Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ghibli Series][2001] Spirited Away/千と千尋の神隠し [Vietsub SD+HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 1-2-2014 06:33:04 | Chỉ xem của tác giả

Once you do something, you never forget. Even if you can’t remember.

Nguồn: tumblr.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
BabyMoon + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 12-2-2014 23:03:39 | Chỉ xem của tác giả

"Trees and people used to be good friends."

- My Neighbour Totoro

Nguồn: tumblr.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 20-3-2014 14:00:44 | Chỉ xem của tác giả
Xem đi xem lại Spirited Away bao nhiêu lần rồi nhưng vẫn không thấy chán mà thích lắm lắm ý :'(

Trong ấy thích nhất là Haku, có thể vì thương anh ấy. Ban đầu là không nhớ nhà mình ở đâu. Về sau nhớ ra được mình là ai rồi thì cũng không quay lại đó được nữa.

Lần đầu tiên xem mình rất sợ vì đối với bản thân, xa gia đình là điều khủng khiếp nhất

Cảm ơn subteam đã làm làm vietsub Spirited Away
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 27-3-2014 18:27:32 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay nè
AD cố tiếp tục phát huy
Mình ghiền phim của ghibi còn thì post lên tiếp nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 30-3-2014 14:49:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này từ hồi bé tí, giờ vẫn thích mê mẩn. Đặc biệt là nhân vật Haku, hoàng tử trong lòng e một thời Xem mà vẫn buồn và tiếc kết thúc phim lắm, Chihiro đc về nhà cùng bố mẹ còn Haku thì sao? Haku hứa 1 ngày nào đó sẽ đến gặp Chihiro nhưng biết đến khi nào, con sông của Haku thì đã bị lấp cả LÚC Chia tay Haku dặn Chihiro ko đc quay đầu nhìn lại, mình thấy nhiều chuyện cổ tích và phim hoạt hình hay có môtip đấy mà ko hiểu lắm, liệu có phải muốn nói quên tất cả và bước về phía trc ko nhỉ????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 26-4-2014 10:45:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay lắm luôn
Mình xem lần đầu hồi còn nhỏ mà bây giờ vẫn ấn tượng, hồi đó coi sợ nhân vật Vô Diệnn vs Bà chủ lắm .
Mình xem đi xem lại mấy lần mà không chán, hy vọng sẽ có phần 2 để cp của Chihiro được phát triển tình cảm
Cảm ơn subteam nhiu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 17-5-2014 12:24:30 | Chỉ xem của tác giả
từ hồi chiếu trên disney là mê phim này luôn
thích nhất là nhà tắm hơi, tàu lửa chạy trên nước,rồi tới cây đèn biết chạy...
xem xong cứ như vừa lạc vào thế giới anime
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 26-5-2014 20:51:42 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem phim này trên kênh BiBi đã ghiền lắm luôn rồi cơ mà xem được một chút thì không coi được nữa, lúc đó tiếc lắm cơ nhưng mà lúc ấy còn nhỏ nên không biết internet nên nghĩ không bao giờ xem được nữa. Vậy mà giờ được coi lại thiệt là vui hết biết, phim có nội dung khỏi chê với đồ họa cùng nhân vật nữa, xem phim mà trong lòng có rất nhiều cảm xúc nói chung phim là cả quãng thời thơ ấu của mình, cảm ơn subteam đã mang đến bộ phim hay và ý nghĩa như vậy  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 14-6-2014 04:10:22 | Chỉ xem của tác giả
mình còn nhớ lần đầu tiên xem phim này là trên VTC 11. tên TV là cuộc phiêu lưu vào thế giới thần bí. mà chỉ chiếu mỗi phần 1, chiếu đi chiếu lại đến 3 lần ko thấy phần 2 đâu =.= và phải 2 năm sau mình mới đc xem bộ này 1 cách trọn vẹn. vừa nãy có ng gửi cho nghe đoạn nhạc, nhận ngay ra Always with me trong phim này, lại kì cạch lục lại down về xem. cảm giác kì diệu như trở về tuổi thơ vậy
cảm ơn subteam !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 21-6-2014 21:00:19 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam, mình đang học Tiếng Nhật sẵn có những anime hay thế này để mình có cơ hội luyện tập.

Bạn nào tốt bụng thì giới thiệu cho mình những bộ phim, anime hay để mình down về với nha.

Mình hiện tại đang nghiện siêu nhân đường sắt - ressha sentai topger

Rất vui được làm quen với các bạn yêu thích tiếng nhật

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách