩm điện ảnh và truyền hình, và còn chứng tỏ sức hút với những bộ phim Hollywood. Chúc mừng những nỗ lực của anh và hi vọng anh sẽ phát triển sự nghiệp hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 25-4-2016 15:53:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Hồi xưa xem Full House, mê đắm anh Rain.
Anh ngày càng nam tính và phong độ hơn xưa.
Tuy 2 phim gần đây ko thành công lắm có lẽ do bóng của Full House lớn quá
Hi vọng anh sẽ thành công hơn nữa trong các dự án phim sắp tới !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 25-4-2016 16:06:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Có lẽ vì sức nóng của Dots quá lớn mà CBM của anh hơi bị flop 1 tí. Nhưng mình vẫn thích CBM, thích cách diễn đầy linh hoạt, lột tả được nhân vật của Rain trong phim này. Tuy lần đầu trở lại chưa được như mong đợi lắm nhưng thật sự Rain đã làm rất tốt trong một bộ phim vừa hài hước vừa cảm động này. Xem phần phỏng vấn cũng thấy rất chân thật nữa. Tin rằng Rain sẽ có những vai diễn thành công hơn nữa.
Chúc mừng 14 năm vào nghề của anh, hãy tiếp tục thật thành công trong các dự án phim sắp tới nhé <3!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 25-4-2016 16:25:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc anh Bi sinh nhật vui vẻ nha
Sắp tới đóng nhiều phim cho tụi em coi nữa nha anh
Cám ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao