Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2013] Rurouni Kenshin - Takeru Sato, Emi Takei, Taketo Tanaka (V

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 4-1-2013 12:04:28 | Chỉ xem của tác giả
woah!hok ngờ Rurouni Kenshin cũng làm phim nữa!
Cái anh đóng vai Kenshin mặt dễ thương thiệt!lúc ngầu ngầu lúc hiền hiền!mình khoái khoái:P
Nhưng mà hơi thất vọng nhân vật Kaoru tí!trong truyện Kaoru nhìn hiền lành dễ thương mà đẹp ơi là đẹp:(

Bình luận

mình lấy nick yahoo cũng có tên kenshin, chắc cũng dc cả 9 năm rồi ^^  Đăng lúc 4-1-2013 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 4-1-2013 12:13:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình hóng phim này từ khi nó ra mắt ~

Biết là subteam sẽ làm nên mừng lắm ah ~

Cứ nghĩ phải đến tháng sau mới có sub hok ngờ có sub ngay ~

Ô hun subteam ~ >__<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 4-1-2013 12:59:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim Nhật trừ hoạt hình thì  còn lại mình ít coi do hơi sợ sợ cái không khí ám ảnh của nó. Nhưng mà thấy st quảng cáo dữ dội, phải thử xem mới đc :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 4-1-2013 14:09:46 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới biết ý nghĩa của Kenshin là kiếm gì gì đó.
Lỡ coi sub trên subscene trước mất rồi. Tiếc ghê. :Q

Bình luận

Kenshin nghĩa là "trái tim của kiếm" :">  Đăng lúc 4-1-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-1-2013 14:45:43 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, tình tiết ổn, diễn viên xinh:)) Kenshi diễn vai lãng khách đạt, lúc vui vẻ, lúc lạnh lùng, lúc thì đầy sát khí
Không dành cho những bạn k thích máu me, phim này giết người, máu me khá nhiều
Các cảnh hành động cũng hay nữa, nhưng có 1 số chỗ thấy hơi bất hợp lý như đoạn bắn súng mà Kenshi né như thánh, hay đứng trước cửa bị súng 6 nóng bắn mà chả thấy xi nhê gì:|

Bình luận

mấy phim hành động có đầy cảnh như vầy, nv chính có ai chết đc đâu. vs lại bản chất kenshin cực kì nhanh nhẹn, tốc độ mà :)  Đăng lúc 4-1-2013 11:34 PM
trong truyện vẽ ko thấy Kenshin di chuyển sao luôn ý, vì học Phi Thiên ngự kiếm, tốc độ di chuyển lẫn tốc độ rút kiếm phải ngang bằng nhau, manga hay cực ^^  Đăng lúc 4-1-2013 11:02 PM
Kenshin là sát thủ thần sầu mà, di chuyển với tốc độ nhanh là chuyện bình thường...kiếm manga đọc đi, còn đã nữa, hehe  Đăng lúc 4-1-2013 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 4-1-2013 15:20:45 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi hồi đọc truyện đã mơ đến 1 ngày được xem phim chuyển thể nhưng vừa mơ vừa nghĩ không hiểu mấy cảnh đấu kiếm của Kenshin người ta diễn được đẹp hok ><

Từ ngày có tin ngta làm phim đã mong chờ, lại được thể xem tạo hình nhân vật Kenshin quá đẹp và ấn tượng, quan trọng là nhìn cái mình cảm thấy nó gần gũi nhân vật Kenshin trong manga ngay ><

Giờ có sub rồi thật là sướng quá đi aaaaaaaaaaa ><

Mới xem đc đoạn oánh nhau khúc đầu thôi mà xem thấy chân thật và được đầu tư công phu quá, đã cả mắt >< Vào còm cái rồi mới chạy ra xem tiếp được hí .

Cám ơn các bạn tớ làm sub cho phim này nha :***
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 4-1-2013 15:26:18 | Chỉ xem của tác giả
Á á á á .... Sau 1 thời gian hóng hớt, cuối cùng cũng được coi phim rầu :lol
Thank subteam nhiều :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 4-1-2013 15:54:29 | Chỉ xem của tác giả
cứ tưởng film live action chán lắm ai ngờ.! đáng xem đó anh em! xã đê.....................!:lol:lol:lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 4-1-2013 16:49:26 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra cái movie này chỉ mới có 3 tập đầu của manga... Làm sao mà thỏa mãn đây.
Vừa dịch film vừa phải giở quyển truyện ra mà đọc lại cảm xúc vẫn nguyên vẹn như xưa.
Tiếc là nhân vật dùng Quái chiêu lại gộp chung là tay sai của lão Kanryu gì ấy :-S
Nội dung movie cũng khác so với manga.
Giá như Live action này là drama nhỉ.

Bình luận

làm thành drama hok bik tới khi nào xong ha :)) mỗi cái zụ mà nói zề quá khứ của từng người giải thích tại sao ngta lại ác như j chắc cũng hết nửa phim òi:))  Đăng lúc 4-1-2013 09:55 PM
nếu cái này mà là drama thì tốn $ lắm, vì oánh nhau nhiều, chưa kể đám tay sai của em trai Tomoe ng nào cũng quái dị, tạo hình chắc chết ^^  Đăng lúc 4-1-2013 06:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 4-1-2013 17:06:52 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời ông mặt trời.......mình hóng phim này lâu lắm rồi ý.....thanks st so so much.....*tung bông, tung tim, tung tất cả những gì có thể tung*
chúc st mạnh khoẻ, yêu đời *chụt choẹt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách