Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Yamada-kun to 7-nin no Majo / Yamada Và 7 Phù Thủy - Yamamoto Yusuke, Mariya Nishiuchi | Vietsub E04

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 4-1-2014 18:23:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim có hơi nhảm nhảm một chút chắc vì bám sát manga quá, nhưng mình vẫn yêu bộ phim này, vì dàn diễn viên quá dễ thương, lúc căng thẳng xem những bộ phim thế này là nhất quả đất
Trong phim luôn lồng những tình tiết về tình yêu, tình bạn rất ý nghĩa (dù hơi bệnh) mình khoái mấy phim về học đường thế này ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 4-1-2014 18:30:06 | Chỉ xem của tác giả
Dù thấy nhiều lúc film hơi lan man (mà hình như film Nhật nào cũng vậy hết á), thì vẫn thích film cực. Chưa đoc Manga nên ko biết manga ra sao, dưng mà xem film thui, chứ xem manga rùi là lại ko thấy film hay nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 4-1-2014 20:45:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này thật sự tần số kiss kha khá là nhiều à nha!
chắc đạt ở mức phim 18 rùi nhỉ! xem phim hơi nhạy cảm xíu vì các bạn kiss khá nhều nhưng mà nữ chính xinh quá trời, với lại thể loại kỳ bí nên muốn coi cho rõ diễn biến thế nào!
hy vọng phim sẽ được update sớm !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 4-1-2014 23:54:44 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ drama đề tài kỳ bí nữa
Xem trailer xong là kết luôn bộ này. Bạn nam chính rất dễ thương, mình từng xem vài bộ bạn ấy đóng như Ouran High School và Hana Kimi
Thanks subteam đã làm 1 bộ drama hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 5-1-2014 01:05:07 | Chỉ xem của tác giả
Ừ thì phim cũng hay , khá là bám sát chuyện , hài hước , dí dỏm đủ cả , mỗi tội trong truyện 2 nhân vật chính long lanh còn trên phim nam chính có thể tạm chấp nhận được , chứ nữ chính xấu ơi là xấu - chẳng được 50% của trong truyện , xem xong thấy tiếc cho bộ phim quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 5-1-2014 02:00:40 | Chỉ xem của tác giả
Thấy có bạn chê chị nữ. Thật ra mình thấy chị ấy dễ thương mà.
Phim này mình chỉ không mê được nam chính thôi. Mà không hiểu tại sao ảnh rất được dân Nhật ủng hộ, đóng cả Prince trong Ouran Host Club cơ mà =.,= Chắc có lẽ do mình không xem đủ nhiều để nhìn thấy vẻ đẹp tiềm ẩn của ảnh hay sao đó.
Cơ mà nội dung phim này đúng bựa. Vs cả ảnh cũng hợp vai nên coi cũng ổn *vì chưa coi manga đó, chứ coi rồi chắc là cũng thất vọng*
Không biết kết phim có giống kết truyện không ha. Kết phim, đúng là không biết diễn tả như thế nào luôn Mà thích chị phù thủy số 5 quá *?* cái chị mà không thích mặc **** ấy :">.

Sau phim này thì đã đi tìm Switch Girl của chị nữ chính coi. Phim cũng bao bựa và bao bỉ. Nhưng mà cũng lắm đoạn nổi da gà.
Tự dưng phấn khích quá chạy vào cmt 1 lèo :">.
Tks subteam đã làm phim <3
Sub đẹp nên down về làm của để dành, chứ may sao được bạn dịch cho nghe lúc xem phim nên cũng đỡ nôn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 5-1-2014 16:17:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim này giống như ưu ái cho nam chính ấy, cứ được hun hết nữ trong phim, mà còn hun nhiều lần nữa chứ, cứ muổn háon đổi là kiss, đổi lại cũng kiss, thử tìm phù thủy cũng kiss, vô hiệu hóa cũng kiss, mèn ơi, anh anm chính sung sướng cõi đời rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 6-1-2014 13:51:14 | Chỉ xem của tác giả
mới xem vài tập, nhưng phải nói là anh nam chính quá sướng, đụng tí là kiss, vô tình kiss, nghiên cứu kiss, thực hành kiss, tóm lại là đủ loại kiss.

không biết đóng xong phim này, anh nam chính thế nào nhỉ , và các bạn nữ kia có bàn nhau về khả năng kiss của anh này kô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 8-1-2014 00:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Hóng fim, bao giờ có tập tiếp theo vậy st ơi, fim đang hay mà tự dưng thấy mất hút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 8-1-2014 12:40:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc truyện thấy thích Yamada hơn nhưng xem phim lại thấy thích Shiraishi hơn. Yamada trong truyện khí chất, nhiệt tình, ngược lại trong phim Shiraishi lại thể hiện điều đó tốt hơn. Ngại mỗi điều là những nhân vật phụ tạo hình không giống truyện làm mình hơi buồn, nhưng dù sao thì sự biến thái của Miyamura vẫn được giữ nguyên làm phim vẫn hay tuyệt !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách