Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhm.ptr_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

''Hậu duệ Mặt trời" // "Tôi biết đó sẽ là một sự thành công từ khoảnh khắc tôi nhìn thấy Song Joong Ki trong bộ quân phục."

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-3-2016 23:25:46 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim hội tụ dủ mọi thứ để làm nên 1 cú hit
Song Hye Kyo vẫn ở đỉnh cao của ngày nào
còn Song Joong Ki, chàng quân nhân dã bước lên 1 tầm cao mới
yêu nhất cặp dôi Song Song
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-3-2016 23:30:52 | Chỉ xem của tác giả
Hình như cũng có vài bản khác có thêm câu là một số nam nổi tiếng mà PD nhắm đến đều từ chối.
Anyway siêu đồng ý với cái tiêu đề: nhìn thấy SJK trong bộ phân phục là thấy được ít nhất 50% thành công rồi, PD nhà nghề vậy mà.
Nếu như, phim này chỉ về BS thì đề tài BS ở Hàn có nhiều, kinh điển cũng lắm phim, như vậy cũng rất thường tình mà.
Thêm chuyện tình quân nhân và BS để đạt được thành công hôm nay là hướng đi cực kỳ đúng đắn, cộng thêm casting tuyệt vời.

Bình luận

@Bee: BK còn đến đón ngày anh xuất ngũ, gặp gỡ vài lần 2 người lại thấy hợp hơn mình tưởng nhiều. C tổng hợp từ báo nếu e chưa kịp đọc hihi.  Đăng lúc 28-3-2016 12:27 PM
@Bee: lúc đã nhắm đến SJK rồi thì BK săn đón lắm. Anh ấy còn ngại phong cách của mình ko hợp với BK Kim cơ, nhưng kịch bản hay quá.  Đăng lúc 28-3-2016 12:26 PM
thì ra là vậy. tại e cứ thắc mắc là ban đầu SJK đã được nhắm đóng vai quân nhân rồi sao còn bảo kịch bản ban đầu là BS hehe :P  Đăng lúc 28-3-2016 10:48 AM
Chị nghĩ vậy. Phim về BS, rồi bị nhiều ng từ chối. Sau đó sửa kịch bản thành quân nhân và BK Kim nhắm đến JK lúc đó sắp xuất ngũ.  Đăng lúc 27-3-2016 11:00 PM
chị ơi, nếu phim về BS vậy nghĩa là vai của Joong Ki cũng là BS đó hả chị? vậy lúc Joong Ki nhận kịch bản là đã thay đổi thành chủ đề quân nhân rồi ạ?  Đăng lúc 27-3-2016 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-3-2016 00:15:33 | Chỉ xem của tác giả
Cặp Song Song thật sự diễn quá hay. Bis boss càng ngày càng quyến rũ, còn đôi mắt của bác sĩ Kang thì như muốn hút hồn người xem vào phim.
Cặp đôi phụ, cặp nào cũng yêu, cũng dể thương theo cách hông thể nào dễ thương hơn nữa.
Mong chờ từng tập phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-3-2016 07:59:07 | Chỉ xem của tác giả
Không phải là Song Joong Ki, phim sẽ vẫn hot nhưng mình ko nghĩ sẽ hot đến mức ntn. Mặt baby nhưng lại rất đàn ông, diễn xuất thu hút dã man. Từ cái cách đi đứng, cử chỉ, điệu bộ cho đến thần thái, ánh mắt cả ngữ điệu khi nói chuyện nữa. Nhiều người cứ chê Song Joong Ki mặt baby quá ko hợp với vai quân nhân nhưng mình thấy chẳng ai hợp với vai này hơn Song Joong Ki hết

Bình luận

ko phải Ki mình cũng ko tưởng tượng được là ai có thể đóng vai đó ngầu lòi như zầy luôn :))  Đăng lúc 26-3-2016 08:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-3-2016 09:05:21 | Chỉ xem của tác giả
Không phải tự nhiên mà vai diễn Caption Yoo được nhắm cho SJK và gửi kịch bản đến anh ngay cả khi anh ấy vẫn đang phục vụ trong quân ngũ và chúc mừng anh vì sự lựa chọn không thể tuyệt vời hơn này. Nói thật thì khi anh xác nhận vai diễn này mình rất lo vì kịch bản nhá hàng mà nhà sản xuất đưa ra quá chán đi, không có gì đặc biệt, chủ đề đáng chán ít nhất là đối với mình, ngay cả khi nữ chính là 1 ngôi sao lớn như SHK thì mình cũng không thấy khả quan hơn, ngay cả dự án phim ngập sao như Producer cũng vẫn thành bom xịt vì kịch bản không được đón nhận đấy thôi.
Nhưng khác với những gì fans lo lắng thì đây là 1 bộ phim không thể tuyệt vời hơn, có chăng những người từ chối xem phim là những người không bao giờ xem phim Hàn, không có thời gian dành cho việc xem 1 bộ phim truyền hình dài tập hoặc là những người quay lưng lại với tất cả những gì gọi là thị hiếu thôi.
Mình chưa xem hết tất cả phim của SJK nhưng tất cả những phim mà anh ấy đóng mình đã từng xem đều tuyệt hay, vì thế nên mình càng ngày càng tin vào sự lựa chọn kịch bản của anh ấy. Hy vọng trong sự nghiệp diễn xuất của mình SJK sẽ luôn thành công, đạt đến đỉnh cao của sự nghiệp trong thời gian ngắn nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-3-2016 09:59:12 | Chỉ xem của tác giả
Kyo được chọn vì chế rất nổi tiếng ở Trung Quốc. Mà phim phát song song với Trung nên diễn viên phải có tiếng thì mới thu hút được người xem. Anh may mắn lắm đó Ki, tất nhiên cũng phải kể đến thực lực của bản thân anh nữa.
Cảm ơn chế Song nhiều, sau phim này sẽ ủng hộ chế thêm 1 tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-3-2016 11:16:31 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này quả thật hay từ nội dung kịch bản đến khâu cast diễn viên! Phim không thể nào không nổi tiếng, couple Song-Song đã bảo đảm đủ độ HOT của phim và họ xứng đáng với độ nổi tiếng như bây giờ!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-3-2016 22:15:08 | Chỉ xem của tác giả
thực sự cho đến lúc này có lẽ cả đoàn làm phim, từ biên kịch, đạo diễn đến nhà sản xuất đều có thể nở nụ cười hài lòng họ đã bất chấp những khó khăn, bất chấp chi phí, đánh cược vì lòng tin của chính mình, cho 1 kịch bản hay. Và tôi nghĩ cho đến lúc này, họ đã thực sự thành công
những hình ảnh quá đẹp, những câu thoại ý nghĩa, và cả sức truyền tải của bộ phim.
thực sự cảm ơn biên kịch và đoàn làm phim rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-3-2016 00:38:29 | Chỉ xem của tác giả
Còn cháu biết phim sẽ thành công từ khi có tin casting 2 vai chính

Đùa chứ mình tin là phim thành công từ lúc nhìn thấy cái ảnh rò rỉ đầu tiên. Đấy là ảnh cắt từ 1 đoạn clip có vài giây, ảnh Shi Jin đang cầm bộ đàm dáng rất soái, còn Mo Yeon ngồi cạnh cười dịu dàng. Lúc đấy thì vẫn còn tưởng phim này là melo, nhưng chả hiểu sao nhìn 1 cái ảnh ấy thôi, 2 nhân vật chính chỉ ngồi cạnh nhau chứ ko nhìn vào mắt nhau, mà mình đã cảm nhận đc chemistry của họ và cảm giác nói chung của phim

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-3-2016 10:45:48 | Chỉ xem của tác giả
sự thật là phim này có nhiều yếu tố để đạt rating cao mà
biên kịch, diễn viên, ost,...
thấy hơi tội cho mấy phim cùng khung h.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách