Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Lunar Year 2014 - 2013] Đã đến lúc (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 1-2-2014 00:45:13 | Chỉ xem của tác giả
Ahhh, điều tuyệt vời nhất trong Tết này
3 bộ phim mình cực thích kites đều sub hết
Thank subteam, chúc subteam một năm mới an khang thịnh vượng, mọi chuyện thuận buồm xuôi gió, năng suất làm việc như tên lửa :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 1-2-2014 07:15:35 | Chỉ xem của tác giả
Chúc E-zone subteam năm mới vui vẻ và mạnh khỏe thực ra phim này xem 2 lần rồi mà cả 2 lần đều không có sub nên có đôi chỗ k hiểu cuối cùng nhà mình cũng làm sub hp" quá yayyay thích nhất c nvat chính trong phim quá xinh luôn kết từ cái poster film r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 1-2-2014 07:23:16 | Chỉ xem của tác giả
Down ngay và luôn. Đợt này phải chăm chỉ luyện phim bên E-zone để học tiếng Anh tý xíu.
Thích mấy phim nhẹ nhàng, tình cảm thế này.
Không biết nhiều về phim Anh nhưng nhìn nụ cười của diễn viên chính đáng yêu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 1-2-2014 09:02:12 | Chỉ xem của tác giả
Mùng 2 tết ngồi nhà chán như con gián ~ lên kites lượn lại thấy có phim mới, đúng là buồn ngủ gặp chiếu manh
Phim nội dung hơi bị mới lạ ~ Nam nữ chính cũng toẹt đẹp nữa ~ Xem trailer siêu vui ~
Xin cảm ơn món quà đầu năm của kites nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 1-2-2014 10:56:03 | Chỉ xem của tác giả
Tết nằm chèo queo ở nhà vì bệnh muốn tự kỉ luôn tình cờ vô thấy có phim này.
Nội dung phim hơi khác lạ. Anh chàng thật may mắn vì có một khả năng khác người như vậy.
Cám ơn subteam nhiều nha. Chúc các bạn năm mới vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 1-2-2014 11:07:39 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim này mình đã mong chờ từ lâu, nhưng mà sao lại "bạn phải có độ cao trên 10 mới xem được" mình đủ rồi mà vẫn không thấy nhỉ cả nhà giúp em với ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 1-2-2014 11:30:48 | Chỉ xem của tác giả
hiu, mình đã xem phim này đúng hôm sinh nhật với con bạn
phải nói là cảm giác trong rạp toàn các cặp tình nhân mà có 2 con dở nắm tay nhau ngồi cười rũ rượi thật là khác lạ
ban đầu mình thấy phim này sao lại chọn nam chính hơi xí so với chị diễn viên chính thế == nhưng mà xem xong lại thấy anh í có duyên thật đó
rất chi là thích thú :v
phim nói về tình yêu mà còn lồng ghép cả tình anh em nữa, cha con nữa, giá mà Valetine này chiếu lại  phim này ngoài rạp thì mình đi xem tiếp :3
kiểu phim có hiệu ứng butterfly effect như này cũng không phải ít nhưng mà hầu như phim nào cũng hay cả
xem cảnh phim cuối mà cảm động quá, anh í muốn trở lại thời bé đi chơi với bố mình T..T
mắt mình hơi rơm rớm đó :')
"hãy quý trọng từng giây phút trong cuộc đời mình" ừ, 1 lần nữa có 1 bộ phim nhăc nhở người xem về điều này
thật là hết lời cũng chưa khen xong được bộ phim tuyetj vời này

về âm nhạc, 1 yếu tố quan trọng đi liền với sự sống còn của 1 bô phim, About time rất chăm chút luôn

xem xong phim này xong ai cũng đi tìm ost để nghe full luôn

xem phim này xong yêu đời vô cùng

quả thực, chào đón tuổi 20 với bộ phim này quả là 1 điều may mắn của mình :"

Hi vọng các bạn cũng có những điểm chung với mình khi xem About time nhé )

dành cho những bạn nào đọc hết cmt của mềnh và dành cho đội sub, sắp tới có phim endless love có vẻ cũng hay chiếu vào valentine, các bạn có thể đi xem để gia tăng độ thi vị cho cuộc sống của mình

chúc các bạn luôn vui vẻ và trẻ khỏe <3
chúc mừng năm mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 1-2-2014 11:33:23 | Chỉ xem của tác giả
Cô Rachel McAdams này chuyên đóng phim romantic mà sao mãi vẫn ko lên hạng A được, tiếc thật. Thấy đóng cũng khá mà ta.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 1-2-2014 11:33:57 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu chú ý bộ phim vì Poster nhìn đoán phim chắc tình cảm lãng mạn lắm đây.
Rồi thấy đề tác giả của Notting Hill nên quyết định xem liền mà vẫn chưa đọc nội dung
Bắt đầu xem phim đến đoạn người bố nói cho con trai biết bí mật gia đình anh có khả năng du hành về quá khứ  mà mình cũng tưởng là đùa
Đúng như giới thiệu "Từ khi có Mary, mạch phim trở nên hài hước và lãng mạn hơn"
Còn nửa cuối phim chia sẻ cho ta cách tận hưởng và trân trọng cuộc sống hơn.
Một bộ phim nhẹ nhàng, tình cảm rất hợp xem trong dịp Tết.
Cảm ơn ST đã đem đến 1 bộ phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 1-2-2014 11:48:22 | Chỉ xem của tác giả
xem phim vì thích cái poster ai ngờ lại mê mẩn luôn, tết này tui nhạt nhưng chẳng nhạt vì xuyên suốt mấy ngày này mình cắm rễ trên kites, cảm ơn subteam đã sub cho tụi mình bộ phim hay và ý nghĩa như thế này, subteam năm mới vui vẻ, hăng hái, và tràn đầy nhiệt huyết hơn nữa nhé... love u all
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách