Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2013] Rurouni Kenshin - Takeru Sato, Emi Takei, Taketo Tanaka (V

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 4-1-2013 08:10:46 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, phim này mình hóng từ lúc có tin sản xuất, giờ được xem rồi.
Cảm ơn nhà K lắm lắm lắm luôn ý :loveliness::loveliness:

Bình luận

Uhm, mình sẽ rút kinh nghiệm. Tại cứ quen gọi chung nhà Kites. Thanks J- subteam  Đăng lúc 4-1-2013 11:06 AM
nhà J nhé bạn!  Đăng lúc 4-1-2013 09:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-1-2013 09:16:14 | Chỉ xem của tác giả
Rurouni Kenshin  ta hóng mãi
Thanks nhà Kites
Thanks Nhà J-zone
Ta thích Phi thiên ngự kiếm của Rurouni Kenshin  lắm he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-1-2013 09:48:28 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay kinh
từ lúc đọc truyện đã kết điên lên rồi
thanks sub team naz
bao ngày mình mòn mỏi mong ngóng cuối cùng cũng có phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-1-2013 09:55:40 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhé, mình hóng phim nì lâu lắm rùi í, cứ tưởng sẽ lâu ơi là lâu mới được xem, ai ngờ nhờ có subteam mà mình đã được coi sớm hơn, mình ghiền bộ truyện này cực đọc đi đọc lại bao lần vẫn không chán í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 4-1-2013 10:04:05 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, thật vui mừng quá sức
Cảm ơn các bạn nhé, iu các bạn nhiều :loveliness::loveliness:
Mình là mình hóng cái phim này từ hồi coi trailer kìa, ko ngờ subteam làm rùi
Ngày xưa đọc truyện này ko biết bao nhiêu lần , ôi Kenshin :loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-1-2013 10:24:37 | Chỉ xem của tác giả
* Nhìn cái nick là biết mình là fan của Kenshin *

Cám ơn ST đã làm sub, lâu rồi mình ko xem phim Nhật, thấy Kenshin là mình nhào vô ngay

Bộ truyện gắn với cả mười mấy năm truyện tranh của mình, hè nào cũng mướn để đọc, mãi gần đây mới rinh về ^^

Có lẽ, trong truyện, mình ấn tượng nhất với hình ảnh Kenshin được Kaoru ôm vào lòng, còn trong anime, thì lại là khúc dưới tán hoa đào, Kenshin nói 'I'm home, Kaoru.', và Kaoru đáp lại 'Welcome, Shinta' ^^

Chưa xem phim. nhưng nghĩ chắc sẽ ko khác nhiều ^^

Thanks ST, để coi rồi comt ^^

Bình luận

ôi, mình cũng thích nhất 2 cảnh này...iu lắm lun. Kenshin - Kaoru là 1 trong những couple đẹp nhất manga mình từng xem. Ko thix cái kết trong OVA tí nào >_<  Đăng lúc 4-1-2013 10:54 PM
thì toàn chờ hoàn mới đọc mà ^^, cả mấy thớt kia toàn cụ D dẩm lập nên ko biết là phải :") cơ mà tớ biết nàng trong nhóm :")  Đăng lúc 4-1-2013 09:06 PM
hí hí, có đấy, chắc mấy dự án của ấy thì tớ chả cmt mấy thoai :"), toàn chờ hoàn mờ :P Tớ là Sếu í, chẳng may có bị cụ D với mụ Ong gọi thì là thế :P   Đăng lúc 4-1-2013 08:34 PM
ÔI GIỒI ÔI, CMT CŨNG ĐC XÈNG NÀY, EM KENSHIN ĐI ĐẤU VỚI CHỊ SETA THÔI ;)) BÉ NÀY KHU VH SAO Í NHỈ ^^  Đăng lúc 4-1-2013 07:59 PM
Huhu, đừng nhắc đến anime, nhớ là khóc cái khúc cuối mất thôi!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 4-1-2013 04:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 4-1-2013 10:27:51 | Chỉ xem của tác giả
Jet gửi lúc 29-12-2012 22:55
J-Zone Subbing Team Trailer: BabyMoon, hopeful_colour, 剣心スック, Ivynguyen23, minzthu
Translators: ...

Thanks ST! Truyện này đọc thì tuyệt nhưng không biết phim có hay không nhỉ? Đọc lâu quá giờ chỉ nhớ mang máng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 4-1-2013 11:03:30 | Chỉ xem của tác giả
mamava gửi lúc 4-1-2013 08:10
Trời ơi, phim này mình hóng từ lúc có tin sản xuất, giờ được xem rồi.
Cảm ơn nhà K ...

Uhm, ý mình là nhà Kites, mình cứ hay viết chung vậy đó. Xin lỗi nha. Nhà J-zone mình vào hoài nên cứ gộp chung. Lần sau rút kinh nghiệm :)

Bình luận

Jet
Trả lời ngắn thì sau này bạn nên dùng chức năng bình luận nhé!  Đăng lúc 4-1-2013 01:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 4-1-2013 11:04:14 | Chỉ xem của tác giả
phim kết thúc ntn hả các bạn
như trong truyện đã xuất bản ở VN hay như trong truyện gốc (tức cuối cùng Kenshin bị bệnh chết ấy)
mìh phải down về liền thui
kenshin tình yêu 1 thời của mềnh......đọc chắc cũng cách đây 6, 7 năm mà bjo vẫn ấn tượng

liệu movie có truyền tải hết nội dung không ?

Bình luận

Nội dung phim chỉ truyền đạt một vài phần trong các tập anime thôi ! Cho nên mình hy vọng nhà sản xuất sẽ làm tiếp phần 2  Đăng lúc 4-1-2013 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 4-1-2013 11:08:39 | Chỉ xem của tác giả
Không biết mình đăng câu hỏi này có bị lạc đề không, nhưng mà đọc truyện mấy lần rồi mà vẫn không hiểu được. Trong truyện, đoạn Kenshin chém Tomoe ấy, có phải là cô ấy định đâm lão kia mà không biết Kenshin đang chém tới không, hay là cô ấy muốn tự sát?

Thank ST vì một bộ phim hay như vậy, hi vọng còn có phần 2, 3 nữa vì mình thích Tomoe lắm, mà phần này chị xuất hiện mờ nhạt quá!

Bình luận

lúc đó mắt anh bị mờ nên ko thây Tomoe......từ khi Tomoe xuất hiện đa số mọi người đều thích cô ấy,..m thì vẫn trung thành w Kaoru :))  Đăng lúc 4-1-2013 11:16 AM
chưa xem phim nhưng trong truyện là Tomoe lao vào che chắn cho Kenshin nhưng a ko bik nên chém 1 phát làm chết cả 2 người luon  Đăng lúc 4-1-2013 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách