Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Women's Day] [2002] A Walk to Remember | Shane West, Mandy Moore... - Vie

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 12-4-2013 08:06:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim tình cảm nhẹ nhàng và khá cảm động.  Người đàn ông hết lòng vì gia đình, vì người mình yêu, sẵn sàng thay đổi để chăm sóc cho người mình yêu.  Một người con gái rất thánh thiện và kiên cường, mặc dù biết mình sẽ ra đi vĩnh viễn.  Bây giờ tìm xem một phim của Mỹ có tình cảm sâu động như thế này, thật không dễ tí nào.  Phim Mỹ thời này mạnh mẽ và quá táo bạo.  Hiếm khi nào mình có dịp xem được những phim nhẹ nhàng thế này thời đại bây giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 19-4-2013 00:57:49 | Chỉ xem của tác giả
đã đọc truyện này rồi, phải nói là nhiều đoạn rất xúc động. thấy fim này chiếu trên starmovie, HBO nhiều lần rồi mà vẫn chưa có dịp xem, OST fim này mình thích nhất Someday We'll Know với Cry :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 25-4-2013 16:38:35 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim quá hay và ý nghĩa
thật sự rất kết bài Only Hope của Mandy Moore, một bài hát đẹp từ ca từ đến giai điệu
cám ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-4-2013 21:16:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay. Cảm động. Và thật buồn cho tình yêu này. Mình thích bài ONly Hope của Mandy Moore.
Hồi đó coi film này xong là hâm mộ Mandy 1 thời gian dài. Bây giờ coi lại vẫn thấy hay.
Ước gì mình có thể thay đổi cốt truyện cho 2 nhân vật chính này happy ever after.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 3-8-2013 10:30:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này một lần trên tivi rồi kết ngay. Phải nói là phim rất hay và cảm động. Lần nào xem lại đều khóc như mưa nhưng vẫn cứ thích xem nữa. Down về làm của để dành lâu lâu coi lại mới được.
Thanks subteam nhiều nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 13-8-2013 18:05:52 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện xong mới xem phim này. Hơi thất vọng chút vì có nhiều tình tiết không giống trong truyện. Nhưng rất thích bài hát trong phim. Đặc biệt mình rất thích đoạn cuối. Rất hay và cảm động!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 13-8-2013 18:27:27 | Chỉ xem của tác giả
xem xong khóc nức khóc nở ý {:437:} phim hay mà trong sáng quá, cực thích ty của cặp này =.= ost thì nghe đi nghe lại vẫn hay, ý nghĩa :X tks st nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-9-2013 23:01:35 | Chỉ xem của tác giả
ồ. nữ chính hóa thiên nga đẹp thật. mình nhận không ra luôn. đã vậy lại còn hát hay  nữa chứ. mình chẳng đến nỗi nghiện phim này, nhưng ấn tượng nó để lại rất hay. cuối cùng cô gái ấy chết. chàng trai đã trở thành 1 con nguời khác và có trách nhiệm hơn. sao mà nhiều phim cứ để nhân vật chính chết vậy nhỉ. đau buồn. nhưng cũng thú thật là nếu không như vậy thì phim lại bớt hay đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 20-9-2013 09:47:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã khóc khi đọc truyện này {:263:} {:263:} {:263:}
Cứ gấp cuốn sách lại là muốn đọc lại chương cuối cùng.
Tưởng tượng ra lễ cưới đó và thầm cảm phục Nicholas, với type tình cảm lãng mạn quen thuộc mà làm rung động trái tim mình không biết bao nhiêu lần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 10-10-2013 18:52:11 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên của Nicolas Sparks , và cho đến bây giờ tôi vẫn nghĩ đó là một trong những bộ phim đáng nhớ nhất mình từng xem, tên ông được gán cho một vế so sánh “Quỳnh Dao nước Mỹ”. Ngẫm lại, khi xem phim A Walk To Remember tôi đã khóc rất nhiều vì sự cảm động trong sáng và tính chất éo le trong số phận của nhân vật chính khiến người cười đó rồi khóc đó, hạnh phúc rồi lại chùng lòng xót xa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách