Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ghibli Series][2011] From Up on Poppy Hill/コクリコ坂から [Vietsub HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 6-1-2014 16:43:42 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, nội dung dễ thương kinh khủng, cảnh đẹp nữa <3 hầu hết các phim ghibli đều thích hết. coi phim xong đi kiếm nhạc phim nghe :">>>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 8-1-2014 21:34:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã "chết" ngay từ lúc nghe Sayonara no Natsu, nhẹ nhàng, da diết & man mác buồn. Tự nhủ có sub là phải xem liền, mà cuối cùng đến tận giờ mới down được =='

Cám ơn subteam đã sub phim này :X Phim Ghibli bao giờ cũng đáng xem và suy ngẫm : )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 10-1-2014 14:46:20 | Chỉ xem của tác giả
phim của Ghibli đúng là luôn chất cả về hình ảnh lẫn âm thanh. chỉ vì nhạc phim Sayonara no Natsu mà mình nhớ mãi đến phim này. dù nội dung không thực sự đặc sắc như các phim của Hayao Mayazaki nhưng phim nhẹ nhàng, sâu lắng, cộng thêm nhạc phim quá đỉnh khiến cho khán giả thực sự hòa mình vào phim.
thanks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 7-2-2014 16:13:08 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù thể loại tình cảm không phải là sở thích của mình nhưng mà là sản phẩm của Ghibli thì phải xem mới được
Vẫn còn nhiều phim của Ghibli mà mình chưa tìm được Vietsub (thậm chí là Engsub) để xem nên mình thấy rất quý giá những nỗ lực của subteam trong những dự án như vậy
Cảm ơn các bạn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 7-2-2014 22:24:49 | Chỉ xem của tác giả
Wow, lâu rồi không vào lại kites, thấy một loạt proj cũa Ghibli, mong chờ quá Hi vọng mau tới ngày đc nhìn thấy Kaguya Hime trên đây luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 18-2-2014 00:11:59 | Chỉ xem của tác giả
nội dung phim nhẹ nhàng, nhạc phim hay,
xem lâu rồi mà vẫn bị ám ảnh nhạc của nó.
Nghe riết mà cảm giác vẫn như lần đầu nghe nó ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 10-4-2014 20:45:24 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi mới được xem một bộ phim hoạt hình hay đến vậy
từ hình ảnh, nội dung, nhạc phim đều rất hay
vừa nhẹ nhàng tinh tế vừa đáng để suy ngẫm
thực sự, rất hâm mộ hãng phim Ghibli đã cho ra đời nhiều tác phẩm hay đến thế
vì mới xem xong nên k cầm lòng được phải vào tám 1 xíu thế này đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 21-4-2014 14:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Không biết có phải do mình mong đợi nhiều quá không nhưng khi xem xong mình vẫn cảm thấy bộ phim thiếu thiếu một cái gì đó mà mình cũng chẳng biết phải diễn tả như thế nào nữa. Có những đoạn tình tiết diễn ra rất nhanh nhưng có những đoạn lại diễn ra rất chậm. Nếu nhà sản xuất điều chỉnh một thêm một chút nữa thì bộ phim chắc chắn sẽ tuyệt hơn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 26-4-2014 12:21:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim nào của Ghibli mình cũng thích hết . Phim này rất hay, nhẹ nhàng mà tinh tế, miêu tả tâm lý nhân vật phù hợp.  Mình rất thích kiểu vẽ này , vửa tự nhiên màu sắc trong sáng. Lúc đầu coi mình cũng sợ cp này là anh em thì khổ quá. Nhưng cũng may cuối cùng sự thật cũng được tiết lộ. Bên cạnh tình yêu đẹp của đôi nhân vật chính, mình còn thích cách phim đề cặp đến sự đấu tranh để giữ lại tòa nhà lịch sử cũ, rất giàu tính truyền thống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 1-5-2014 13:01:21 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam đã đem đến cho bọn mình một bộ phim rất hay.
Thực sự là khi xem mình không thể nào rời mắt khỏi màn hình được, câu chuyện nhẹ nhàng mà cảm động về tình cảm gia đình, bạn bè và cả tình yêu ngây ngô của tuổi học trò.
Rất thích hai bạn nam nữ chính trong phim, người đâu mà đáng yêu kinh khủng ý
Một lần nữa cảm ơn các bạn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách