Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2016] Sukina Hito ga Iru Koto/ Ai Đó Để Yêu Thương: Mirei Kiritani, Kento Yamazaki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 22-9-2016 15:14:50 | Chỉ xem của tác giả
Tồ với Mirei có duyên nhỉ? Đóng chung nhiều phim quá =)
Mà Tồ phim này đúng đen luôn đó, chắc dân sống gần biển nên da rám nắng haha
Mới coi được 1 tập đầu thôi nên chưa nhận xét gì nhiều, nhưng mà bạn Tồ vẫn phong cách điển trai, lạnh lạnh nhỉ ^^
Thôi thì cảm ơn subteam trước đã =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 24-9-2016 10:07:33 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem đôi này trong Hiroin Shikkaku xong, nhìn khá là đẹp đôi thì lại thấy đóng phim này với nhau làm hóng dã man. nội dung nhẹ nhàng xem cảm thấy rất chân thật. Kento đóng vai cool boy đến tỏ tình cũng tỉnh bơ, thích là nói luôn k đắn đo chần chừ j hết, Mirei dễ thương quá trời í đóng vai nào cũng thấy iêu, Shohei phim này lại đóng thứ chính r nhưng k thích nhân vật Chiaki này lắm k dứt khoát trong chuyện tình cảm vừa bỏ Misaki đêm hội pháo hoa k chút đắn đo xong vậy mà lúc biết Misaki dành tình cảm cho mình lại quay ngéo tình cảm sang Misaki, cảm giác tình cảm anh này chẳng sâu sắc j hết trơn
phim hay đến nhạc phim cũng hay nge dễ thương cảnh nào cũng thấy hợp luôn
phim Nhật đc cái ngắn gọn ít tập nhưng tuần trời chiếu có mỗi 1 tập hóng phim cổ muốn dài thành hươu cao cổ luôn í cơ mà hết phim r hem còn j để hóng coi nữa r ="=
Thanks subteam more more~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 29-9-2016 13:06:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Woa, phim full rồi sao. Thanks subteam nhiều. Chuẩn bị cày phim thôi . Ko bik Kanata vs Misaki có thành đôi ko nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 30-9-2016 22:22:56 | Chỉ xem của tác giả
Vì có Kento nên mới xem phim, xong r lọt hố KentoxShuhei 2 mẹ đi với nhau biến Mirei từ nữ chính ngôn tình thành nữ phụ đam mỹ mà k đành lòng Kento với Mirei đóng với nhau vài lần, lần nào cũng bị sốc bởi cách diễn của Mirei Mirei diễn rất tốt, nhưng chắc tại mình k hay xem phim Nhật nên k quen kiểu lố lố phim này Mirei gầy đi nên mặt nhìn xinh hơn hồi Heroine, nhưng ng gầy quá >.<
Mình còn chưa xem hết phim, nhưng phim khá hay. trừ việc đôi khi mình thấy diễn biến phim khá chậm và đến tập cuối vẫn còn lo Misaki với Kanata liệu có đến đc với nhau k ) Nhưng dù sao phim cũng rất đáng xem Cảm ơn subteam thời gian qua đã làm việc chăm chỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 12-10-2016 20:29:33 | Chỉ xem của tác giả
mình rất ít khi xem phim nhật, tình cờ hôm nay được bạn mình giới thiệu, thế là vô 4rum để xem có không mà ai ngờ có nè cảm ơn subteam nha, note lại cái đã ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 15-10-2016 19:11:38 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này thích Kento quá chừng, đang mò lại phim của bạn ấy để coi đây. Cảm ơn subteam nhé. Yêu subteam nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 15-10-2016 23:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim dễ thương lắm luôn, Kento diễn hay quá, còn Mirei mình thấy vẫn quen thuộc như những bộ phim trước, có lẽ vì nhân vật có chút giống nhau... nhưng dù sao vẫn thấy hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 19-10-2016 20:57:44 | Chỉ xem của tác giả
Hết phim Thái xem lượn qua xem phim Nhật, quẹo lựa nó đầu tiên vì thấy cô vai chính nhìn xinh ứ chịu nổi!!!!

Mà công nhận phim dễ thương, anh vai chính men quạ!!! Khác hẳn những hình tượng trai mảnh mai đó giờ đã từng xem qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 22-10-2016 09:35:12 | Chỉ xem của tác giả
phim dễ thương quá
dàn cast nhìn đẹp
cảm ơn subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 22-10-2016 21:32:56 | Chỉ xem của tác giả
thấy mirei diễn tiến bộ hơn trước khá nhiều, cảm ơn subteam