Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Yamada-kun to 7-nin no Majo / Yamada Và 7 Phù Thủy - Yamamoto Yusuke, Mariya Nishiuchi | Vietsub E04

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 15-8-2013 17:01:47 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá, cảm ơn team nhiều.
Chuyển thể từ manga nên nội dung rất chi l.à hài hước đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 15-8-2013 18:30:44 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này đọc truyện hài mà không biết phim sao , chắc hay lắm .
Cảm ơn team vì đã dịch bộ này .
Chúc PJ ngày càng phát đạt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 15-8-2013 19:25:49 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ thấy phim hay hay nhỉ{:297:}, thấy thể loại phim là muốn coi zồi, kì bí, hài hước. hé hé, hóng hóng phim này ghê!!!{:288:}. Nhìn mấy cái pic của phim thấy mắc cười thiệt. muốn coi wa, muốn coi wa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 15-8-2013 20:49:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Yamada trong cơ thể Urara hơn, Khi ấy nhìn Urara đáng yêu cực kỳ.{:301:}
Nghe nói cô ấy đóng cả Switch girl, có bạn nào biết link phim đó không? Chỉ cho tớ với {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 15-8-2013 20:50:59 | Chỉ xem của tác giả

Cr : tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 15-8-2013 20:55:30 | Chỉ xem của tác giả
Preview ep 2

Cr : tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 15-8-2013 21:49:40 | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch hóng phim này
thứ nhất là nhìn cái poster thấy hấp dẫn tập 1
sau đó đọc nội dung, hấp dẫn tập 2
cuối cùng nhìn qua cast, xem trailer, hấp dẫn tập 3
chưa có đọc truyện, nhưng sẽ coi phim thử
thanks ST J zone nhiều, mọi ng vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 15-8-2013 22:21:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa đọc truyện này nhưng đọc sơ qua nội dung thì có vẻ khá hay :))
đến lúc xem film thấy bạn Mariya giả nam chuẩn thật
nhất là cái dáng chạy đúng kiểu con trai và cái cách bạn ấy kéo khóa quần làm mình cứ ấn tượng mãi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 15-8-2013 22:54:12 | Chỉ xem của tác giả
Không biết phải nói gì nữa chỉ biết nói 2 chữ thôi: QUÁ HAY, dàn diễn viên thì xét về ngoại hình thì đẹp lung linh còn diễn xuất thì không có gì bàn cãi, mình thích Yamamoto thì phim Ouran high school host club cơ vì vây mà thấy có phim của anh ấy thì mình down nhanh chóng và cực kì. Lúc mới thấy phim mình down về xem chỉ vì có Yamamoto thôi nhưng lúc xem rồi thì mình kết nữ chính và cái anh đóng trong vai bạn Yamamoto cực kì luôn, những lúc bị hoán đổi tướng đi và cách nói chuyện của chị ấy hài hước cực kì luôn, còn lúc bình thường lại dịu dàng và trầm lặng làm sao. Thật là thiếu sót nếu bỏ qua 1 bộ phim như thế này. Hình như phim chuyển thể từ truyện tranh không biết tên truyện là gì nhỉ và có xuất bản ở VN chưa ta. Dù sao cũng cảm ơn ST rất rất nhiều.

Bình luận

truyện cùng tên nhé, ở VN là "nụ hôn phù thủy", không rõ đã mua bản quyền chưa =))  Đăng lúc 16-8-2013 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 15-8-2013 23:33:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá. Thanks ST đã giới thiệu bộ này đến với mọi người. Công nhận lúc đầu nhìn a Ya có hơi "xí" 1 chút nhưng mà khi coi phim thấy anh ý cũng lung linh phết đấy. Phim này được chuyển thể từ truyện cùng tên, mà hình như truyện chưa end thì phải, liệu phim có dài không. Mong là phim ra hết để cho mình đỡ bấn loạn. {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách