Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2013] Rurouni Kenshin - Takeru Sato, Emi Takei, Taketo Tanaka (V

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 26-1-2014 15:09:41 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ , phim diễn viên chuẩn quá , ai cũng đẹp

nhất là anh diễn viên chính , mình thích từ lúc xem Den-o phim đấy anh ấy vào vai yếu đuối dễ bắt nạt, không ngờ trong phim này ngầu quá ngầu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 26-1-2014 19:09:01 | Chỉ xem của tác giả
phim hay kinh khủng, tạo hình ko có j để bàn nữa, trong tưởng tượng cuẩ em kenshi chỉ đến mức này là kịch kim, wa chuẩn wa đẹp
màn đánh kiếm với bạ j mặt sẹo đen thui mềnh ko nhớ tên quá đc, xem đi xe lại khúc đó cả chục lần ko chán
thank kiếm lưỡi ngược nhìn hiền mờ ko hỉu sao em vẫn thấy bá đạo wa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 30-1-2014 16:11:42 | Chỉ xem của tác giả
Lúc xem những clip của Kites làm về diễn viên nam chính
mình nhớ có câu anh í nói là
anh ấy chỉ diễn vai Kenshin theo cảm nhận của anh ấy về nhân vật này
và mình thấy anh ấy đã làm được
hình ảnh Kenshin trong trí tưởng tượng của fan hâm mộ bộ truyện Kenshin thực sự hài lòng về những j anh ấy truyền tải
những pha kiếm và thần thái rất Kenshin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 1-2-2014 14:48:01 | Chỉ xem của tác giả
Cou film xong thấy rất phởn vì anh Kenshin quá đẹp trai XD. Nhân vật nữ thì không giống trong truyện. Megumi không xinh lắm. Film hay, nội dung ổn, các pha hành động cũng tuyệt vời. Xem.choáng nhất với Hajime. Trông đẹp trai hơn trong truyện :")). Hóng phần tiếp theo của film. Không cứ thế này mà làm thành live action luôn thì tuyệt nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 18-2-2014 13:01:42 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói bộ phim có làm phần 2. Mình rất mong chờ điều đó. Bô phim hay. Gọn và truyền tải được tinh thần của truyện. Mình rất ấn tượng với diễn viên chính. Giống hệt như bước ra từ truyện bước ra. Ánh mắt cử chỉ như một Rurouni Kenshin thực sự. Một bộ phim mà mình sẽ lưu giữ rất lâu. Thanks đội sub đã làm 1 bộ phim tuyệt vời như vậy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

266#
Đăng lúc 9-5-2014 14:55:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem đi xem lại phim + truyện cả chục lần cũng không thấy ngán, yêu chết mất Kenshin
Không biết khi nào mới có phần 2 nhỉ, hóng mãi ...phần 2 này mới thực sự là cao trào của truyện...
Xem qua trailer phần 2 mà cũng thấy háo hức rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

267#
Đăng lúc 12-5-2014 00:43:53 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, thanks sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

268#
Đăng lúc 12-5-2014 15:02:14 | Chỉ xem của tác giả
Chờ phần 2 mòn mỏi mà ;___; Lúc nghe tin Kamiki được đóng Seta mừng rớt nước mắt )) Mặc dù Seta trong tưởng tượng mình không giống tạo hình của Kamiki lắm, phải vừa ngây thơ vừa nham hiểm cơ, nhưng mà thích Kamiki quá nên thôi kệ, ok luôn
Lại sắp được ngắm Yuu xinh đẹp, chị lại tiếp tục cạo lông mày sao ;___; mong thêm đất diễn.
OOR hát ost tiếp, ;__; chuẩn bị để phê với nhạc tiếp đi là vừa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

269#
Đăng lúc 5-7-2014 11:23:25 | Chỉ xem của tác giả
OST PHIM NÀY HAY QUÁ XÁ. NỘI DỤNG PHIM CŨNG HAY NỮA. DIỄN VIÊN DIỄN RẤT ĐẠT. CẢM ƠN SUBTEAM RẤT NHIỀU Ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 2-10-2014 12:14:45 | Chỉ xem của tác giả

A A A !!! Kenshin coming soon!!! Mình chờ phim này lâu lắm rồi, ko ngờ Kites nhanh vậy.
Sau Shinobi, đây là phim oánh nhau mình thich nhất, kỹ xảo khỏi chê lun, nội dung manga nổi tiếng rùi !!!

Trải chiếu ngồi hóng nào ^^ Tks subteam lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách