Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Yamada-kun to 7-nin no Majo / Yamada Và 7 Phù Thủy - Yamamoto Yusuke, Mariya Nishiuchi | Vietsub E04

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 13-12-2013 14:17:09 | Chỉ xem của tác giả
rất yêu em Nishiuchi Mariya
Hồi xem Switch girl em đã rất dễ thương rồi , quần áo đẹp kinh luôn
Nói thật em này phù hợp vai hót girl nhưng  bệnh thế nào ấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 13-12-2013 20:07:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích bộ này từ khi xem manga
, hôm nay lại được xem cả phim nữa. Thật thích!
Down về coi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 14-12-2013 12:36:25 | Chỉ xem của tác giả
hay quá đi nhưg sao mãi ko có tập tiếp vậy subbing team
hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 16-12-2013 13:06:41 | Chỉ xem của tác giả
manga quá hay so vs quy định, phim cũng vui nhưng nội dung thay đổi nhiều quá, a này sướng kinh đóng phim chỉ toàn kiss và kiss người đẹp {:157:}, mình thấy nữ chính đâu có đẹp đâu, đẹp nhất là e buộc tóc 2 bên đó xong tiếp đó là tới Itou
mà Miyamura trong truyện rõ ngầu đẹp trai nhiều gái theo, trong đây lùn mà chả ai theo cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 21-12-2013 22:46:14 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bạn nam chính này đóng phim hời quá. Toàn được hôn các người đẹp thôi, chân dài hotgirl đủ cả. Phim hay. Thanks các bạn subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 22-12-2013 20:42:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim thay đổi nhiều so với manga nên mình không thích lắm Có lẽ với mình manga gốc đã là quá hay rồi, không muốn thay đổi gì nữa hết

Cơ mà vẫn chăm chỉ theo dõi phim vì có 2 bạn main chính mình yêu thích, đặc biệt là Mariya, thích từ hồi xem GTO, xinh gái gì đâu :'>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 3-1-2014 18:33:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình mê bộ manga này lắm , hok ngờ có phim coi nữa , nhưng diễn viên hơi làm mình thất vọng , mấy bạn đừng ném đá mình nha , tại vì trong truyện vẽ rạng ngời quá , nên lên phim thì có chút . Mà hình như bộ live  action nào cũng vậy , nó hok dc lung linh như Hàn. Nhưng mà diễn xuất thì tuyệt vời ông mặt trời , Cám ơn subteam nha , giờ thưởng thức đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
Đăng lúc 3-1-2014 21:50:40 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không được xem một bộ phim  Nhật nào thú vị như vậy , các bạn đều diễn xuất rất dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 4-1-2014 14:00:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đọc nội dung nghe có vẻ giống Khu Vườn Bí Mật của Hàn nhỉ.
Mình chỉ thắc mắc vậy thôi chứ không có ý gì đâu nha. Vì mình không rành manga với phim Nhật nhiều đâu nên mình không có so sánh, đọc nội dung thấy giống thôi.
Mà phim này không biết mấy tập nhỉ, thôi cứ tải về xem hết 4 tập đã rồi tính tiếp.
Thanks sub team nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

330#
Đăng lúc 4-1-2014 14:19:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này tiếu lâm thật, thấy cứ hôn và hôn, xem thử vài tập muốn làm diễn viên ghê

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách