Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Lunar Year 2014 - 2013] Đã đến lúc (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 31-1-2014 21:38:51 | Chỉ xem của tác giả
Tết đến có phim hài tình cảm xem thích quá. Cám ơn st nhìu. Nghe nội dung hay quá
down về xem thôi. Phim này hình như lúc trước có chiếu ở rạp phải không, lúc đó hình
như bận việc quá không xem được. Tết rảnh rổi ngồi nhà luyện thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 31-1-2014 21:44:36 | Chỉ xem của tác giả
nội dung phim nghe hấp dẫn có cả Rachel McAdams xinh đẹp nữa notting hill làm mình bấn loạn nhiều ơi là nhiều, love actually cũng hay vô cùng, chỉ có four wedding là mìn chưa xem nhưng vô cùng tin tưởng về chất lượng cảm ơn subteam đã vô cùng tận tụy làm sub trong cả những ngày tết như này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 31-1-2014 22:06:49 | Chỉ xem của tác giả
Nhân dịp năm mới mình chúc ST mạnh khỏe, vạn sự như ý, thành công. Chúc Kites sẽ càng ngày càng phát triển và vững mạnh hơn nữa, có thêm nhiều new member!Happy new year to all!
Cám ơn các bạn nhiều nha!Tết lại có thêm film để cày rùi.Hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 31-1-2014 22:29:47 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này hay lắm
2 anh chị ấy lãng mạn , yêu nhau thắm thiết lắm.
lúc anh nam chính định quay lại quá khứ cứu e gái khỏi vụ tai nạn nhưng mà lại thay đổi giới tính của con gái mình, lúc bấy h có lẽ là rất khó để ra quyết định, đứng giữa e gai và con gai mà
may mà cuối cùng cũng xong
lúc đứa con thứ 3 chào đời thì mình cũng thấy hơi tiếc cho anh nam chính
cơ mà anh ấy vẫn vui vẻ chấp nhận, thì mình cũng cảm thấy nhẹ lòng
cám ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 31-1-2014 22:35:39 | Chỉ xem của tác giả
cứ phim nào mà có Rachel McAdams thì đảm bảo phim ý siêu lãng mạn và rất hay ^^
phim nào có chị ý đóng mình cũng khoái hết, kết cái ánh mắt biết nói, cái nụ cười tươi cực duyên của chị ấy
phải nói là tên tuổi của chị ý đảm bảo cho 1 bộ phim lãng mạn (đối với mình thì là thế... hehe) phim nào cũng hay. chỉ cần nhìn nụ cười của chị ý là cũng muốn cười theo luôn rùi
phải down về để dành mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 31-1-2014 22:43:29 | Chỉ xem của tác giả
Coi Trailer hay quá chưa xem nhưng cảm thấy đây là 1 bộ phim khá thú vị
coi là muốn down về luôn
Tks subteam nhiều!
Có phim coi tết rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 31-1-2014 23:06:57 | Chỉ xem của tác giả
Không có những đoạn cao trào kịch tính, thắt mở hay xuất hiện trong phim Mỹ. Chỉ đơn thuần là một câu chuyện về rất nhiều thứ giản đơn và có thể bất kì ai cũng có thể trải qua. Nhẹ nhàng trôi qua, 2 tiếng đồng hồ - hay một phần của cuộc đời ai đó. Không thể nhưng cũng chính là nó, ko hề quen nhưng rõ ràng lại thấy quen thuộc vô cùng. Không đặc biệt nhưng khiến ta phải cảm thấy cần phải suy nghĩ. Một bộ phim hay cho một mùa yêu thương đang về.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 31-1-2014 23:33:38 | Chỉ xem của tác giả
trửi ơi hâm mộ Rachel từ khi chị ấy đóng note book á, ủng hộ chủ thớt,
có điều phim này R xuất hiện hơi ít, còn anh Dom lúc đầu xuất hiện mềnh có vẻ không bằng lòng lắm vì ngoại hình có phần kém xứng với R nhung xem thêm đoạn nữa thì thấy ảnh cũng có vẻ cute đáng yêu
Phim bình bình thường thường tình tiết như cân đương hộp sữa, đậm chất UK nên không có giựt gaan côt nào hết.
thanks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 31-1-2014 23:35:04 | Chỉ xem của tác giả
híc bị gửi nhầm thành hai lần ko có chức năng del
del giup vs thank thanks
abc sạk faksj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 1-2-2014 00:18:39 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim tình cảm nhẹ nhàng đáng xem.
Mình xem cũng được vài bộ vượt thời gian, đa số đều phải chịu hậu quả của việc thay đổi quá khứ, nhưng riêng bộ này lại khác. Xem phim mà mình cứ hồi hộp rồi mọi thứ đang có ở hiện tại sẽ bị đảo lộn, may là có nhưng không đáng kể. Đoạn cuối của hai cha con thật sự cảm động, cả bí mật quan trọng về cách sống mà người cha nói với Tim cũng rất ý nghĩa. Thiệt muốn được như Tim, có khả năng xuyên không để sống một ngày 2 lần với 2 cách cảm nhận khác nhau
Phải chi Valentine cũng có phim hay thế này xem nhở =(
Và cuối cùng cám ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách