Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ghibli Series][2001] Spirited Away/千と千尋の神隠し [Vietsub SD+HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 22-6-2014 08:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Một thời mê mẩn phim này Cực bấn anh Haku, vừa nhìn thấy quả đầu anh ấy là yêu rồi , giống quả đầu của Akira trong truyện Hikaru - kì thủ cờ vây. Cơ mà anh Haku cool kiểu khác
Bây giờ tìm nét vẽ 2D chắc chỉ trông mong vào anime thôi chứ trào lưu thế giới cứ là 3D miết rồi. Mình lại thích 2D hơn mới đau chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 2-7-2014 19:53:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay.
Tạo hình đẹp nhưng xem khoảng 2 lần maf mình vẫn chưa hiểu lắm.
Cũng ko sao xem lại lần 3 chắc sê hiểu
thanks for subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 18-8-2014 12:50:18 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này rất hay, theo dõi phim thấy rất ý nghĩa, mà phim này tạo hình nhân vật cũng hay chứ
lâu ko xem, giờ lại download lại về xem lại, nói chung là xem nhiều lần vẫn hay, thích phim này và phim totoro
cảm ơn ST đã vietsub phim này cho mọi người :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 20-8-2014 19:26:02 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu lại mò xem lại, nhớ ngày đó còn nhỏ xem chả hiểu gì sất, hỏi bà chị thì bả bảo để tao xem hết tao kể cho nghe rồi im luôn.
Tự nhiên nhìn phim rồi nhớ đến chuyện Ghibli không còn nữahaiz... chỉ thầm nghĩ "đời là vậy", mà thể nào thì vẫn là một kỷ niệm đẹp trong tim mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 3-10-2014 22:49:04 | Chỉ xem của tác giả
ôi phim yêu thích của tuổi thơ
nhưng mà hồi trước xem trên tv toàn bị cắt mấy phần lẻ lẻ, muốn xem trọn tập cũng ko yên T_T
giờ mới phát hiện là nhà mình có, cảm ơn ST nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 1-11-2014 14:44:00 | Chỉ xem của tác giả
phim cực hay, đúng là xứng đáng với giải Oscar, phim của Ghibli có quá chừng giải, lại hay như vậy mà giờ không còn nữa, tiếc đứt ruột, cứ nghĩ sau này không còn được coi nhưng bộ phim ý nghĩa như vậy nữa mà buồn, nhạc phim của Ghibli đúng là không thể chê vào đâu được, phim này mình thích 2 bà phù thủy nhất, chắc bị ngược đời, rồi tới ông nhện già, rồi Haru cute ha ha, 2 bà phù thủy thực tế ghê, lại dễ thương nữa, phim này nét vẽ của Ghibli vẽ mấy nhân vật kì lạ cưng gần chết, à mà mình có 1 cái hộp bút con bồ hóngđó há há *khoe thôi đừng ném đá*
nói chứ mình bị bệnh cuồng sưu tầm mấy thứ đồ có hình nhân vật của Ghibli , bởi vậy rất nhanh cạn máu khi nhìn thấy 1 cửa hàng bán những đồ như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 15-11-2014 18:56:22 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn cuối xem chỉ muốn khóc T.T
"Anh sẽ tìm em"
Sẽ là bao giờ chứ T.T
P/s: Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 4-1-2015 09:09:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là phim không thể không xem
Chihiro - nơi bắt đầu tình yêu của anime với mình.
*HD* *xúc động* *dọn ổ* *ngồi chờ*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 21-1-2015 13:20:04 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim nhẹ nhàng nhưng hấp dẫn. Mặc dù được rất nhiều người giới thiệu cho xem anime này nhưng mãi về sau trong một lần rảnh rỗi mới xem và thật sự cảm thấy tiếc vì đã xem nó quá muộn. Rất hay và có ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 12-2-2015 20:44:19 | Chỉ xem của tác giả
Thề là đâu là bộ phim tuổi thơ của mình luôn Không phải là xem nhiều lần mà là xem có một hai lần gì đấy hồi tí teo mà nhớ mãi xong suốt ngày dằn vặt vì bé quá không nhớ nổi tên phim, phim này với Princess Mononoke hay gì đấy ke cũng chả nhớ Hồi bé xem còn tưởng phim dài cơ xong yêu cả Kohaku nữa Vì đẹp giai í nhất là cái quả biến thành rồng max hoành tráng phê luôn Hồi Disney chiếu mới biết phim này tên là Spirited Away Không hiểu sao lúc nào cũng cảm thấy phim được làm từ (nói ra thì có vẻ sến nhưng mà đúng là thế thật) những giấc mơ của mình í. Kiểu hư hư ảo ảo nhưng mà cũng quen thuộc khủng khíp í Xong lại thần bí kì diệu nữa nên mê tít luôn Cảm ơn subteam nhiều hiehie down luôn đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách